Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Duỗi tóc đẹp ở TPHCM?

Tóc e dài ngang lưng rồi, tình hình là e muốn đi duỗi cho thẳng ra (thẳng tự nhiên, có chút phồng chứ ko phải thẳng đơ nha) vì nó bị vênh 2 bên với ko vào nếp. E đc bạn bè giới thiệu ở 4 chỗ này nhg phân vân ko bik nên chọn nơi nào, các mẹ tư vấn giúp e nhé:
    * Tóc Việt - Lê Quang Định
    * Quốc Catwalk
    * Thìn Hair Salon
    * Đức Trí - Trần Quang Diệu

nghe ngóng

Bạn đi làm tóc chưa? Thảo mới đi làm tóc về hôm qua nè.. tóc Thảo khô và hư do đã uốn nhiều lần.
    hôm qua mới đi duỗi cúp. Salon Vũ trên đường Phan Văn Trị. giá cũng ok, nhân viên chăm sóc nhiệt tình lắm, nhất là A.Vũ. bạn có thể vào đây tham khảo :http://vietpages.com.vn/1/2694/Salon...-Vu-TPHCM.aspx. tóc việt mình cũng đã làm rồi, cũng ok nhưng giá cao quá, Thảo thấy bên salon Vũ giá phù hợp túi tiền hơn. hjhj

khu quang trung và nguyễn thái sơn cũng có vài salon đấy

tới các salon lớn tìm chắc có đấy.

làm 1 đầu ở bên KH bao nhei6u thế mẹ ?

Minh vua di lam toc o Salon Hoa Pham o 282 Khanh Hoi ve . A.Tai o do lam toc va duoi rat dep ranh ban ghe thu .

Trích dẫn Gửi bởi Tainguyen911113
    Minh vua di lam toc o Salon Hoa Pham o 282 Khanh Hoi ve . A.Tai o do lam toc va duoi rat dep ranh ban ghe thu .
    bạn đâu phải là nữ, cái nick của bạn là tainguyen911113, vậy là tự mình khen mình rồi, đúng không các chị em, đọc lại cái câu đó quá vô lý....
    xem lại bài viết thì chỉ có 1 bài....bó tay

Nguyen Bich Hong Nguyen ‎96A, Đường Lê Quang Định, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TPHCM
    bạn tới Salon Linh địa chỉ đó đi.mik làm tóc xù lâu quá chán.tính đi duỗi cup và tìm hiểu mãi...mọi người bảo nói là duỗi cúp nhưg ko cúp đâu.....làm mik cũg lăn tăn và lo.nhưg c...ứ thử 3 chị em mik rủ nhau đi duỗi cúp kết quả 3 quả đầu cúp và phồng lắm nè...nếu tóc tơ sợi mỏng như minh ko phồng đc ở đó sẽ có cách khắc phục hay lăm...tóc mik phồng ơi là phồng...ở đó chủ đích thân cắt nhé...a ấy rất chu đáo,tỷ mỷ,có trách nhiệm...ở đó lượng khách ko quá đông yên tâm.bạn đến đó coi...mik mới duỗi cúp đc nửa tháng đó :X
    Nguyen Bich Hong Nguyen duỗi + cắt = 550K ^^! tóc mik giờ vào nếp thấy cúp hơn và mượt
    qua đây thử xem

Khiếp, định đọc tìm thông tin tham khảo mà mấy bạn nhảy vào quảng cáo PR ầm ầm, nào là anh Hoàng, anh Tài rồi salon Linh, nhất là anh Hoàng nào đó, gần chục nick mới lập vào tung hứng khen hỏi tới tấp. Chán luôn. Các bạn làm chả khéo gì cả, lộ quá!

Các Chủ đề tương tự

1. Mong muôn' co' 1 cai' têt' an lành vơi' đầu toc' yên ổn ( TPHCM)
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-31-2015, 04:18 PM
  2. Mua Line tóc màu ở đâu tại TPHCM?
    Bởi kobelcodinhthien trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-28-2015, 10:32 PM
  3. Sắp tết rồi! Làm tóc ở đâu đẹp vậy mọi người? TpHCM
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-04-2014, 05:58 AM
  4. Xin ĐC làm tóc đẹp tại tphcm