Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Hôm nay bạn mình cũng làm ở đấy, nói chung là đẹp, nhưng ko biết là về tóc có bị xơ và khô ko. Đông dã man, vừa đến mình bị chóag lun, ngồi la liệt từ ngoài cửa vào, nói chung là rất dã man! Nhưng được cái nhìn đầu xoăn của ai cũng đẹp í, giá lại rẻ nữa, chỉ 400k thui. Đang định tuần sau đến đấy làm nhưng ko biết là tóc mình lam xong có ăn thuốc hay xơ ko nhỉ? HIx, nói dại nhỡ mình khác mọi người thì chít . Có bạn nào làm xoăn dài ở đấy rùi ko? Tại hôm nay tớ thấy toàn xoăn ngắn or qua vai tí thui. Tóc tớ dài gần mông rùi í

em hay cắt ở anh Quang 106 Thụy Khuê, rất đẹp và ưng ý

à e có nghe 1 bà chị kêu là lầm xoăn ở ngõ chợ KT đẹp lắm đag sale nên 1 đầu có hơn 400 thôi, k biết có fai hàng này ko, nhưng đc cái e nhìn tóc bà í cũng đẹp lắm, xoăn sóng to mềm, nói chung ưng

cho em hỏi chút, ở chỗ này người ta có tư vấn kiểu tóc không ạ? em đang định tổng đại tu cái đầu, vốn là tóc em vẫn luôn để bằng, giờ em muốn cắt lại, cả tóc mái nữa, rồi uốn nhưng em mới có 21 tuổi, ko biết chọn kiểu lắm nên sợ bị già, mà tóc em mỏng lắm, hay bị gãy rụng nên các chị góp ý cho em với. Em ngàn lần cảm ơn♥

thui em ạ, nếu mún làm tỉ mỉ và tư vấn cẩn thận thì ko nên đâu! hic, đông lắm, chả ai care cho mình cả, hôm nay chị vừa làm ở đấy xong! Phát bực cả mình! Chỗ này đc cái rẻ thui!

<a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?attachmentid=208546" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/lam-xoan-tai-137-ngo-cho-kham-thien-678244/', 'http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?s=bdb5b03db78e1d63e76479c5c9af4b89& attachmentid=208546');" title="Name: Views: Size: ">Ðính kèm 208546</a>
    cho em hỏi xoăn máy có làm được thế này không?

cho em hỏi xoăn máy có làm được thế này không? zing_085839_389673579_5 by world50001983, on Flickr

chỗ này ở ngay gần nhà em, mà e lại mới làm xoăn xong, cũng chưa ưng í lắm. nếu biết trước chỗ này rẻ mà làm ok thì ra đây làm cho nhanh

Hôm nay mình vừa làm xong. Kết quả thì ổn: mọi người khen lắm
    Nhưng quá trình làm thì khá nhiều vấn đề m không ưng, mẹ nào khó tính như mình chắc ko quay lại đâu:
    1. Vệ sinh: dụng cụ vứt hết dưới đất. Tóc tai, tàn thuốc cả buổi ngồi chẳng thấy ai dọn.
    2. Nhân viên: tỷ lệ 8 nam : 2 nữ. Làm mạnh tay nên đau lắm, khách hàng kêu la liên tục.
    3. Không gian: Boys và cả ông chủ vừa làm tóc vừa ngậm điếu thuốc ở mép, rít liên hồi và vô tư để tàn thuốc rơi tự do xuống sàn.
    Đặc trưng cửa hàng này là all boys đều rất thích thể hiện giọng hát của mình, vừa làm vừa hát theo nhạc rất to, có lúc cả 3-4 cậu cùng hát tốp ca. Cũng vui. Nhg cá nhân mình k nghe nổi vì: toàn bài sến hoặc nhạc thị trường, ngoài ra trong không gian hỗn độn tiếng máy móc, khói thuốc, mùi hóa chất, các em í cứ hát ông ổng mình thấy mệt kinh khủng.
    4. Nội thất: Toàn ghế nhựa, cả cửa hàng có vài ba cái ghế xoay mini, nhân viên ở đấy gọi đó là salon )
    Khăn choàng hoàn toàn là miếng nilon lớn tự xé, buộc thắt nút ở gáy,xộc xệch, bẩn thỉu-không như các cửa hàg khác là có khăn choàng của các hãng dầu gội.
    5. Khách cực đông, cửa hàng 25m2 có toái cả 50 khách, ngồi san sát như bến xe hehe. Và làm xoăn cực lâu. Mình đọc topic này thấy bảo đông lắm nên đến sớm nhất cửa hàng 8:30, vậy mà 14h mới xong. K fai chờ nhg làm lâu lắm.
    6. Anh chủ tên Long: hiền hơn nhân viên, nhẹ nhàng tư vấn, nhẹ nhàng thu tiền. Giá rất rẻ: xoăn máy: 400k; nhg đc chị vợ thì ngược lại, ngày ra vài lần, mỗi lần ra chỉ để chửi nhân viên rồi đi về hihi

Trích dẫn Gửi bởi holomi
    Hôm nay mình vừa làm xong. Kết quả thì ổn: mọi người khen lắm
    Nhưng quá trình làm thì khá nhiều vấn đề m không ưng, mẹ nào khó tính như mình chắc ko quay lại đâu:
    1. Vệ sinh: dụng cụ vứt hết dưới đất. Tóc tai, tàn thuốc cả buổi ngồi chẳng thấy ai dọn.
    2. Nhân viên: tỷ lệ 8 nam : 2 nữ. Làm mạnh tay nên đau lắm, khách hàng kêu la liên tục.
    3. Không gian: Boys và cả ông chủ vừa làm tóc vừa ngậm điếu thuốc ở mép, rít liên hồi và vô tư để tàn thuốc rơi tự do xuống sàn.
    Đặc trưng cửa hàng này là all boys đều rất thích thể hiện giọng hát của mình, vừa làm vừa hát theo nhạc rất to, có lúc cả 3-4 cậu cùng hát tốp ca. Cũng vui. Nhg cá nhân mình k nghe nổi vì: toàn bài sến hoặc nhạc thị trường, ngoài ra trong không gian hỗn độn tiếng máy móc, khói thuốc, mùi hóa chất, các em í cứ hát ông ổng mình thấy mệt kinh khủng.
    4. Nội thất: Toàn ghế nhựa, cả cửa hàng có vài ba cái ghế xoay mini, nhân viên ở đấy gọi đó là salon )
    Khăn choàng hoàn toàn là miếng nilon lớn tự xé, buộc thắt nút ở gáy,xộc xệch, bẩn thỉu-không như các cửa hàg khác là có khăn choàng của các hãng dầu gội.
    5. Khách cực đông, cửa hàng 25m2 có toái cả 50 khách, ngồi san sát như bến xe hehe. Và làm xoăn cực lâu. Mình đọc topic này thấy bảo đông lắm nên đến sớm nhất cửa hàng 8:30, vậy mà 14h mới xong. K fai chờ nhg làm lâu lắm.
    6. Anh chủ tên Long: hiền hơn nhân viên, nhẹ nhàng tư vấn, nhẹ nhàng thu tiền. Giá rất rẻ: xoăn máy: 400k; nhg đc chị vợ thì ngược lại, ngày ra vài lần, mỗi lần ra chỉ để chửi nhân viên rồi đi về hihi
    Tóm lại là đẹp đúng ko bạn. Tóc bạn có khỏe ko? làm xong có bị sơ ở đuôi ko bạn :s