Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tư vấn mua xịt dưỡng tóc khi dùng máy sấy, máy là tóc nhiều

Có mẹ nào biết thuốc dưỡng nào dùng cho tóc khô, cứng mà hay sử dụng máy sấy với máy là tóc k ạ?
    Em đang muốn mua 1 lọ giá cả hợp lí mà chất lượng ổn
    Mẹ nào biết tư vấn giúp em với, tại em mới uốn đuôi tóc xong nên mỗi khi gội dầu xong lại phải sấy tóc cho nó vào nếp, em sợ sấy nhiều sẽ làm tóc sơ nên muốn tìm dùng loại dưỡng phù hợp, nhưng em k rành về mấy loại này nên nhờ các mẹ tư vấn ạ
    Em cảm ơn!

e dùng double rich loại màu tím, xịt xong tóc mượt và mềm lắm, mỗi lần phải sấy tóc là em đều xịt ngay e này lên luôn, dùng máy uốn duỗi xong e cũng xịt lên, làm tóc mượt mà rất tự nhiên, hk giống mới dùng máy uốn đâu...

Trích dẫn Gửi bởi Shaymin
    e dùng double rich loại màu tím, xịt xong tóc mượt và mềm lắm, mỗi lần phải sấy tóc là em đều xịt ngay e này lên luôn, dùng máy uốn duỗi xong e cũng xịt lên, làm tóc mượt mà rất tự nhiên, hk giống mới dùng máy uốn đâu...
    mua loại này ở đâu vậy mẹ? giá tầm bn ạ?

Chị ơi, em đang dùng loại: perfect repair của mise en Hàn quốc, nổi tiếng lắm chị gg xem qua ạ. Tóc e mỏng, làm nhiều, xơ và chẻ ngọn. Dùng thấy bóng mượt hẳn còn không rối và khô. Lọ 70ml có 300k thôi ạ, dùng đc lâu lắm, mùi dễ chịu nữa.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của vantrang.n94

mình cũng dùng double rich màu tím, tóc mình là tóc uốn . dùng ok lắm đó bạn . mình mua ở sieu thị, mấy cửa hàng bán đồ dùng cho tóc cũng có đó. có loại 120ml với loại 250ml. chai 120ml hình như tầm 40k hay 45k gì đó. chai 250ml thì tầm 67k . bạn dùng thử thì mua chai 120ml thôi, dùng xem hợp ko. mình dùng 2 loại màu tím với màu hồng, mà thấy màu tím dùng đc hơn, mượt mà mềm tóc nữa. giờ chỉ dùng màu tím thôi.

Trích dẫn Gửi bởi anhnhi88
    mình cũng dùng double rich màu tím, tóc mình là tóc uốn . dùng ok lắm đó bạn . mình mua ở sieu thị, mấy cửa hàng bán đồ dùng cho tóc cũng có đó. có loại 120ml với loại 250ml. chai 120ml hình như tầm 40k hay 45k gì đó. chai 250ml thì tầm 67k . bạn dùng thử thì mua chai 120ml thôi, dùng xem hợp ko. mình dùng 2 loại màu tím với màu hồng, mà thấy màu tím dùng đc hơn, mượt mà mềm tóc nữa. giờ chỉ dùng màu tím thôi.
    mình định thử qua em màu hồng mà nghe bn nói thì chắc trung thành màu tím ùi, hihí, tóc mình vữa nhuộm vừa uốn luôn nè. chuẩn bị hết, chắc mua tiếp chai to quá...