Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: muốn nối tóc

Nối thì rất đẹp, nhưng rất đau đầu và rất bị đứt tóc

mình nối từ rất lâu ùi, lúc đó tóc cắt bị hư, đc bà chị dẫn đi nối ở Salon Bình ( nguyễn văn đậu)(k biết đúng k, chỉ nhớ đường ^^) nối rất ok, lúc đó nối keo, sau 1 time, nó nhả keo từ từ ^^. bi giờ đang hứng thú nối lại, nhưng tìm hiểu thì " k biết đường nào mà lần" hxhx.
    có bạn nào từng nối ok chỉ quán mình với. nối đẹp, dày, rẻ càng tốt ^^. mình cũng k biết bi giờ giá tầm nhiu nữa. mình tính nối 60cm, nối chỉ hoặc keo, nối chì đau đầu lắm ><

Hồi xưa mình cũng có nối ở Thảo Tây. Thấy cũng dc mà có vẻ mắc. Nối đầu dac biệt là 4 tr
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Thảo Tây mình k thấy ai feedback lại, thấy salon lớn, k biết như thế nào hết ak >_<

Bây giờ vẫn nối keo với kẹp chì sao? Chỗ mình nối tết chun vừa k bị dứt tóc vừa nhẹ đầu. Minh nối tóc đc gần 4 năm rồi, nuôi từ đầu vic đến giờ tóc dài ngang tóc nối nhưng vẫn thích nối cho dày :v
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bubi.nd

Trích dẫn Gửi bởi Bubi.nd
    Bây giờ vẫn nối keo với kẹp chì sao? Chỗ mình nối tết chun vừa k bị dứt tóc vừa nhẹ đầu. Minh nối tóc đc gần 4 năm rồi, nuôi từ đầu vic đến giờ tóc dài ngang tóc nối nhưng vẫn thích nối cho dày :v
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bubi.nd
    Trước mình nối sợi fiberglass đó bạn. Thấy cũng ko khó chịu lắm
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

nối đẹp k bạn? ở đâu vậy? ^^

Mình từng nối nguyên đầu giá 3tr ở tiệm Mỹ Linh chỗ chợ Phạm Văn Hai, nối khá đẹp và k bị rụng mất tóc nối, nhưng nối ngày đầu về mình k ngủ đc vì đau. Mình nối chỉ, tóc dày dặn đẹp cực kì, chỉ có điều hư hết đọan tóc đc nối vào hic
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của lenyleny12345

Trích dẫn Gửi bởi lenyleny12345
    Mình từng nối nguyên đầu giá 3tr ở tiệm Mỹ Linh chỗ chợ Phạm Văn Hai, nối khá đẹp và k bị rụng mất tóc nối, nhưng nối ngày đầu về mình k ngủ đc vì đau. Mình nối chỉ, tóc dày dặn đẹp cực kì, chỉ có điều hư hết đọan tóc đc nối vào hic
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của lenyleny12345
    mình đang muốn nối tóc, bạn nối bao lâu rồi?