Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Mình giới thiệu cho bạn chỗ này nè : 57C Trần Văn Đang , P.9 , Q.3 Tp.HCM ! Bên đó làm tóc đẹp lại rẽ nữa hôm bữa mình mới làm xong ! Cắt + uốn/ duỗi / nhuộm có 90k 1 dịch vụ à bạn , bạn tới làm thữ đi nhé

Trích dẫn Gửi bởi laclac1203
    Chào cả nhà ạ..
    Tình hình là em không rành mấy tiệm cắt tóc ở Sài Gòn này, mà em lại muốn đổi qua kiểu tóc ngắn nữa.. cả nhà biết chỗ nào cắt tóc ngắn đẹp mà giá cả hợp lí chỉ cho em với ạ
    Em cảm ơn mọi người nhiều nhiều
    Ua bạn tới đc 118 nguyễn phúc nguyên p9 q3 đi ở đó làm đep và cề nhà dễ sử dung lắm
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoctrinh499

Tóc mình ngắn lâu nay rồi, nhưng cũng đang muốn đổi kiểu, ngắn hơn nữa ko biết sẽ ntn

Ở Bình Thạnh có tiệm Tóc Việt - Lê Quang Định, hoặc MILAN - Võ Trường Toản - thấy cũng đông và lâu năm rồi đó

Amida Hair ạ. Ava wtt la lúc em tóc dài, bây giờ tóc ngắn ngang vai, ai cũng khen trẻ cả. muốn xem cứ vào Facebook em nhé facebook.com/vanpham262
    Amida Hair 122D trần đình xu q1

ở Bình Thạnh_Gò Vấp có salon Lê Bình_phan văn trị.Cụ thể mình ko nhớ nữa vì cũng ko để ý cho mấy.Theo mình cảm nhận và biết ở Bình làm nghề có cái tâm nghề nghiệp sử dụng thuốc tốt ko hư tóc và rất tỉ mỉ trong cách làm.Phụ nữ thì thích nhất là đc đẹp và được hạnh phúc bên chồng của mình nên các chị em phụ nữ mình đừng để mình xấu đi thì dễ mất chồng lắm.Một lời khuyên chân thành....

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Đúng rồi đó chị.Chị nói rất đúng chị em phụ nữ mình phải biết chăm sóc cho bản thân mình ạ.ko thôi mấy ổng lại ham hố thì chắc chết.Hạnh phúc cua mình thì chính bản thân mình nắm giữ chị hé.

hì hì, nói ko phải khoe hay quảng cáo j, chứ e thấy e cắt tóc ngắn cũng đẹp( e học từ thầy người singapore ạh),e chuyên về tóc tém, bob các loại. chị nào thích thì qua tiệm e cắt nhé. tiệm e nhỏ thôi nhưng được cái xinh. ở 44 hoa huệ, phường 7 quận phú nhuận ạh.

Trích dẫn Gửi bởi Vananh_007
    Đúng rồi đó chị.Chị nói rất đúng chị em phụ nữ mình phải biết chăm sóc cho bản thân mình ạ.ko thôi mấy ổng lại ham hố thì chắc chết.Hạnh phúc cua mình thì chính bản thân mình nắm giữ chị hé.
    E cũng thích làm đẹp lám nhung khổ nổi là tốn tiền lắm mấy chị ạ.Chọn chổ uy tính sang trọng thì giá cao muốn ngất ngưỡng.Bên Lê Bình e có giới thiệu mấy người qua bên đó làm cũng đc hài lòng nhưng bản thân e thì chưa làm lần nào.Còn bên Cường cũng ok lắm ạ.Mấy chị cho e ý kiến với e muốn Uốn và Nhuộm.