Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hair Salon Tâm Loan (Triệu Việt Vương)

ủn lên

Mình chưa cắt toàn bộ đầu ở đây nhưng mà nhuộm và làm xoăn ở đây thì ưng ý cực kì:Battin ey::Battin ey::Battin ey:

e thì chưa cut ở TL bao h. Nhưg con bạn e như kiểu nghiện TL ý. Mấy lần rủ nó đi cut chỗ khác r` lại quay về TL. Thấy cut cũng bt. Chắc hợp tuỳ người. Giá thì ~ 200k/đầu

Trích dẫn Gửi bởi beosieunhan
    e thì chưa cut ở TL bao h. Nhưg con bạn e như kiểu nghiện TL ý. Mấy lần rủ nó đi cut chỗ khác r` lại quay về TL. Thấy cut cũng bt. Chắc hợp tuỳ người. Giá thì ~ 200k/đầu
    Thanks beosieunhan nhìu nha

Mình trước hay cắt ở đó, nói chung là được nhưng chờ thì quá lâu. Có hôm gội đầu xong ngồi chờ đến lượt cắt mà tóc cũng khô từ lúc nào rồi ý. Mình thường cắt anh Hải thì khoảng 180k.

Trước tớ cũng hay cắt ở đó, nói chung là được mỗi tội chờ lâu. Nhiều lần gội đầu xong ngồi chờ đến lượt cắt mà tóc cũng khô cong từ lúc nào rồi. Tớ thường yêu cầu anh Hải cắt TB 180k

Trích dẫn Gửi bởi TieuThin
    Trước tớ cũng hay cắt ở đó, nói chung là được mỗi tội chờ lâu. Nhiều lần gội đầu xong ngồi chờ đến lượt cắt mà tóc cũng khô cong từ lúc nào rồi. Tớ thường yêu cầu anh Hải cắt TB 180k
    Thế hả chị, hic cái chuyện bị chờ lâu này em nếm mùi mấy chỗ cắt tóc rồi T.T Nhưng cho em hỏi mẹ nó cắt kìu gì ạ, tại em chỉ muốn tỉa tót qua nhẹ nhàng thôi chứ ko cần cầu kỳ, em đi làm nên chỉ muốn để kiểu ôm đơn giản thui

Trích dẫn Gửi bởi trang_jo
    Thế hả chị, hic cái chuyện bị chờ lâu này em nếm mùi mấy chỗ cắt tóc rồi T.T Nhưng cho em hỏi mẹ nó cắt kìu gì ạ, tại em chỉ muốn tỉa tót qua nhẹ nhàng thôi chứ ko cần cầu kỳ, em đi làm nên chỉ muốn để kiểu ôm đơn giản thui
    Tớ cũng chỉ hay tỉa tót vớ vẩn thôi, khi thì tỉa tỉa cái đuôi tóc xơ, khi thì tỉa ngắn cái mái. Nhiều khi bấm tỉa tí mái thì anh ý bảo đứa tính tiền chỉ tính tiền gội cho tớ thôi. Tớ thấy anh này khá là dễ chịu.

Thanks mẹ Tieuthin nha

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 05:36 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-06-2015, 05:17 AM
  3. Nhà mình đã ai làm tóc ở KELLY THU HAIR SALON Add: 805B- Giải Phóng chưa?
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 10:16 PM
  4. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  5. Hair Salon Zama213. Đã ai cắt tóc ở đây đẹp chưa ạ?
    Bởi hunghuland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-30-2014, 05:31 AM