Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Mn ơi,vào giúp e vấn đề nối tóc với :)

Lúc trước tóc e dài ngang eo cơ,mà do uốn duỗi nhuộm nhiều quá nên hư..e chán nên cắt ngang chuối luôn,để dưỡng lại tóc dài...mà giờ ra đường thấy mấy chị tóc dài khoái quá...tính đi nối tóc..
    Cho e hỏi,nối tóc về có bị đau đầu ko?có bị hư và rụng phần tóc thật của mình ko?gội đầu có khó không?và nối vậy để được bao lâu ạ?E nghe mấy chị người thì bảo không sao đâu,có người để cả 4 năm,lúc gỡ ra thì tóc thật đã dài bằng tóc nối,người thì bảo nối làm hư và rụng phần tóc thật của mình,gội đầu toàn phải ra tiệm...Đang phân vân lắm
    Ai có kinh nghiệm vào tư vấn e với nhé.Tks mn đã đọc

Em từng nối tóc rồi, ngủ cộm lắm, khó chịu, gội đầu cũng cực, nặng đầu, chải tóc nhiều khi quen tay chải vô mối nối nó rối ở trong nữa, phải đi nâng hằng tháng, ko ảnh hg tóc thật nhiều nhưng ảnh hg hoạt độg hằg ngày, muốn cột tóc cho gọn hay sao cũg khó, chỉ xoả tóc là đc thôi, gặp mùa hè hay ra mồ hôi là mệt lắm! Ráng dưỡng đi c ^~^
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Rubytran96

Trích dẫn Gửi bởi Rubytran96
    Em từng nối tóc rồi, ngủ cộm lắm, khó chịu, gội đầu cũng cực, nặng đầu, chải tóc nhiều khi quen tay chải vô mối nối nó rối ở trong nữa, phải đi nâng hằng tháng, ko ảnh hg tóc thật nhiều nhưng ảnh hg hoạt độg hằg ngày, muốn cột tóc cho gọn hay sao cũg khó, chỉ xoả tóc là đc thôi, gặp mùa hè hay ra mồ hôi là mệt lắm! Ráng dưỡng đi c ^~^
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Rubytran96
    Ôi ko dc cột tóc lun hả b?m để bao lâu mới gỡ

M thấy vẫn cột đc mà.bjo nối bằng sợi chun flas j j ấy nhẹ đầu mà.chỉ là lúc nâng mối tháo ra thấy tóc thật rụng nhiều xót thôi à
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thuong20990

M dùng noi lược mà vẫn cột búi binh thuong,có điều nếu mún cột phải biêt cách cột cẩn thân tí là k thấy