Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Giúp e làm tóc xoăn đẹp ở đâu với các mẹ

<a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?attachmentid=308937&d=1346919752" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/giup-e-lam-toc-xoan-dep-o-dau-voi-cac-me-1380202/', 'http://www.webtretho.com/forum/attachment.php?s=bdb5b03db78e1d63e76479c5c9af4b89& attachmentid=308937&d=1346919752');" title="Name: 524278_10150718987854218_171239134_n.jpgViews: 0Size: 31.6 KB">524278_10150718987854218_171239134_n.jpg</a>
    đây là cái mẹt của em.Vuông và hơi nhiều thịt.có mẹ nào chỉ giúp e cách làm xoăn như thế này ở đâu với?Em cảm ơn các mẹ nhé.(tóc này là e làm giả xoăn thôi)E làm xoăn nhiều lần rồi mà nó cứ xoẳn tít thò lò nhìn như mẹ già ấy,sợ quá.Giờ phải nhờ các mẹ tư vấn vụ này.Các mẹ cho e địa chỉ và giá với nhé neú cần thiết cho e cả sdt cũng đc ak.

Em thấy làm tóc chẳng chỗ nào gọi là đảm bảo là đẹp cả, tùy từng người họ làm đẹp hay làm xấu (không có chỗ nào chắc chắn cả mẹ nó ạ). Em hay làm ở Bala ở Hà Đông ở đó có Quán của Anh Tuấn (đối diện với trường Cao Đẳng Kinh Tế Kỹ Thuật Thương Mại), Em làm tóc ở đó mấy lần nói chung là em hài lòng nhiều hơn là không hài lòng ạ, Mẹ nó thử đến đó xem nhé. Chúc mẹ nó ưng ý nhé

e làm xoăn ở chỗ Quang Ba Lan ở chùa Láng đẹp lắm về ai cũng khen mỗi tội phải chờ lâu

Trích dẫn Gửi bởi lomovina
    e làm xoăn ở chỗ Quang Ba Lan ở chùa Láng đẹp lắm về ai cũng khen mỗi tội phải chờ lâu
    Ở đó giá rổ thế nào bạn ơi? đến mùa lạnh rồi mình cũng muốn xí xớn tí.

e vao facebook : Haihair goldwell nhe. co ca 1 album toc xoan cho e day. bao dam e se rat ung . Su dung san pham GOLDWELL . thuoc xin . lam thuoc truoc mat. khack. ma` gia ca thi rat la ok nhe

tóc xoăn tự làm cũng được. ko cần đến salon.

vừa xem Haihair goldwell ,khá là đắt ,nhưng trông rât đẹp .tóc bồng bềnh ^^ .bao h shop có giá khuyến mại vậy ?

em đang định làm lại tóc... mà k biết thế nào... có người nói làm tóc xoăn già quá,... Cơ mà em thích tóc xoăn mới chít chứ lị... híc híc ....

mà các chị ơi ,nên làm xoăn máy hay xoăn tay nhỉ .lần trước e làm xoăn tay ,thấy cũng đẹp. gội đầu xong ,vuốt dưỡng ,khô thì quấn lô ( lúc thích sóng to) ,ko thì khô xong để nguyên thì ra sóng nhỏ cũng đẹp lắm .ko bít xoăn máy thì đẹp hơn ko nhi? thấy mọi người bảo vào nếp, định hình lọn tóc đẹp hơn nhưng mà bị hại tóc hơn

bạn ơi có làm ở đâu thì làm cũng o nên đến cái chỗ 156 ngõ chợ bạn nhé, mình nghe review của mấy bạn trên này đến, đúng là rẻ thì có re như quảng cáo nhưng ôm 1 cục tức luôn. Hàng đấy chỉ làm đẹp cho ai nối tóc rồi làm xoăn luôn ở đấy thôi, hơn nữa kể cả làm xoăn xong vẫn phải gội và sấy lại thì mới lên dáng. Mình ra đấy làm xoăn, lão chủ cửa hàng cắt tóc mình đi 1 đoạn đến hơn 20 cm, tóc đang từ gần eo xuống thành ngang vai và nói ráo hoảnh tóc e mỏng và yếu phải cắt đi thì mới làm xoăn được ( nhưng thật ra chủ yếu là gạ mình nối để làm xoăn, lúc mình làm có mấy e đến nối tóc, e nào mà mang tóc đến là thái độ khác ngay; chê bai là tóc đấy o nối được và gạ gẫm dùng tóc của cửa hàng ). Mình nói luôn là tóc mình làm xoăn xong thì vừa xơ xác vừa ngắn tũn, ức đến phát khóc, về hàng tóc gần nhà ng` ta bảo luôn là tóc mình tóc tơ, mỏng yếu thế này mà đã tỉa mỏng lại còn làm xoăn máy thì càng hại tóc, chỉ nên làm xoăn tay ( xoăn lanh) thôi. Thế nên mong bạn tìm được hàng tóc ưng ý, đừng bị quả đắng như mình