Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Nhà mình có ai phủ bóng tóc công nghệ nano chưa nhỉ ? Em xin review ạ :D.

Tình hình là tóc em thuộc dạng khô xơ vì làm hóa chất với sấy nhiều. Cũng có chăm chút dầu nọ, tinh chất kia mà chả khá lên mấy. Em nghe ngóng thấy dạn này các hair salon mới nhập về công nghệ phủ bóng tóc nano. Không biết nó là công nghệ gì mà thấy báo chí khen. Chị em nhà mình, đã có ai làm chưa ạ. Hiệu quả với giá cả thế nào, chia sẻ cho em vớiiii.
    Em cảm ơn các chị nhìu nhìu .

Sao không có mẹ nào tư vấn nhỉ . Em thì mạn phép vì cũng có thời gian làm việc cho 1 hãng mỹ phẩm tóc. Cái công nghệ nano thì em không rõ lắm, nhưng phủ bóng thì là các hãng mỹ phẩm tóc có dòng sản phẩm riêng, nó là thuốc nhuộm phủ bóng, chuyên dùng để làm mới màu tóc. ví như tóc chị bị xơ, xỉn màu, thì đi phủ bóng màu tóc sẽ bóng đẹp trở lại, nhìn tóc cũng khỏe hơn. Có điều thuốc nhuộm này không bền như chị nhuộm tóc bình thường, chỉ giữ được trong khoảng 2 tháng, sau đó nếu muốn đẹp thì lại đi phủ bóng

Chính là thế ạ T_T. Không hiểu công nghệ nano mới này nó có khác cái phủ bóng mà người ta vẫn dùng không. Thấy bảo cũng đc lâu dài mà giá thành lại đắt hơn phủ bóng . Đấy là nghe nói. Còn người thật việc thật thì em chưa gặp ai từng làm roài .

phủ nano là soa nhỉ,??? e mới nghe qa í híc!

Trích dẫn Gửi bởi Buttron
    Sao không có mẹ nào tư vấn nhỉ . Em thì mạn phép vì cũng có thời gian làm việc cho 1 hãng mỹ phẩm tóc. Cái công nghệ nano thì em không rõ lắm, nhưng phủ bóng thì là các hãng mỹ phẩm tóc có dòng sản phẩm riêng, nó là thuốc nhuộm phủ bóng, chuyên dùng để làm mới màu tóc. ví như tóc chị bị xơ, xỉn màu, thì đi phủ bóng màu tóc sẽ bóng đẹp trở lại, nhìn tóc cũng khỏe hơn. Có điều thuốc nhuộm này không bền như chị nhuộm tóc bình thường, chỉ giữ được trong khoảng 2 tháng, sau đó nếu muốn đẹp thì lại đi phủ bóng
    tức là nhuộm phải ko mẹ?

Trích dẫn Gửi bởi Buttron
    Mình thấy ở đây có nói về công nghệ này, các mẹ tìm xem nhá, mình đọc được cũng cách đây 1 tháng rồi https://www.facebook.com/pages/Hair-...42952055738296

có chị nào thử phủ nano chưa? phủ thế có hỏng tóc ko ?

hóng tt của mọi người, cái này mới quá.

Trích dẫn Gửi bởi lien_gl
    phủ nano là soa nhỉ,??? e mới nghe qa í híc!
    phu nano là phủ lớp dầu bóng trống chày của xe hơi á. nhưng h người ta phủ cho xe máy luôn rồi, ko biết phủ lên tóc như thế nào nhỉ

cái này nghe nhìu mà chưa dám thử s:s:s

Các Chủ đề tương tự

1. Mẹ nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc cho đàn ông, cho mình xin review với!
    Bởi Nguyễn Nguyễn trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 05-12-2015, 05:46 PM
  2. review về dầu gội và xả đang dùng đi các chị ơi
    Bởi seotamnhindep trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-18-2015, 07:49 AM
  3. Có chị nào làm tóc ở Lan Hair 66 Yên Phụ cho em xin review với.
    Bởi huyenxinhgl trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-30-2014, 07:52 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2014, 11:38 PM
  5. Xin review về các tiệm làm tóc ở trần duy hưng
    Bởi tunguyenhp_96 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-20-2014, 04:12 PM