Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi TieuThin
    Tớ cũng chỉ hay tỉa tót vớ vẩn thôi, khi thì tỉa tỉa cái đuôi tóc xơ, khi thì tỉa ngắn cái mái. Nhiều khi bấm tỉa tí mái thì anh ý bảo đứa tính tiền chỉ tính tiền gội cho tớ thôi. Tớ thấy anh này khá là dễ chịu.
    Em có số ĐT salon TL cho chị xin với. Cảm ơn em nhiều

mình yêu anh Tâm lắm cơ, nhẹ nhàng, professional, đam mê ... nói chung la mỗi tác phẩm anh í cắt ra như 1 t/p nghệ thuật vậy. Rất tập trung, và tâm huyết.
    Mặc dù chưa có lần nào cắt xong tớ ưng í với đầu tớ 100% (lạ nhỉ, thế mà vẫn yêu.)hehe, ở trong c/hàng thì cứ mụ mị đầu óc, anh cắt cho kiểu gì cũng đẹp.
    1 năm rồi chưa quay lại. Vì anh cắt khá mạnh bạo, k hợp với đời thường lắm, nhất lại làm mẹ rồi!

Tớ cũng mới cắt anh Hải,giá 180k,tớ cắt ngắn,vì tóc chạm vai cứ vểnh linh tinh,thấy cắt ở đấy cũng được,đúng là chờ khá lâu,thấy mấy anh ở đấy cắt đều có vẻ được,con bạn tớ cắt tóc dài thì 200

Chắc là em trông model quá cho nên anh ấy mới cắt cho kiểu không giống đời thường. Chứ khách hàng thông thường thì luôn được cắt những kiểu hết sức nhẹ nhàng và lịch sự. Đến nỗi có nhiều mẹ muốn phá cách cho trẻ trung hơn 1 tí thì phải đổi sang Hải hay Nghĩa cắt.

Trích dẫn Gửi bởi Me Tai
    Em có số ĐT salon TL cho chị xin với. Cảm ơn em nhiều
    Chị ơi, em không có số điện thoại ở đó chị ạ :Sad: Toàn chạy thẳng ra đó cắt chứ chưa gọi điện hẹn trc bao giờ.

Trích dẫn Gửi bởi nicole82
    mình yêu anh Tâm lắm cơ, nhẹ nhàng, professional, đam mê ... nói chung la mỗi tác phẩm anh í cắt ra như 1 t/p nghệ thuật vậy. Rất tập trung, và tâm huyết.
    Mặc dù chưa có lần nào cắt xong tớ ưng í với đầu tớ 100% (lạ nhỉ, thế mà vẫn yêu.)hehe, ở trong c/hàng thì cứ mụ mị đầu óc, anh cắt cho kiểu gì cũng đẹp.
    1 năm rồi chưa quay lại. Vì anh cắt khá mạnh bạo, k hợp với đời thường lắm, nhất lại làm mẹ rồi!
    hic. mẹ nó làm gì ca ngợi ghê thế hihi " mình yêu anh Tâm lắm cơ "- như kiểu ngưỡng mộ ý nhỉ . :Battin ey: Mình cũng biết tiếng Tâm Loan từ lâu rồi , rất nhièu ng` khen . Nhưng có vẻ như ko hợp với mình , và con bạn mình. Nhất là con bạn mình, đi cắt quả đầu về ai cũng chê lên chê xuống, lúc mới cắt xong nhìn ở CH đã thấy chán rồi . Nhưng ở đây nhuộm ép hay uốn thì cực kì chuẩn rồi. Có lẽ chắc mỗi ng` 1 gu, mình thì vẫn thích cắt tóc ở chỗ chị Phương Anh hơn , Phương J'adore ở Phương Mai ý, ở đấy chị ấy cắt toàn 200k .

TL thì cũng được, nhưng đắt quá! các mẹ ra Vina tóc 4b Thợ Nhuộm làm cự đẹp, phục vụ tốt trình độ chuyên môn của mấy bác đó cũng ngang ngửa TL như giá ngọt ngào hơn nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi mocbeo
    Chắc là em trông model quá cho nên anh ấy mới cắt cho kiểu không giống đời thường. Chứ khách hàng thông thường thì luôn được cắt những kiểu hết sức nhẹ nhàng và lịch sự. Đến nỗi có nhiều mẹ muốn phá cách cho trẻ trung hơn 1 tí thì phải đổi sang Hải hay Nghĩa cắt.
    í chị bảo em trong model a', ngất 5 giây.hehe
    Chắc tại em toàn bảo " anh muốn làm gì em thì làm" :Battin ey: để cho anh ý thỏa sức sáng tác nên mới bị vậy.
    để tối em về tìm SĐT phục vụ cho mẹ gì ở trên nhé!
    Cho em đ/c anh Nghĩa, anh Hải ở đâu a

Trích dẫn Gửi bởi Britney88
    hic. mẹ nó làm gì ca ngợi ghê thế hihi " mình yêu anh Tâm lắm cơ "- như kiểu ngưỡng mộ ý nhỉ . :Battin ey: Mình cũng biết tiếng Tâm Loan từ lâu rồi , rất nhièu ng` khen . Nhưng có vẻ như ko hợp với mình , và con bạn mình. Nhất là con bạn mình, đi cắt quả đầu về ai cũng chê lên chê xuống, lúc mới cắt xong nhìn ở CH đã thấy chán rồi . Nhưng ở đây nhuộm ép hay uốn thì cực kì chuẩn rồi. Có lẽ chắc mỗi ng` 1 gu, mình thì vẫn thích cắt tóc ở chỗ chị Phương Anh hơn , Phương J'adore ở Phương Mai ý, ở đấy chị ấy cắt toàn 200k .
    Chị ui chị PA cắt kỉu gì ạ :LoveStruc: có bị tỉa nhiều kiểu xì tin ko hả chị

nên gọi đt hẹn trước vì ở đấy tương đối đông. Em thấy ở đây làm tóc được, còn cắt thì anh Tâm tất nhiên đẹp nhất rồi . Nhà em ở gần mai có gì tiện em xin số hộ mấy mẹ cho

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 05:36 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-06-2015, 05:17 AM
  3. Nhà mình đã ai làm tóc ở KELLY THU HAIR SALON Add: 805B- Giải Phóng chưa?
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 10:16 PM
  4. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  5. Hair Salon Zama213. Đã ai cắt tóc ở đây đẹp chưa ạ?
    Bởi hunghuland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-30-2014, 05:31 AM