Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Em mách cho các chị 1 địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở HN nhé

EM KHÔNG PR NHA
    Em trình bày qua về tóc của em, nếu ai gần giống tóc em thì em nghĩ nên qua đây, em làm tóc rất nhiều nhiều nơi rồi nhé : Hòa Ân, Terre, Thịnh..... nhưng đây là lần ưng ý nhất sau gần 8-10 năm làm hóa chất:
    - Tóc của em tóc xoăn tự nhiên, xoăn tít mù
    - Tóc của em đuôi tóc rất rất xơ
    - Tóc của em rất dày, rất mảnh nhưng lại xốp
    => Nói chung là rất rất xấu, đi làm tóc ở đâu người ta cũng lặc lè lắc đầu
    Và đây là kết quả sau 3 tiếng rưỡi ngồi làm ạ, với các khâu cắt+ ép trên + xoăn dưới + nhuộm nâu trầm (làm nhà nước nên là nhuộm thế thôi ạ ^^ nhưng ra ngoài nó kiểu nâu socola)
    Em thật sự rất hài lòng, tóc không cần sấy lược tròn, chỉ sấy khô, dùng tay và bóp xả khô nó nẩy sóng luôn nhé!
    Lưu ý:
    - Ở đây có ít mức giá nhưng thực sự không phải là rẻ , em đoán mức thấp nhất phải gần 2tr (với các khâu như của em nhé ^^),quán ở trên tầng 2 , rất ít khách vì chị í sau 12 năm làm trong nghề mở cửa hàng ở phố giờ chỉ nhận khách đặt, 1 ngày chỉ làm khoảng 2-5 đầu là kịch kim, thuốc xịn
    - Với các quá trình trên, tóc dài qua vai 1 tẹo, tổng số tiền em trả cho mức đắt nhất là 3 triệu (thuốc xịn nhứt ạ ^^) Rất xót tiền nhưng đáng đồng tiền bát gạo vì sóng rất bền, em đi bạt mạng mà về nhà sóng không hề duỗi vì thế ai thực sự quan tâm thì inbox em nhé, em không muốn địa chỉ của chị í nổi quá trên webtretho đâu vì là sợ người ta search ra lại kiêu như nhiều salon được khen nhiều quá tự nhiên tăng giá và tự nhiên kiêu
    Giờ các salon mọc như nấm, để mà tìm 1 salon uy tín, làm đẹp quá khó vì salon làm đẹp thì tỷ lệ thuận với độ kiêu, vô trách nhiệm, salon có trách nhiệm thì kinh nghiệm lại kém. E rất rất sợ khi đi làm tóc vì chưa bao giờ được tóc ưng ý, chỉ tạm được, chấp nhận được nhưng lần này ưng quá phải lên mách cho các mẹ nhà mình luôn.
    Chúc các mẹ có mái tóc đẹp thiệt là đẹp nhaaaaa

Sao bạn không đưa địa chỉ lên đi. Mình đã gửi tin nhắn cho bạn rồi , cho mình xin địa chỉ nhé.

Cho mình xin địa chỉ nhe

Trích dẫn Gửi bởi COOK
    Sao bạn không đưa địa chỉ lên đi. Mình đã gửi tin nhắn cho bạn rồi , cho mình xin địa chỉ nhé.
    M rep rùi đó ^^ Bạn biết không bây giờ công nghệ thông tin cao lắm, cho sdt hay địa chỉ lên đây, salon chỉ cần search anh gg 1 phát ra luôn, mà salon nào cũng muốn nhiều khách từ đó đẻ ra rất nhiều chân gỗ của salon . Mình thấy trường hợp tự PR của các salon trên này nhiều lắm, nhiều mẹ đau thuơng rồi nên mình rút kinh nghiệm k công khai số đt ^^

cảm ơn chị, hôm nào em cũng qua đó xem thế nào, hôm trước đi làm xoăn, được mấy hôm nó duỗi ra hết, chán quá

Nghe nói tóc đẹp em cũng ham qúa, dưng mà giá đắt quá lại không chịu được giá này

Trích dẫn Gửi bởi quamongmanh
    Nghe nói tóc đẹp em cũng ham qúa, dưng mà giá đắt quá lại không chịu được giá này
    Chị ơi đó là do em làm thuốc xịn nhất, với cả phải ép phần trên, em thấy có chị khách chỉ làm xoăn không, thuốc thường có hơn 1 triệu hay sao í, được cái là thợ chính làm nên là yên tâm chị ạ

Bạn cho mình địa chỉ và sdt với nhé. Thanks bạn nhiều!

Chị dùng thuốc của hãng nào ạ? Chị cho e địa chỉ và sdt với ạ. E cảm ơn chị nhiều.

Cám ơn bạn thuhang318 nhiều. Mình đã nhận được tin nhắn của bạn, ra tết mình sẽ thử, tiếc vì không đọc được bài của bạn sớm để đi có đầu đẹp diện tết. Nhưng không quan trọng vì phụ nữ chúng mình lúc nào cũng cần đẹp phải không. Bạn nói đúng đấy các salon tóc bay giờ có tiếng một tí là đối xử với khách hàng chán lắm, và lại ẩu. Một số Salon làm thì không ra gì nhưng PR thì tuyệt. Mình đã chuột bạch quá nhiều, lên đây đọc một số CM mà thấy buồn cười quá vì mình quá biết một số salon rồi. Chúc các mẹ năm mới mạnh khỏe, xinh đẹp, và luôn có những lựa chọn sáng suốt để làm đẹp cho mình, mong BQT lựa chọn bài chất lượng để các mẹ trao đổi học hỏi, để diễn đàn là một nơi tin cậy giúp các mẹ trao đổi kiến thức gia đình, công việc, làm đẹp...
    Cám ơn cả nhà.