Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi dia_kon
    bạn ơi có làm ở đâu thì làm cũng o nên đến cái chỗ 156 ngõ chợ bạn nhé, mình nghe review của mấy bạn trên này đến, đúng là rẻ thì có re như quảng cáo nhưng ôm 1 cục tức luôn. Hàng đấy chỉ làm đẹp cho ai nối tóc rồi làm xoăn luôn ở đấy thôi, hơn nữa kể cả làm xoăn xong vẫn phải gội và sấy lại thì mới lên dáng. Mình ra đấy làm xoăn, lão chủ cửa hàng cắt tóc mình đi 1 đoạn đến hơn 20 cm, tóc đang từ gần eo xuống thành ngang vai và nói ráo hoảnh tóc e mỏng và yếu phải cắt đi thì mới làm xoăn được ( nhưng thật ra chủ yếu là gạ mình nối để làm xoăn, lúc mình làm có mấy e đến nối tóc, e nào mà mang tóc đến là thái độ khác ngay; chê bai là tóc đấy o nối được và gạ gẫm dùng tóc của cửa hàng ). Mình nói luôn là tóc mình làm xoăn xong thì vừa xơ xác vừa ngắn tũn, ức đến phát khóc, về hàng tóc gần nhà ng` ta bảo luôn là tóc mình tóc tơ, mỏng yếu thế này mà đã tỉa mỏng lại còn làm xoăn máy thì càng hại tóc, chỉ nên làm xoăn tay ( xoăn lanh) thôi. Thế nên mong bạn tìm được hàng tóc ưng ý, đừng bị quả đắng như mình
    Bạn ơi thế bạn làm hết bao nhiêu tiền,mình đang định đến đó làm thấy bảo đẹp nhưng như thế này chắc thôi.

Mình cũng mới làm ở 156 về này, mình thấy rất ưng, ai cũng khen là đẹp, tóc mình đến lưng làm hết có 500 thôi, chắc là do bạn k hợp làm ở đó rùi, chứ hôm mình làm ở đó thấy tóc của ai cũng đẹp hết mà.nên bản thân mình thấy chỗ đấy làm đẹp và rẻ

Trích dẫn Gửi bởi Mit.Nguyen
    Mình cũng mới làm ở 156 về này, mình thấy rất ưng, ai cũng khen là đẹp, tóc mình đến lưng làm hết có 500 thôi, chắc là do bạn k hợp làm ở đó rùi, chứ hôm mình làm ở đó thấy tóc của ai cũng đẹp hết mà.nên bản thân mình thấy chỗ đấy làm đẹp và rẻ
    Mình cũng hết có 500k bạn à, bạn ơi lúc mới làm xong sấy thì nó còn vào nếp 1 tí chứ, chứ bạn thử gội đầu xong mà o sấy uốn như ở hàng xem xơ xác, lún nha lún nhun, tơi tả luôn . Bạn nào tóc dầy , ăn thuốc thì o phải nói chứ, chứ bạn nào tóc yếu thì o recommend hàng này nhé, vì tóc yêu căn bản đã o được uốn nóng ( uốn máy rồi ) mà ai ở hàng đấy cũng uốn máy hết. Chưa kể cái túi thuốc uốn của cái hàng này, mình nói thật o kể chất tóc dày, mỏng , yếu hay khô, tất cả các khách hàng đều dùng chung 1 loại thuốc uốn đựng trong cái bịch , bạn ra Xuân Thủy hay Tùng Linh mua cái bịch đấy rẻ hều ra, bảo sao có 500k thì cũng còn lãi chán. Tóc mình thuộc dạng yếu, thế nên tuy cái lão chủ hàng đã dặn mấy đứa nhân viên là khi dùng máy nhiệt độ nhẹ nhất nhưng cái hội nhân viên vừa làm vừa hát o tập trung bật cho mình số to nhất, mãi 30' sau ra kiểm tra mới nói thầm với nhau là " sao lại bật số to nhất nhro nhất cơ mà ", mình nghe thấy mà giận sôi gan. Tóc mình sau đấy thì nó mủn mủn ra luôn. Vừa mất tiền, tóc vừa hỏng lại còn bị ngắn, đúng quá ôm cục nợ

e định làm chỗ lần trước e làm ,giá rẻ ) gần nhà bà ngoại e ^^ .lần trước làm xong ,ra đường có người hỏi làm ở đâu đẹp thế .thui lại ra đấy cho an toàn vậy

