Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Phủ mịn này mới có thôi ạ. Người duy nhất hiện nay làm dịch vụ này là bạn Thanh Monaco ở 180 Lạc Trung. Bạn này cũng chính là người sáng tạo ra xoăn Automatic . Theo em biết thì phủ mịn ở nước ngoài họ làm rồi, Việt Nam mình giờ mới có. Trên facebook của Thanh Monaco thấy nói rõ về dịch vụ này. Mẹ nó tham khảo thử xem.

Cái này gọi là phủ bóng,bh đầy hiệu làm được nhưng khác nhau mỗi cái chất lượng có được bền ko thôi

phủ min tóc chỉ là trò kiếm thêm tiền của các salon thôi các mẹ à .còn thanh monaco chỉ là thằng trẻ con hỷ mũi chưa sạch .học hết lớp 12 trường làng mà cũng đòi sáng tạo ,tuổi gì vậy,các mẹ này toàn tin vào tin vịt

Phủ bóng thì có từ lâu rồi, cửa hàng nào chẳng làm được. Phủ bóng là dùng màu nhuộm. Phủ bóng nó không làm tóc dạng bông xù trở thành suôn mượt như phủ mịn được. ( Cái này em thấy 1 bạn coment trên facebook của Thanh Monaco).
    Thấy bảo phủ mịn là dùng dưỡng chất để làm suôn mượt tóc.

Em nhuộm ở Sỹ Điều Trên phố Hàng Chai bị hỏng tóc như 1 mớ rơm trên đầu rồi chắc quả phủ mịn này cũng không cứu nổi tóc của em

Mình thấy facebook của Thanh Monaco up cả cách làm phủ mịn cho khách hàng biết mà. Bạn ý còn chia sẻ cả cách làm cho các salon khác nữa. Mình thấy hay đấy chứ?

Nghe phủ mịn ảo nhỉ, mình mới nghe thấy phủ bóng, phủ bóng thì bắt buộc phải nhuộm, bóng dựa trên nền màu tóc nhuộm. Còn phủ mịn thì đúng là mới nghe lần đầu, nhưng mình liên tưởng đến ngay sản phẩm ép tinh dầu của macadamia được quảng cáo là an toàn 100% cho bà bầu vì không chứa hóa chất, không làm thẳng tóc mà chỉ làm tóc bóng đẹp, nó gọi là smoothing chứ ko phải là straightening, giá thì chát phết. Mình cũng vừa bị 1 quả smoothing xong, hjxhjx. Chẳng là cách đây 8 tháng mình có uốn tóc (tóc đến thắt lưng), xong giờ bụng bầu cũng to nên tóc tai dài quá vướng víu nên mình cắt ngắn đến ngang vai, cắt xong thì tóc kinh khủng luôn, xoăn chẳng ra xoăn, thẳng chẳng ra thẳng, cụp xòe linh tinh hết cả lên, nếp gập như gãy tóc, như kiểu tóc ướt thì đội mũ vào ý. Nhìn chán kinh khủng, bầu bí đã xấu rồi, thế là mình tìm ra cái ép tinh dầu macadamia này. Ra hàng gần nhà có phân phối sản phẩm maca để hỏi thì chị chủ bảo sản phẩm này mới nhập vào VN thôi, còn đang dùng thử, nhiều chỗ chưa chuẩn nên chưa nên làm em ạ, an toàn thì đúng là an toàn thật. Nhà chị có sản phẩm cũng tương tự của CHI (cả CHI và Maca đều của Mỹ) đều từ thiên nhiên, yên tâm và an toàn tuyệt đối, đảm bảo tóc suôn mượt luôn, mà chị đã dùng sản phẩm này cho khách cả năm trời nay rồi, mọi người đều khen, có cả bà bầu. Mình đồng ý làm, nhưng giờ mình đã thấy sai lầm, tóc chẳng khác gì, như kiểu mình đi hấp tóc thôi, tức là suôn mượt được 1 lần đấy, bây giờ tóc y như cũ, nếp gập vẫn y nguyên, tóc cũng chẳng suôn mượt tẹo nào. Chắc mai mốt phải ra bắt đền .

Trích dẫn Gửi bởi khongcamxuc121
    Em nhuộm ở Sỹ Điều Trên phố Hàng Chai bị hỏng tóc như 1 mớ rơm trên đầu rồi chắc quả phủ mịn này cũng không cứu nổi tóc của em
    nếu bạn có thời gian quay lại salon mình sẽ xem lỗi ở khâu nào & tặng bạn dịch vụ hấp tóc cho đến khi nào hết như rơm nhé chân thành xin lỗi bạn!

phủ này là sao các mẹ ? chưa nghe qua pp này lần nào cả