Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Khánh_Ly88
    Mọi người có ai biết mua dầu gội & xả & hấp tóc Schwarzkopf chính hãng hàng cty ở đâu ko chỉ cho mình với , mình ở HN . Ở Liên Thắng, XUyân Thủy, Hà Xuân nhiều lắm nhưng mình chẳng thấy có tem nhãn gì cả, dầu gội thì cứ loảng loảng và dầu xả cũng thế. Mình rất thích dùng sp gội và xả của hãng này( như hình dưới ). Có ai biết chỉ cho mình với nhé.
    :Rose::Rose::Rose:
    gội và xả :
    lọ hấp:
    Chị ơi sp này của Việt Nam sản xuất à? Em thấy ở siêu thị bán, nhưng đều có tem ghi sản xuất tại công ty TNHH gì gì trong Bình Dương ý. Chai cũng không giống chai của chị.

Trích dẫn Gửi bởi Zinzin238
    Chị ơi sp này của Việt Nam sản xuất à? Em thấy ở siêu thị bán, nhưng đều có tem ghi sản xuất tại công ty TNHH gì gì trong Bình Dương ý. Chai cũng không giống chai của chị.
    Sản phẩm chính hãng của Đức luôn bạn ơi. Chất lượng mình nghĩ phải tốt hơn rồi. Giống như Dove VN và Dove bên Mỹ cầm về vậy.Khác nhau hoàn toàn chứ. :Smiling:

Hôm qua mình mới ghé Schwarkopf ở Trần Nhật Duật nhưng mà chỉ còn có vài loại dầu gội không ah,dầu xả và hấp dầu hết rồi.Họ bảo dạo này không nhập hàng về nữa đâu. Có ai biết còn chỗ nào o SG bán nữa không vậy?

Trích dẫn Gửi bởi chris505
    Hôm qua mình mới ghé Schwarkopf ở Trần Nhật Duật nhưng mà chỉ còn có vài loại dầu gội không ah,dầu xả và hấp dầu hết rồi.Họ bảo dạo này không nhập hàng về nữa đâu. Có ai biết còn chỗ nào o SG bán nữa không vậy?
    buồn vậy ta, mình cũng đang tìm mua nè. Nếu bạn tìm đc chổ pm cho mình với nhé!

Oe oe, mình cũng mún tìm

Dân tình mua ở đâu mà rẻ thế nhỉ, tớ đặt trên web của hãng cái chai dầu gội đã 12EURO rồi sao ở VN mua có hơn trăm với 200k là sao nhẩy?

Trích dẫn Gửi bởi Jessica79
    Mình mua được dầu xả của Schwarzkopf rồi, ở shop Hà trong chợ Bàn Cờ đó bạn. Ở đó cũng có dầu gội nhưng chỉ còn loại dành cho tóc gầu và dầu thôi nên mình không lấy, mình thì đang tìm loại dành cho tóc khô và bông cơ.

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Ali
    Hì, hôm đó mua gội xã hấp dầu, tùm lum hết nên ko chính xác mỗi thứ. Chỉ nhớ gội 170k bạn àh. Có 1 điều là người bán nói hơn 200k lận, mình mới bảo là sao nghe chị bạn giới thiệu chỉ có 170k mà. (thiệt tình là có chị nào đó ở WTT nói vậy mà) Em ấy nói, đó là giá bán cho salon. Nhưng cũng đồng ý bán mình với giá đó khi biết mình mua luôn cả bộ.:Smiling:
    Mẹ Ali ơi, một bộ của mẹ nó gồm những gì và hết bi nhiêu xiền vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Jessica79
    J ơi, bạn mua chưa vậy, cho mình ké với!

edited