Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Có mẹ nào xài máy làm xoăn Miracurl chưa, cho em chút ý kiến với

Năm mới, chúc các chị em và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc ^_^
    Năm nay em tính lấy chồng nên mới Tết ra nhăm nhe thay đổi kiểu tóc xì tin xì khói phát cuối nhưng ngại k muốn làm xoăn thật, chỉ muốn xoăn giả tí thôi. Hnay nằm khểnh lướt web thấy có em máy làm xoăn Miracurl có vẻ khả trợ, có mẹ nào xài em này rồi cho em chút đánh giá với:
    Giá em này là từ 1T2 đến 1T5, em có gọi điện hỏi mấy chỗ nhưng phải order chứ không có mẫu sẵn nên em chưa dám liều
    Search google thấy ra cả web của nó http://miracurlpro.com/ bán cả sản phẩm chăm sóc tóc gì đó nữa.
    Em xem video của nó trên youtube thấy cũng dễ xài với lại bọc nhựa kín trục có vẻ an toàn, không biết thực tế thế nào
    Mấy máy xoăn bt thì chỉ tầm 300k thui nhưng em chết nhát, sợ bỏng nên không xài.
    Vấn đề là tóc em cũng chỉ ngắn đến ngang vai, không biết có xài được loại này không nữa, nếu xài thì có tự làm cho mình được không hay cũng phải nhờ ai khác nhỉ???
    Em cảm ơn cả nhà nhiều nhiều í ^_^

có em đây !!!! em order máy này về rồi nè. tầm 1tr thôi, hơn 1 tí, chứ 1tr2 là đắt đấy mn ạ.
    máy cầm chắc chắn, xịn, dùng êm êm, sóng tóc đẹp, lại nhanh, ko tốn sức, nó hút 1 phát tóc mình vào luôn hihi.
    nhưng mà có 1 số hãng làm nhái đấy, mn mua phải cẩn thận nhé. em thấy có 1 số hãng bán rẻ hơn kha khá, mà khi so sánh là có khác với máy xịn đấy ạ.
    mn muốn trao đổi thêm cứ inbox em nhé. vì e ít vào diễn đàn tóc lắm, toàn loanh quanh ở mấy topic làm đẹp.

Em cũng kiếm nó cả tháng trời mà chỉ thấy tàng đồ Trung Quốc ko hà. Của chị nó ghi made in ở đâu thế...hóng hóng nha
    Trích dẫn Gửi bởi biny.love
    có em đây !!!! em order máy này về rồi nè. tầm 1tr thôi, hơn 1 tí, chứ 1tr2 là đắt đấy mn ạ.
    máy cầm chắc chắn, xịn, dùng êm êm, sóng tóc đẹp, lại nhanh, ko tốn sức, nó hút 1 phát tóc mình vào luôn hihi.
    nhưng mà có 1 số hãng làm nhái đấy, mn mua phải cẩn thận nhé. em thấy có 1 số hãng bán rẻ hơn kha khá, mà khi so sánh là có khác với máy xịn đấy ạ.
    mn muốn trao đổi thêm cứ inbox em nhé. vì e ít vào diễn đàn tóc lắm, toàn loanh quanh ở mấy topic làm đẹp.

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm trước khi làm tóc xoăn và chăm sóc tóc xoăn sau khi làm :x
    Bởi nhuphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-14-2013, 12:10 AM