Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

duỗi cụp cho tóc ngắn

tình hình là tóc em dài ngang càm . nó khong đc suôn mượt mà hơi bù xù tí . nó hơi phồng lên với đôi khi nó tưa tưa vênh tí . em định đi duỗi cụp nhưng sao nqe mng nói gội đầu xoq là thẳn đơ ngay . mặt e dài với hơi có bề ngang tí . gần giống mặt oval nên tóc thẳng xấu lắm mng cho e ý kiến vs . có mẹ nàu duỗi ròi chưa ạ

nếu bạn muốn cắt ngắn và ép cụp đep thì mình giới thiệu bạn qua Hair Salon DŨNG 115 Nguyễn An Ninh..còn làm xoăn hay cắt tóc dài thì mình chưa làm nên ko dám khăng định chất lượng..riêng cắt tóc từ đầu vic trở lên + nhuộm+ép cụp..mình hoàn toàn tin tưởng salon này..Chúc bạn có mái tóc đẹp như ý muốn

duỗi cụp hả mẹ? mẹ đi duỗi tự nhiên thử xem, chứ duỗi cụp lúc mới duỗi thì cụp, tắm cái thẳng ra ah, không thì uốn tóc trong chân tóc thử xem mẹ, nó phù bên trong bên ngoài thì ko phù, bên ngoài mình duổi thì vừa phù vừa thẳng

Cửa hàng mình ép cụp sấy khô tự nhiên không cần tạo kiểu cụp phồng tự nhiên. giửi cho bạn xem mẫu salon https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater

nói chung cứ nói đến uốn cụp là phải chấp nhận bạn à vì tóc mình đang tự nhiên thẳng tưng giờ bắt nó cụp nó chịu sao được hì hì kiểu như bà tóc xoăn thì muốn thẳng bà thẳng thì muốn xoăn he he mình cắt ngắn cụp đây nói chung cũng được một thời gian sau tóc dài ra và hết thuốc thì nó cứ trơ ra thôi hi hi. Lúc bạn gội đầu xong lấy máy sấy hong nó một lúc đi rồi mua cái lược tròn tròn của mấy mẹ ngoài chợ ý, cuốn nó như kiểu làm xoăn ý rồi lấy máy sấy sấy vào đó cho nó giữ nếp được lâu tý. Nói chung là phải chịu khó b à giờ mình đang chán đây nó vểnh linh tinh hết rồi giờ lại muốn thẳng roài đây hi hi nếu không bạn mua lô về cuộn như qua qua thôi k phải như xoăn nhé qua đêm nó cũng cụp đó cơ mà chẳng được lâu hi hi. Lót dép hóng tiếp căn bản mình cũng đang muốn cắt ngắn nên vào hóng hớt với bạn tý thôi

ôi mình mới hóng hớt được salon Hair Dũng 115 Nguyễn An Ninh-Hoàng Mai, Hà Nội nhà mình cho em xin ít riew với nghe nói ở đây cắt ngắn đẹp nè không biết thế nào

ban nen uon cup thi toc se giu lau hon la dui do

Trích dẫn Gửi bởi huyenhoangk4a4
    ôi mình mới hóng hớt được salon Hair Dũng 115 Nguyễn An Ninh-Hoàng Mai, Hà Nội nhà mình cho em xin ít riew với nghe nói ở đây cắt ngắn đẹp nè không biết thế nào
    mình đến thử rồi.cắt tóc ngắn đẹp và dễ giữ..toc mình thì ko phai làm gi..anh ý cắt xong là vào nếp luôn.còn đứa bạn mình thì phải ép cụp,vì tóc nó dầy và xù bông như tổ quạ ý.mình vẫn gặp nó hàng ngày,tóc nó vẫn cụp vào chứ có bị duỗi thẳng ra như các mẹ nói đâu Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

uốn cụp thì giữ đc lâu hơn bạn ơi, bạn muốn đẹp giữ đc nếp lâu nữa thì mua ống cuốn về cuốn. đảm bảo tóc giữ nếp lâu à . dùng thêm mấy loại serum tinh dầu giữ nếp nữa là ok . chúc bạn có mái tóc đẹp. mình thì lại đang tăm tia đi nhuộm màu lại, sắp sn rồi cho nó mới

Trích dẫn Gửi bởi mebekids
    nếu bạn muốn cắt ngắn và ép cụp đep thì mình giới thiệu bạn qua Hair Salon DŨNG 115 Nguyễn An Ninh..còn làm xoăn hay cắt tóc dài thì mình chưa làm nên ko dám khăng định chất lượng..riêng cắt tóc từ đầu vic trở lên + nhuộm+ép cụp..mình hoàn toàn tin tưởng salon này..Chúc bạn có mái tóc đẹp như ý muốn
    Em cắt tóc ở chỗ này rồi,nói chung là em ưng ý .Hiện em đang muốn phủ bóng elumen màu rượu vang..em xem trên mạng thấy bảo phủ bóng ở Hương Trà đẹp nên hôm qua ra đấy thử,hỏi giá hết gần 2 triệu (tóc ngắn),em lại hơi lăn tăn,vì em nhớ hôm cắt tóc em có nhìn bảng giá chỗ anh Dũng ,phủ bóng elumen có 1triệu .chị từng nhuộm ở đấy chưa.có pha thuốc trước mặt mình ko.nếu đúng là elumen em sẽ qua nhuộm.em ko phải tiếc tiền làm đẹp đâu nhưng cái j hợp lý thì em làm.mong chị trả lời em sớm.