Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Cần tìm nơi uốn phồng chân tóc bằng lô cuốn

Em xin vào đề luôn ạ. Tình hình là tóc em rất mỏng, lại hay bị bết ở da đầu ( dù em 2 ngày gội 1 lần) , còn từ giữa tới ngọn tóc thì khô như ngói ấy ạ. Em tham khảo thấy có vụ uốn phồng chân tóc bằng lô cuối rất hay ( không phải cái dập xù hay quấn quấn tóc vào thành xoăn nhỏ li ti đâu ạ) nhưng tìm đỏ mắt ( cả trên mạng lẫn ra các salon tóc) không thấy có nơi nào làm như ý em muốn. Em xin nhờ các mẹ thông thái vào chỉ giúp nơi nào làm như thế này ạ, em xin chân thành cảm ơn.
    Giờ em show hình đây ạ

Up lên nào, em cũng đang tìm ạ. Tóc dầu nên cứ gội đầu rồi dùng mũ bảo hiểm thì cũng xẹp hết cả xuống, nhìn mặt mũi chán lắm!

Salon Mỹ Dung số 51 Nguyễn Văn Mai, q.3 chị ơi làm phồng bằng lô, 400k dùng được 3 tháng thì phải

https://www.facebook.com/salondatlee?fref=ts
    đây này uốn phồng như clip đó

Up lên. Em tăm tia vụ này từ lâu rồi mà ko tìm ra salon nào làm cả. Lúc trước thấy các chị đi dập phồng nhiệt, giờ thì các salon có thêm kỹ thuật cũng làm gãy li ti tóc nhưng bằng kẹp nhựa chứ ko được như clip này.
    Có mẹ nào biết chỗ nào làm được thế này giúp em với

Cái này hay:d up

Đánh dấu...mình cũng muốn uốn phồng thế này.

em cũng muốn làm thế này nhưng mà thấy phồng ít quá nhỉ? sợ đội mũ lại xẹp như thường