Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Hỏi địa chỉ uốn nhuộm theo phong cách Hàn Quốc

Sang thu rồi, e rất thích thả tóc bồng bềnh nhưng mùa hè nóng nên phải cột lên, bây h thời tiết se lạnh, mún đi làm xoăn lại với cả nhuộm luôn, nhưng mà tóc em yếu nên sợ nhiều chỗ làm ko chuyên nghiệp lại làm hỏng tóc
    Có mẹ nào biết địa chỉ làm tóc nào ở Hà Nội có uy tín , làm xoăn đẹp với cả phong cách Hàn quốc 1 tí càng tốt giới thiệu em nhé!

Mình thích làm ở Moly salon ở đường Trần Văn Lai, chỗ khu đô thị mỹ đình sông đà đối diện siêu thị uma, sau big c the garden ấy, số bao nhiêu mình không nhớ lắm để hôm nào qua đấy làm tóc mình ghi nhớ lại. Hì hì
    Anh làm tóc ở đấy người Hàn Quốc luôn rất cẩn thận tư vấn nhiệt tình mà hiền nữa . Đồ uống đc phục vụ miễn phí
    Đây là salon của người Hàn Quốc nên anh ấy làm kỹ thuật, làm xoăn mà tóc vẫn mềm lắm, tóc mình 9 tháng rồi này mà chỉ hơi duỗi, hôm nào thích đẹp cuốn lô đi ngủ 1 đêm lại bồng bềnh ngay

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Cảm ơn chị nha, có ai có địa chỉ nào nữa ko ah? em cũng muốn tìm hiểu thêm xem thế nào! chắc chủ nhật này chiến luôn

Hair House Salon ở lot 2 Nguyễn Khánh Toàn, cạnh KFC Cầu Giấy giá hợp lý, phục vụ rất nhiệt tình bạn có thể tham khảo ở fb.com/hairhousesalons

Tìm trê n mạng rồi, hình như Hair house mới mở thì phải, sợ ko được như ý thui, mình cần 1 salon lâu đời 1 tí, ghé Moly xem sao vậy

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đặt sofa theo phong thuỷ để đón tài vận
    Bởi congthanh2406 trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 02:10 PM
  2. Nội thất biệt thự theo phong cách nội thất châu âu
    Bởi eldorado.com.vn trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 02:09 PM