Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Địa chỉ mua dầu gội L'oreal (HN)

Trích dẫn Gửi bởi bong082006
    Các ss cho mình hỏi mình muốn mua dầu gội L'oreal mà ko biết mua ở đâu, vào mấy cửa hàng bán Mỹ phẩm thấy hàng cứ đểu đểu như của TQ í. Các ss chỉ cho mình chỗ nào mua hàng chính hãng với nhé. cám ơn ss nhìu:Rose:
    Bạn ra BigC hà nội ý. Nghe theo lời nhận xét và phản hồi của các chị và mọi người trên dd, mình cũng định mấy hôm nữa ra đấy mua vì cg đi khảo giá rùi. À nhưng đấy là dòng L'oreal pro nhé, dùng cho salon thôi, mua ở đấy là hàng chính hãng nh ko đc chiết khấu thôi.

Không bit dầu Loreal pro dùng có OK không, mình có 1 cặp made in Spain :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :

Trích dẫn Gửi bởi metomvajerry
    Không bit dầu Loreal pro dùng có OK không, mình có 1 cặp made in Spain :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :
    ôi dùng đi bạn ơi, OK lắm lắm đấy. trước chị mình đi ép xong bị khô, xơ phần đuôi tóc, kiên trì dùng loại này mà hết đấy

Mình đang dùng bộ Loreal professional, loại chai màu vàng ý, rất hợp cho tóc yếu, ép, hóa chất nhiều lần. Mình mua ở cửa hàng làm tóc. Mua cả bộ nên đc chiết khấu 20%, mua lẻ 1 chai, thì chiết khấu 10%.
    Mà hàng thật là ko có tem bảo hành bảo hiếc của bộ công an gì đâu nhé.
    Sau khi nghe tư vấn của chị chủ hàng, dùng thử thì thấy rất OK

Hai loại này thì loại nào dùng cho tóc khô, xơ và dùng hóa chất nhiều tốt hơn hả các mẹ. http://www.hairontheinternet.com/pro...c8483b95d0.jpg http://www.thecolorsalon.org/Images/...lut-repair.jpg
    Thank các mẹ nhé.

Loại màu vàng là dùng cho tóc khô yếu, gãy rụng...
    Loại màu hồng là bảo vệ tóc, màu tóc cho tóc nhuộm màu.

Mình cũng có 1 chai mầu vàng, đảm bảo là hàng chính hãng vì hãng này quảng cáo trên báo mình nên được tặng mà. Nhưng hình như tóc mình ko hợp với lọai này nên gội thấy hơi khô tóc. Bạn nào muốn mình để lại cho.

Trích dẫn Gửi bởi metomvajerry
    Trích dẫn Gửi bởi Cháo sườn
    ôi dùng đi bạn ơi, OK lắm lắm đấy. trước chị mình đi ép xong bị khô, xơ phần đuôi tóc, kiên trì dùng loại này mà hết đấy
    Hihi, thế để lại dùng vậy, 2 em này order trên Dâu đang có ý định thanh lý. Nhưng k bit 2 em này màu xanh thì dùng cho tóc gì nhỉ, mình tóc ép rất khô, xơ :LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose::LoveStruc::Rose :

Dầu gội đầu của L'oreal co 2 loai, nếu bạn muốn mua dầu của L'oẻal Paris (chuyên về mỹ phẩm hơn) thì có thể mua Elseve (chả biết ghi vậy có đúng không), chai màu vàng cam, trong siêu thị hoặc các quầy mỹ phẩm L'oreal. Còn mua L'oreal Pro thì phải mua ở Salon, siêu thị không có bán. Giá loại này khá mắc

Các Chủ đề tương tự

1. Nhuộm tóc bằng dòng sp INOA của L'Oreal ở đâu?
    Bởi truongthon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-24-2015, 11:08 PM
  2. Paul Mitchell, Davines, Joico, L'oreal hay Tigi ? Dầu gội nào tốt ạ ?
    Bởi duongviads trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 04:57 PM