Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Thắc mắc: tại sao lần nào e để tóc mái cũng bị bổ luống vậy các chị ???Giải đáp hộ e với

Tình hình là mặt e dài ơi là dài các chị ạ nên e để tóc mái cho che bớt trán cao, cho đẹp, cho xinh . Nhưng ngặt nỗi lần nào e ra tiệm cắt mái (mái bằng, xéo đủ ) thì lúc nào nó cũng bị bổ luống ra trông ngộ lắm. chả hiểu sao nữa?? có chị nào đã từng giống e thì cho e giải đáp với! vì mặt e mà ko có mái thì dài như mặt ngựa í!! có cách nào chữa thì các chị mách e với??
    e xin cảm ơn ạ!!

Chị bị bò liếm tức là xoáy tóc gần trán giống e đó h chi để mái dài or uốn mái cụp thôi c a :/ Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

chị đi uốn mái rồi ở nhà thì dùng lô cuốn xem thế nào ạ

em cảm ơn các chị giải đáp hộ em. Em để ý thì em cũng bị bò liếm thật ạ. Nhưng các chị đi uốn mái ở đâu thế ạ? tại mấy cửa hàng cắt tóc gần nhà e, e hỏi uốn mái thì b nó chả nói gì cả

Mình nghĩ là do tóc mái của đằng ấy cắt thưa quá nên chỉ cần một chuyển động hay một làn gió nhẹ thổi qua cũng khiến mái tóc xô dịch. Bạn có thể uốn mái hay dùng lô cuốn như các chị ở trên chỉ, hoặc có thể dập một lớp mỏng phía trong phần tóc mái, tóc trông vừa dày mà lại không bị xô dịch nhiều. Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng keo xịt để giữ nếp tóc không bị bổ luống nhé.