Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Tâm sự của amida hair

Mình là hân , chủ tiệm amida hair , nhưng sau nhiều biến cố ko như ý , tên tiệm hiện giờ và vĩnh viễn là mít tơ hân , chủ của trung tâm tư vấn và phục vụ khách hàng tên amida hair trên fb .sau 1 thời gian hoạt động thì biết dc rằng có 1 webtretho.com rất uy tính , nơi chuyển đến rất nhiều khách hàng mới cho amida hair , nên trước tiên cảm ơn webtretho.com nhiều nhé . Hnay amida hair chia sẽ vài dòng tâm sự mong dc khách hàng hiểu và thông cảm hơn cho amida hair và thợ tóc chúng tôi . ^^ . Tóc là gì đó rất rất đa muôn màu muôn vẻ , nên 100 chất tóc khác nhau , nhuộm , uốn duỗi cũng khác nhau .nên ko gì gọi là hoàn hảo , là 100% . Thợ giỏi thì phục vụ 100 người sẽ làm hài lòng 90-95 người , cho nên sẽ có 5-10 khách ko may mắn đó sẽ buồn khi tiền mất mà nhu cầu cần đáp ứng thì ko .nguyên do của 5-10 khách ko hài lòng ? Do : chất tóc quá đặc biệt hay nhân viên bất cẩn hay do tinh thần ko tốt , sức khoẻ ko tốt .nhưng cái đặc biệt ko lường trước dc là thuốc meno .dù amida hair sử dụng thuốc tốt ( để bảo vệ sức khoẻ cho nhân viên và tóc khách hàng ) thì dù hiếm khi nhưng cũng xảy ra điều ko may : thuốc Bị trục trặc . vì sao ? Vì vận chuyển = tàu , 1 ít thuốc nằm nơi nhiệt độ cao , ko khô thoãng .... Và nhiều nguyên nhân khách quan và chủ quan khác nữa ....Nhưng ko phải nói như vậy để né tránh trách nhiệm . Và để vui lòng khách đến hài lòng khách đi , amida hair chúng tôi luôn chỉnh sửa hoàn hảo cho các bạn mà ko lấy tiền nào nữa . Vì vậy , có 1 lượng khách rất ít ko vui vì ko hiểu amida hair nên mới buồn . giờ thì hãy vui lòng thắc mắc và góp ý chúng tôi , để chất lượng luôn dc nâng cao hơn nhé . Kính chúc các thượng đế luôn vui khoẻ , xinh tươi ^^

salon bạn ở đâu?

Salon anh mấy giờ mở cửa? Tóc em dài ngang vai, định uốn xoăn nhẹ thì hết bao nhiêu tiền ạ?

Trích dẫn Gửi bởi amida_hair
    Mình là hân , chủ tiệm amida hair , nhưng sau nhiều biến cố ko như ý , tên tiệm hiện giờ và vĩnh viễn là mít tơ hân , chủ của trung tâm tư vấn và phục vụ khách hàng tên amida hair trên fb .sau 1 thời gian hoạt động thì biết dc rằng có 1 webtretho.com rất uy tính , nơi chuyển đến rất nhiều khách hàng mới cho amida hair , nên trước tiên cảm ơn webtretho.com nhiều nhé . Hnay amida hair chia sẽ vài dòng tâm sự mong dc khách hàng hiểu và thông cảm hơn cho amida hair và thợ tóc chúng tôi . ^^ . Tóc là gì đó rất rất đa muôn màu muôn vẻ , nên 100 chất tóc khác nhau , nhuộm , uốn duỗi cũng khác nhau .nên ko gì gọi là hoàn hảo , là 100% . Thợ giỏi thì phục vụ 100 người sẽ làm hài lòng 90-95 người , cho nên sẽ có 5-10 khách ko may mắn đó sẽ buồn khi tiền mất mà nhu cầu cần đáp ứng thì ko .nguyên do của 5-10 khách ko hài lòng ? Do : chất tóc quá đặc biệt hay nhân viên bất cẩn hay do tinh thần ko tốt , sức khoẻ ko tốt .nhưng cái đặc biệt ko lường trước dc là thuốc meno .dù amida hair sử dụng thuốc tốt ( để bảo vệ sức khoẻ cho nhân viên và tóc khách hàng ) thì dù hiếm khi nhưng cũng xảy ra điều ko may : thuốc Bị trục trặc . vì sao ? Vì vận chuyển = tàu , 1 ít thuốc nằm nơi nhiệt độ cao , ko khô thoãng .... Và nhiều nguyên nhân khách quan và chủ quan khác nữa ....Nhưng ko phải nói như vậy để né tránh trách nhiệm . Và để vui lòng khách đến hài lòng khách đi , amida hair chúng tôi luôn chỉnh sửa hoàn hảo cho các bạn mà ko lấy tiền nào nữa . Vì vậy , có 1 lượng khách rất ít ko vui vì ko hiểu amida hair nên mới buồn . giờ thì hãy vui lòng thắc mắc và góp ý chúng tôi , để chất lượng luôn dc nâng cao hơn nhé . Kính chúc các thượng đế luôn vui khoẻ , xinh tươi ^^
    Anh có thể post bảng giá cho các mẹ biết được k?

