Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội, xả, hấp cho tóc bị hư tổn?

Tóc em sau bao phen nhuộm, ép ,duỗi giờ phần đuôi tóc xị xơ và hư tổn khá nặng :Crying:. Nếu ko chữa trị ngay sợ sẽ mất bộ tóc mất. :Worried:. Nên em nhờ mọi ng tư vấn cho em 1 bộ gội xả hấp hiệu quả cho toc hư tổn. Nếu moị ng cho cả chỗ mua uy tín và giá cả nữa thì quá tốt ạ.
    EM xin cảm ơn. :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

chitsais (ko bít em viết đúng chưa) bộ gội 5 xả 7 bác ạh, cực suôn luôn:Battin ey:

Trích dẫn Gửi bởi meomiuxinh
    chitsais (ko bít em viết đúng chưa) bộ gội 5 xả 7 bác ạh, cực suôn luôn:Battin ey:
    Bác nói rõ đi bác. EM chả hiểu gội 5 xả 7 là gi :Worried:. BÁc hay mua cái này ở đâu? Em ra siêu thị liệu có có kk nhỉ?

tớ cũng muốn tham gia nữa.
    Tớ thấy bộ l'oreal ess khỉ gió mà muti nutrion gội rất đẹp, mà giờ mua chả thấy đâu có giá 220k nữa. CÓc thèm mua

Trích dẫn Gửi bởi keo chanh
    Tóc em sau bao phen nhuộm, ép ,duỗi giờ phần đuôi tóc xị xơ và hư tổn khá nặng :Crying:. Nếu ko chữa trị ngay sợ sẽ mất bộ tóc mất. :Worried:. Nên em nhờ mọi ng tư vấn cho em 1 bộ gội xả hấp hiệu quả cho toc hư tổn. Nếu moị ng cho cả chỗ mua uy tín và giá cả nữa thì quá tốt ạ.
    Mình cũng nhiều phen hành hạ bộ tóc của mình, nhưng mình có dùng sản phẩm của Szackoft (đọc là sác kốp). Hãng này có rất nhiều sản phẩm chăm sóc tóc lắm, dưỡng tóc cực thích luôn. Nhưng chỉ bán qua các của hàng làm đầu thôi. KHoảng 5-600K một bộ gọi xả bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi Relaxtechs
    Mình cũng nhiều phen hành hạ bộ tóc của mình, nhưng mình có dùng sản phẩm của Szackoft (đọc là sác kốp). Hãng này có rất nhiều sản phẩm chăm sóc tóc lắm, dưỡng tóc cực thích luôn. Nhưng chỉ bán qua các của hàng làm đầu thôi. KHoảng 5-600K một bộ gọi xả bạn ah
    Cua hang nay trong Trung tam chieu phim quoc gia co ban day chu ma k dat nhu me Relaxtechs dau nhe

nếu bạn ở sài gòn thì vào siêu thị ma ximas mua dầu gội OPAL của mỹ,tóc mình uốn,nhuộm ,duỗi cũng bị khô xơ.thử nhìu loại nhưng loại này là loại tốt nhất ,cải thiện rất nhìu,đỡ khô xơ,mềm mượt.

tớ thì rất hợp với Davines gội xả, hấp cùng luôn. Tớ rất tự hào về tóc của mình mặc dù tớ ép rất nhiùe lần rồi.

Tóc tớ cực kỳ xơ và yếu. Ra tiệm tóc thì các ông bà chủ tiệm đều không muốn đụng vào đầu của mình. Hồi tết, tớ qua Khánh Vân mua một hộp hấp tóc của Daviness để biếu vợ Sếp (mình thì chỉ dùng loại Pen - tin có mấy chục nghìn thôi), mang về nhà ngắm, rồi cứ đi ra, rồi đi vào, thèm lắm mà tiếc chả dám động vào. Thế rồi một phút dại dột, tớ bóc tem, và ....không đem tặng được nữa. Tớ dùng đúng 2 lần đã thấy tóc cải thiện rõ rệt. Bây giờ tớ thường xuyên dùng thay cho dầu xả. Tóc tớ không hề xơ và rối như trước nữa. Nhưng nhược điểm của nó là tớ không thấy mượt như dùng dầu xả Pen -tin (viết không đúng lắm) mà hơi bông tóc, nhưng tớ dùng Pen - tin mãi mà tóc chẳng thấy cải thiện gì cả. Thế mới biết đắt sắt ra miếng.

Bác nói rõ đi bác. EM chả hiểu gội 5 xả 7 là gi :Worried:. BÁc hay mua cái này ở đâu? Em ra siêu thị liệu có có kk nhỉ?
    Là gội số 5, xả số 7. Theo tớ vẫn là tóc mình hợp với loại dầu nào thôi.