Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Có ai làm tóc ở chỗ Tony&guy trên Indochina plaza (Xuân Thủy - Cầu Giấy) chưa ạ?

Hôm nay mình đi vào Indochina plaza (khúc Cầu Giấy - Xuân Thủy ấy) chơi, thấy có salon Toni&Guy trong đấy. Mình cũng đang định uốn và nhuộm lại để đi ăn cưới, tại thấy ở đây đang giảm giá 30% khai trương. Mình muốn hỏi các mẹ là có mẹ nào làm ở đây chưa ạ? Giá cả bình thường thế nào và có đẹp không ạ? Nhờ các mẹ đánh giá giùm mình nhé!

Chắc cũng ngang với mấy chỗ mano là cùng thôi. Nhuộm thì vấn đề quan trọng nhất là do tay nghề của thợ đấy mẹ.

Em có nghe nói ở đây làm cũng được, dịch vụ của bên này chủ yếu phục vụ khách nước ngoài nên lịch sự và dễ chịu lắm, chẳng vớ vẩn như một vài bác tiệm việt nhà mình. Em chưa thử, tại giá hơi chát, cũng định đi thử một lần cho biết

Tiền nào của đó mà. Thuốc tốt thì tóc đẹp và bền màu hơn. Nếu tính ra với tiền sau này phải dưỡng thì làm chỗ nào uy tín vẫn tốt hơn.

Các mẹ uốn thử kiểu handmade này coi sao ^^ mình làm 1 lần rồi, cũng đẹp phết đấy. Chỉ là không giữ được lâu thôi, đi ăn tiệc hay đi chơi mà muốn điệu tí thì được.

Làm mấy kiểu này chỉ giữ được một lúc là nhả hết mẹ ơi với lại cái này cũng phải khéo tay chút. Chứ vụng như em chắc không kiểu gì mất.

Trích dẫn Gửi bởi phamthuhongmtt
    Làm mấy kiểu này chỉ giữ được một lúc là nhả hết mẹ ơi với lại cái này cũng phải khéo tay chút. Chứ vụng như em chắc không kiểu gì mất.
    mì ăn liền thôi, chứ mẹ nó muốn đẹp lâu đẹp bền thì ra tiệm cho chắc. Những tiệm tay nghề cao, tóc có khi đến cả hơn năm vẫn chưa phải đi làm lại đấy ạ.

Em có tham khảo sơ qua trên facebook. Có giá và kiểu trên facebook, mà nhìn...ảo quá. Khách toàn xinh đẹp và chải chuốt thôi, biết mình vào có hợp không nhỉ?! nhìn mình bình thường thế này. Mà những kiểu em thấy trên cataloge nhìn mê lắm, nhất là quả uốn xoăn nhẹ đuôi tóc ấy >"<

Em đang định đi làm kiểu này nhưng nhuộm màu nào trầm hơn chút chứ màu này nổi quá phải không các mẹ?

Có bảng giá trên web mà mẹ, em thấy cao hơn chỗ khác nhưng thấy chương trình cho thành viên hấp dẫn quá. Không biết mượn thẻ được không nhỉ?

Các Chủ đề tương tự

1. Căn hộ chung cư cho thuê tại quận 1 - cao ốc International Plaza.
    Bởi SuperQA trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 02:46 PM