a Hân ơi, cho e hỏi tóc e mới uốn khoảng 2 tuần, chắc yếu lắm.... e có thể phục hồi+duỗi đc k a? cho e giá vs...p/s tóc e dài qua vai khoảng 1 gang tay....

cho e hỏi, tóc e dài tới lai áo, uốn kiểu gì đẹp và giá bao nhiu ạ? tks

Em là 1 trong số người không hài lòng về amida đã làm tóc cho em, phải nói là tin tưởng bao nhiêu thì thất vọng bấy nhiêu. e tưởng tượng rằng khi đến làm tóc bên anh sau khi trở về nhà sẽ được mọi người khen ngợi và quan trọng là em cảm thấy tự tin về bản thân nhưng không mọi điều hoàn toàn ngược lại. Anh nói là vài ngày nữa đến để a sửa lại thêm lần nữa mặc dù đã chỉnh sửa lại rùi nhưng vẫn chưa đâu vào đâu cả, có thêm lần nữa thì cũng chưa chắc là đẹp ( và những lời tâm sự phía trên a nói là hoàn toàn miễn phí). ôi thôi e mà đến kiểu đó thì nhân viên của a sẽ nhìn e bằng con mắt hình viên đạn. làm trả tiền mà còn nhìn mặt đến thế rùi chứ còn miễn phí thì thôi thua. cả chị quản lí cũng thế thôi, mình sẽ không quên cái ánh mắt của chị ấy nhìn mình khi tính tiền đúng con số 1 triệu mà không thấy.....nhân tiện e cũng xin nói với chị rằng mong chị thông cảm vì e mệt mỏi nguyên cả 1 ngày mà kết quả tóc của e không hài lòng chút nào hết, phải nói là buồn, bực và tức.
    Nhưng nói đi cũng phải nói lại mấy a thợ chính cắt tóc thì rất là nhiệt tình và dễ thương cách phục vụ rất ok, nhưng còn mấy e thợ phụ sao mà nhìn mặt quá làm cái gì cũng qua loa, đã thế mấy e nói mình mua sản phẩm nhưng mình từ chối thì mấy e càng làm qua loa hơn nữa, vừa nằm xuống xã tóc chưa nói được mấy câu thì đã vội ngồi dậy rùi.
    Chính thức bắt đầu từ đây mình biết mình là ai nên mình sẽ k bước vào mấy cái tiệm salon như thế này nữa, bởi vì họ nhìn mặt quá, hay có lẽ khi đến thì phải chạy xe tay ga, ăn mặc thật đẹp nhìn sang trọng 1 tí thì may ra mới đón tiếp nhiệt tình kể cả anh H.

bạn thấy giá cả và chất lượng tn. đang tính wa đó làm mà nghe bạn nói nản wa luôn.

Các Chủ đề tương tự

1. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  2. Có chị nào làm tóc ở Lan Hair 66 Yên Phụ cho em xin review với.
    Bởi huyenxinhgl trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-30-2014, 07:52 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-23-2014, 03:12 AM
  4. Làm tóc ở Milan Hair chỗ đường Láng có được không các mẹ ơi
    Bởi chothuexe002 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 05:16 AM
  5. Hair Salon Zama213. Đã ai cắt tóc ở đây đẹp chưa ạ?
    Bởi hunghuland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-30-2014, 05:31 AM