Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hỏi về salon tóc Thượng - Lương Thế Vinh (Hà Nội)

Các chị ơi đã có ai cắt tóc, nhuộm và làm xoăn ở Thượng - Lương Thế Vinh chưa ạ? Em nghe tiếng là anh này cắt cũng đc, nhưng đi qua thì thấy cửa hàng nhỏ, khách ngồi tràn hết cả ra vỉa hè :Worried:, mà giá thì cũng ko phải là rẻ. Chị nào đã làm tóc ở đây rồi cho em ít chia sẻ với. Em định ra đây cắt và nhuộm tóc mà ko biết có nên ko. Tóc em đã nhuộm vài lần rồi nên cũng yếu. hic.

oánh dấu quan tâm vì đang muốn đổi cửa hàng làm tóc. giá nhuộm ở đó là khoảng bao nhiêu bạn có biết k

Chị tớ hay ép ở đây, trông tự nhiên lắm. Mấy thg trc tớ vừa làm xoăn, ai cũng khen là hợp, xoăn máy có 500k thôi. Còn nhuộm thì tớ k biết.

bạn ui, thế đến làm thì thường là a Thượng gì đó cắt tóc, làm tóc hay là thợ làm? nếu muốn làm a chủ đó thì có cần hẹn trước k?

mình cũng chưa hỏi cụ thể, nhưng nghe nói cũng ko rẻ đâu, ít cngx 500k trở lên

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Em cắt tóc ở đấy cách đây khoảng 5 năm vì ngày xưa ở gần đó mà. Từ cái thời cắt tóc 25 - 30 nghìn là hoành tráng lắm rồi. Giờ chắc phải khoảng trên trăm nghìn rồi (Em đoán thế ). Em chỉ chuyên cắt tóc ngắn thôi, thấy cắt đẹp, nhưng mỗi lần 1 kiểu!!! Mà khâu chờ đợi thì mòn mỏi lắm. Con bé ở cùng nhà em ngày đó cũng đi cắt và đợi từ sáng đến thông trưa không đến lượt (Nó khóc lóc ầm mĩ -- ghi chú là em này hơi trẻ con ). Ngày đó, anh Thượng cắt chính, còn khâu râu ria trong quá trình thì do thợ khác làm. Còn khoản uốn nhộm thì em không biết đâu. Được cái nhìn anh này rất phong cách các chị ạ.

ừ mình đi qua đấy thấy khách hàng ngồi tràn hết cả ra vỉa hè. cái tiệm cắt tóc nhìn cũng nhỏ. hic. trời đông gió vù vù thế này mà ngồi vỉa hè bôi bôi nhuộm nhuộm, làm xong chắc tóc sun hết cả lại quá!:Silly:

Mình hồi còn ở bên TXB thì là khách trung thành của nhà bạn này mấy năm liền. Cảm giác làm ở đó khá cẩn thận, khách hàng chủ yếu là SV (vì gần trường ngoại ngữ). Bây giờ chuyển chỗ ở nên ko làm ở đó nữa,hiện tại mình hay làm tóc khu Giảng Võ và cũng có cơ hội để so sánh. Ở đấy ép tóc thì rẻ và đẹp, cẩn thận. Cắt cũng được nhưng kiểu dài thì đẹp hơn tóc ngắn, so với khu trên trung tâm thì tất nhiên ko bằng nhưng dưới khu TX Hà Đông thì là đẹp đấy. Giá cả thì mình thấy khá hợp lý đấy chứ! Mình vừa cắt tóc ngắn ở khu GV 200k/đầu (mà cũng bình thường thôi) nên dưới đó mình đoán >100 cũng là rẻ rồi. Còn dịch vụ nhuộm uốn, ép ở đó chỉ dùng thuốc bình dân thôi nên giá cũng rẻ. Giờ cứ dính đến dv làm đẹp là mất tiền triệu như chơi :Crying:. Có lẽ sắp tới cũng phải chịu khó đi xa về đấy cắt tóc vậy.

oài dùng thuốc bình dân hả bạn? hic, sao mình thấy giá chát hơn các tiệm tóc bình dân khác nhỉ? (gần nhà mình nhuộm ép bình dân chỉ tầm 2-300k 1 đầu thôi, ở đó nghe nói 500k trở lên). mình cũng muốn nhuộm thuốc nào tốt một tí kẻo hỏng hết da đầu, hic hic

m cắt ở đó lâu roài, n phải công nhận là khâu chờ đợi lâu, và là anh chủ cắt , cách đây mấy năm có tiếng roài, vì chính chị mở hàng gội đầu c ấy cũng khuyên m lên đó cắt tóc mà.c ấy cũng khen lắm. m nhớ có khoảng 5,6 khách thì cho gội đầu luôn và anh ý đi cắt 1 loạt lun

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM
  2. Các Mom chỉ giúp salon tóc nào uốn đẹp + rẻ ở Vũng Tàu
    Bởi remcuakhanhlinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-12-2015, 10:28 PM
  3. Làm tóc tại salon Huy Lê (Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội)
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-10-2015, 06:21 PM
  4. Đã mẹ nào làm tóc ở Salon Bắc trần tiến chưa ạ?
    Bởi lyvanhung trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-27-2014, 06:46 AM