Các mẹ cho em hỏi, soăn kiểu này là soăn làm hay xoăn giả vậy?

Trích dẫn Gửi bởi dia_kon
    Mình cũng hết có 500k bạn à, bạn ơi lúc mới làm xong sấy thì nó còn vào nếp 1 tí chứ, chứ bạn thử gội đầu xong mà o sấy uốn như ở hàng xem xơ xác, lún nha lún nhun, tơi tả luôn . Bạn nào tóc dầy , ăn thuốc thì o phải nói chứ, chứ bạn nào tóc yếu thì o recommend hàng này nhé, vì tóc yêu căn bản đã o được uốn nóng ( uốn máy rồi ) mà ai ở hàng đấy cũng uốn máy hết. Chưa kể cái túi thuốc uốn của cái hàng này, mình nói thật o kể chất tóc dày, mỏng , yếu hay khô, tất cả các khách hàng đều dùng chung 1 loại thuốc uốn đựng trong cái bịch , bạn ra Xuân Thủy hay Tùng Linh mua cái bịch đấy rẻ hều ra, bảo sao có 500k thì cũng còn lãi chán. Tóc mình thuộc dạng yếu, thế nên tuy cái lão chủ hàng đã dặn mấy đứa nhân viên là khi dùng máy nhiệt độ nhẹ nhất nhưng cái hội nhân viên vừa làm vừa hát o tập trung bật cho mình số to nhất, mãi 30' sau ra kiểm tra mới nói thầm với nhau là " sao lại bật số to nhất nhro nhất cơ mà ", mình nghe thấy mà giận sôi gan. Tóc mình sau đấy thì nó mủn mủn ra luôn. Vừa mất tiền, tóc vừa hỏng lại còn bị ngắn, đúng quá ôm cục nợ
    thế chắc do tóc mẹ mỏng chứ tóc em làm xong ai cũng khen đẹp và hỏi địa chỉ để ra, thuốc thì e thấy tóc ai cũng bôi loại đấy, e thì chỉ quan trọng là lên sóng đẹp là ok rồi ạh

em hỏi thật các mẹ tóc mỏng thì xoăn kiểu gì là đẹp nhỉ, chả lẽ luôn xoăn từ chân tóc, vì có xoăn đuôi thì phần chân tóc vẫn mỏng mà

Trích dẫn Gửi bởi Optimus
    Các mẹ cho em hỏi, soăn kiểu này là soăn làm hay xoăn giả vậy?
    Em vừa làm kiểu này đây chị ơi. Xoăn máy ạ. Em gội xong để khô tự nhiên, nó tự vào nếp như thế, ko cần gel gì đâu. Nhưng mà em mới có 22 tuổi, nhìn già đau già đớn. Chờ ít bữa tóc khỏe hơn em đi duỗi.
    Mà các chị cho em hỏi,em đọc được bài trên ttvnol từ 2008, bảo tóc bị xoăn quá thế này, chải thuốc duỗi nhưng chỉ để 10 phút thôi nó ko thẳng đuột ra mà lên sóng bồng bềnh ý. Các chị cho em xin ít kinh nghiệm với ạ.

Chị thử qua 180 Lạc Trung thử xem ạ. Em thấy các mẹ khen làm xoăn ở đó đẹp lắm ạ. Em cũng cắt tóc ở đấy và cũng thấy rất hài lòng.

Cac salon đêu có thể làm toc xoăn cả mà.