Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Nghe vài lời khuyên của các mẹ tối qua mình để OX trông bé mình đi làm điệu, ngồi lâu ơi là lâu đúng là lãng phí thời gian quá đi mất, nhưng bù lại được OX khen nên không sao. Mình làm rồi không biết tóc có rụng lại không đây.hehe thấy cũng vui vui , có cái mới. Thank youc ác mẹ nhé.

huyhoanhi duỗi tóc sao mà nhanh thế. Mình tưởng phải mất độ 5-6h chứ nhỉ, một buổi tối là xong à? Giá cả thế nào loa loa cho tớ biết với. Được Anh xã khen là nhất rồi còn gì !
    Tối qua cũng thủ thỉ bảo anh xã nhà mình là "em thấy trên WTT các mẹ có bàn về chuyện đi ép tóc. Đẻ xong, đầu tóc bù xù, ít thời gian chăm sóc mình nên các mẹ nên dành chút thời gian mà chăm sóc cho bản thân kẻo về nhà chồng nhìn lại chán, ra đường gặp toàn cáce em xinh tươi...", chồng tớ liền bảo "em tự nhìn thấy thế chứ anh vẫn thấy em.. đẹp lắm" (chắc ông ấy nịnh thôi). Lấy đà tớ liền thủ thỉ tiếp " anh ơi, vậy hãy dành cho em một ít thời gian nhé.".
    Thế mà chẳng biết CN này có dứt ra mà đi được không?

@Quangyenvi: Mình làm mất có 2,5h thôi nhưng mà 3 ngày sau mới được gội đầu sau đó chắc phải mất thên thời gian nữa để đi hấp dầu lại. Mình duỗi hết 230k nhưng có chỗ rẻ hơn nhiều
    Mình thì lâu lâu mới đi làm đẹp nên OX ủng hộ ngay thôi. Chiều qua mình đi làm về thấy OX chơi với con rồi, mình thấy thế mừng quá nhờ OX trông con luôn.
    Mẹ bé Vi tranh thủ cuối tuần đi nhé.

Mình cũng máu ép tóc lắm vì sinh con xong tóc cứ xù cả lên. OX thì cũng ủng hộ việc đi ép tóc. Nhưng gần đây mình có nghe thông tin là hoá chất để ép tóc ko có lợi cho em bé, nhất là khi bé bú, mình cứ dúi đầu xuống để nhìn con bú.
    Nếu mẹ nào thích đi ép tóc thì mình giới thiệu một địa chỉ tốt là Chị Hoài ở trên đường Quán Sứ thì phải.

Các mẹ đi ép tóc về nhớ gội đầu bằng dầu xả trong 1 tuần nhé. Đừng gội bằng dầu gội đầu kẻo tóc lại bù xù như cũ đáy.

Các mẹ đã duỗi tóc ơi, thế duỗi xong thì mấy tháng lại phải làm lại? bao nhiêu lâu thì phải hấp dầu 1 lần? Duỗi xong không được buộc tóc/cặp tóc à? cho mẹ cháu hỏi với.

@quangyenvi,
    Trong vòng ba ngày sau khi ép tóc, tuyệt đối không dùng kẹp tóc, mang bờm hay vén tai nhé. Hỏng đấy, sau đó tiếp tục gội đầu bằng xả.
    Nếu có thời gian thì hàng tuần đi dưỡng tóc hoặc mua dưỡng tóc tự làm ở nhà.
    Mình thường kết hợp cả hai tùy quỹ thời gian mà.
    Mình ép gần 1 năm rồi vẫn thấy OK mà.
    Hình như ép tóc hợp với tóc dầu thì phải.
    Có chị cùng CQ là tóc khô cũng ép tóc nhưng ko được bền như mẹ chomchom đâu.
    To các mẹ chưa ép:
    Cẩn thận kẻo mất tiền oan nhé:
    Nếu không phải hàng quen thì chớ có nói là cho em thuốc xịn vào là gặp đao phủ ngay.
    Mình dùng loại vừa vừa cho đỡ hại tóc và hại túi của 1 chị gần nhà chỉ có 150 ngàn + 3 tiếng bị tra tấn là OK.
    Chúc thành công!

To me MiTet.
    Co dong minh roi, em cung dang ban khoan co nen duoi ep ko. Be nha em chi thua be nha chi 20days thoi. Co le tuân sau se danh 6h de makeup lai minh thoi chi a. De Tét nay co the cung ax choi ho hang cho can xung (chong em tre lam chi a). Hi,hi.

Hoan ho Lananh INcard, em cung dong y voi y kiên cua chi day.
    Chúc chi em minh xinh cang xinh. Hi, hi

Me chomchom oi,
    Cho Em hỏi địa chỉ mà Chị ép tóc với. Tóc Chị có dài không mà giá rẻ vậy.
    Em cũng muốn đi mà cơ quan Em có Chị ép tóc những 600.000 cơ (tóc dài quá vai).
    Cảm ơn Chị.

Các Chủ đề tương tự

1. Xin kinh nghiệm chữa rụng tóc khi gội đầu.
    Bởi azho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-21-2015, 07:57 AM
  2. kinh nghiệm phục hồi cho tóc hư tổn nặng cả nhà ơi!!!!!
    Bởi maitan trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-27-2015, 04:16 AM
  3. Kinh nghiệm cho tóc dầu bê bết
    Bởi linhkiendientuso1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 08:47 PM
  4. Kinh nghiệm chọn máy tạo kiểu tóc như thế nào?
    Bởi qatgroup trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 11:39 PM
  5. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-27-2015, 09:50 PM