Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Tóc nhuộm bị cháy vàng < em cần tư vấn>

Tình hình là trước kia tóc em nhuộm nâu hạt dẻ, hôm rồi tóc ra dài cả nửa đầu rồi. Nhìn nửa đen nửa nâu thấy kì quá em mới đi nhuộm lại.
    Em muốn đổi tone màu sáng hơn 1 tí, em chọn nâu sáng. Tóc em mềm và sợi mỏng cho nên nhanh lên màu. Bà chị nhuộm tóc cứ sợ không ra màu nên để hơi lâu kết quả là tóc em giờ nó bị vàng quá, chỉ cần ánh điện thôi là nó chóe chóe rồi ạ.
    Giờ em chỉ muốn tóc quay về màu nâu sậm thôi. Không biết có cách nào không các chị chỉ em với ạ.
    Bữa giờ em gội clear hi vọng nó nhạt màu vàng đi mà không có kết quả khả quan, giờ tóc em sơ rối lại kiểu hư tổn hết rồi, phần đuôi cứ như bị cháy xém ấy các chị ơi.
    Mọi người tư vấn giúp em nhé!

Chị ơi tóc c ăn màu rồi làm sao xuốg màu đc. Chị đến tiệm bảo ngta hạ màu thôi nhưng như thế sơ tóc lắm. Mà c lại gội clear là toi đó clear có chất tẩy và mở tóc để dễ ăn thuốc mà c gội nthe làm tóc c ko hạ màu mà còn sơ thôi ạ. Giờ c để tóc dính hóa chất có khi cháy luôn á. Tốt thất c chăm tóc đi đợi 1 time tóc khỏe chút r đi hạ. Có thể ủ dầu dừa, dầu olive, butter oil ...

hiu hiu, vậy hả em, chị nghe mấy chị công ty chị bày là gội clear cho nó bớt vàng đi vì nó trôi màu thuốc. mà sao gội hoài vẫn k thấy cải thiện gì. Đi làm mà tóc vàng hoe vàng họt vậy thiệt ngại ghê, chả khác cái râu bắp. Mà đi nhuộm lại thì tốn kém + khoản hư tóc...
    Cái gói nhuộm đen nó có tác dụng không ta????

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Haha may cho c lên đây hỏi chứ. C gội clear mãi thì hỏg hết tóc r,e là dân tóc mà , gội nó k đen lắm đâu c mà nhất là tóc c màu vàg, nó hạ đc màu đó nhưng qua mấy lần gội đầu nó lại trở lại màu vàg. Hê

Chao ban, toc cua ban da duoc tay roi. Toc ban co dai ko ? Ban co the cat bot di de loai nhung phan toc ton thuong. Dung dung dau goi cho toc nhuom, dung loai dau goi cho toc bi kho va bi ton thuong. Toc cua ban se nhanh phuc hoi hon. Dung loai co chua nhieu loai dau khac nhau de cho mai toc mem mai hon. Ban da nhuom lau chua ? Doi them moi thoi gian, roi nhuom lai bang mua toi hon la ok. Minh cung tung nhuom toc mau vang roi nen minh hieu ban.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của lvfashionxyx

Tóc mình cũng ngang lưng thôi, hiện tại đang xài dầu gội olive hi vọng tóc nhanh phục hồi, giờ nó khô mà rụng nhiều quá. Mình đang cố chăm để còn nhuộm lại màu nâu đen.
    Mà không biết mình đi nhuộm nâu đen nó có nâu đen ra không hay mấy phần nó cháy vàng vẫn không ăn được màu nâu nhỉ?

Tốt nhất bạn ra Salon uy tín tư vấn phục hồi tóc hư tổn nhé, khá tốn kém nhưng tóc bạn sẽ cải thiện hơn nhiều