Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

các mẹ tư vấn cho em về da đầu nhờn với :((

da đầu của e thuộc loại nhờn nên cách ngày e phải gội đầu 1 lần.mới đây e có mua dầu gội moroccanoil volume gội nhưng k khả thi. e cũng đã gội qua Head and shouder thậm chỉ dùng chanh nhưng vẫn k ăn thua. e định mua biotin về uống nhưng nghi ngờ về khả năng sẽ kiềm đc dầu của nó. tóc em thuộc loại dày khỏe k có bị gàu và rụng ạ có mẹ nào đã uống hoặc có cách nào chỉ e với ạ!

Tóc chị vẫn dày khoẻ ko gàu ko rụng là tốt lắm rồi chị ơi. Tóc em cũng dầu nè. Em nghĩ do cơ địa da dầu rồi da mặt em cũng bị dầu. Em đang gội head n shoulder cách ngày vì đang bị gàu. Lúc truoc e gội loreal thấy cũng kiềm dầu tốt ko bị bết
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Giống mình. Da dầu tóc cũng dầu. Gội nhiều còn rụng tóc. Mùa đông muốn đẹp ngày gội một lần. Chán.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của TrangBo2

Em đọc được trên báo mẹo này hay lắm nè các chị, các chị thử xem có hiệu quả không nhé ^^
    "
    Nếu bạn đang cần đi ra ngoài gấp nhưng mái tóc nhiều dầu bết dính của bạn khiến bạn mất tự tin, bạn phải làm sao? Đừng quá lo lắng! Có một mẹo nhỏ giúp tóc bạn trở nên sạch và khô chỉ trong nháy mắt, đó là sử dụng phấn rôm. Chỉ cần lấy một chút phấn rôm, rồi dùng cọ trang điểm to nhẹ nhàng chấm đều lên tóc và da đầu của bạn và để trong khoảng vài phút. Ngay lập tíc nó sẽ thấm hút toàn bộ lượng dầu trong tóc bạn để tóc bạn trở nên khô hơn. Sau đó, bạn hãy thử chải lại tóc bằng lược và cảm nhận sự thay đổi nhé!"

thực sự k biết xử lý sao với mái tóc này nữa