Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Đã mẹ nào cắt tóc ở salon MONACO 180 Lạc Trung chưa?

c cho em mượn thẻ em đi cắt r` về cho c xem nhé )

cut ở đấy ok lắm
    nhân viên thân thiện vui tíh vô cùg
    nhất là a Thah nữa
    mỗi tội phải hẹn trước hoặc đến từ sớm
    hôm e đến từ 8h mà phải chờ tận 12h trưa vì đã full lịch sáng
    Nhìn chung e thấy nhiều mẹ bên cả muare cut ở đấy hài lòng lắm
    Mà ở đấy cũng nhiều e xì tin ra cut xog lôi cả nhà đến

hi, mình nghe các mẹ khen hàng này lắm mà. Nhưng mà ra đấy có được chính anh chủ cắt ko hả các mẹ?Lại còn phải DT đặt trước cơ à?Có mẹ nào có SDT cửa hàng này ko mẹ nào cho e biết với. Mà rổ giá thế nào đấy ạ?E định ép tóc mà ko biết ép ở đấy có đẹp ko nhỉ vì tóc e khó ép lắm, e rất sợ ép hỏng nên phải tham khảo cẩn thận.Đã mẹ nào làm rồi thì chỉ cho e vói

Mình thấy các mẹ khen, nhưng đứa em gái mình tóc quá ngang vai tí qua Thanh Monaco muốn ép tóc. nhưng lại khuyên em mình không nên ép, vì ngắn nó sẽ vểnh ra và khuyên nên tỉa.
    tỉa về mình nhìn không thể mê được vểnh vảng lung tung , chả có nếp gì cả, trời hì nóng, và công là 170 K nhé.
    Mình thấy giữa tưởng tượng và thực tế 1 trời 1 vực luôn á
    Hôm sau nó phải nhanh chóng qua hàng khác cắt ngắn bớt, mà đã tỉa rồi nên cắt ngắn cũng vẫn xấu.
    Thành ra là mất hơn 200K (170 + 80 K ở chỗ thứ 2) mà được cái đầu chả ra gì, không bằng nó tự cậvbuôc túm ra sau.

ôi trời, chả biết các mẹ cắt thế nào chứ e làm chuột bạch ở đấy rồi & thề chả bao giờ quay lại vì đầu e còn chả sửa lại được.....

Mình vừa cắt hôm thứ 6, thấy cũng hài lòng

Em cũng cắt ở đấy 1 lần rồi, nhưng cũng bt, ko ưng lắm, nhà em tận Cầu Giấy mà cũng bon chen ra đấy cắt vì nghe mọi người khen cắt cũng đẹp, nhưng kết quả thì ko được hài lòng lắm:Sad:, mà giá cả thì cũng ko rẻ chút nào ah, tóc em dài ngang cắt thành tóc ngắn thiệt hại 170k. Chỉ được cái chủ cửa hàng có vẻ vui tính thôi, nhân viên thì cũng thân thiện. Đấy là nhận xét khách quan của em thôi, chứ ko biết với các mẹ khác thì thế nào,:Thinking:

chỗ đó đứa bạn e toàn đi cắt thấy khen lắm, nó kêu toàn cắt ở đó thôi, anh Thanh cắt cho, chả hiểu nữa, em cũng đang định đi cắt tóc nhưng đang fân vân xem có nên ra đó ko hay là có 1 cửa hàng Tuấn ở Lò Sũ thấy cg được khen lắm, chả bít ntn nữa, mỗi lần đi cắt tóc đắn đo mãi chọn hàng đẹp mà cắt ko vừa ý thì chán lắm, tiếc tiền nữa

Em cắt rồi, Thanh nhiệt tình, cắt đẹp chị ạ, cuối tuần sau em qua sửa lại, Nói chung rất là ưng ý về chất lương và giá cả.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM