Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Dầu gội dược liệu Thái Dương 7

Chào mấy chị. Chả là tuần trước em cũng đọc các bình luận trên đây khen Thái Dương 7 rất nhiều. Nào là trị rụng tóc trị gàu nghe thích lắm. Em cũng hy vọng trị hết gàu và rụng tóc nên ghé Mỹ Châu mua 1 chai hết 105k. Về gội được 5 lần mà lần nào rụng cũng nhiều hơn loại em hay gội nhiều lần. Ngặt nữa là gàu thì đóng lớp lớp trên đầu ngứa nữa. Bình thường em cũng gàu nhưng ko ngứa và bong tróc nhiều như vậy. Tóc cứ rít rít ko được mềm.
    H chắc là phải bỏ rồi tiếc ghê xài được có 5 lần. Ko bit Thái Dương có hiệu quả với mấy chị trên webtretho ko ạ? Hay mấy bình luận em đọc là nick ảo ko bit nữa
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Có chị nào xài thái dương 7 hợp em cho ạ? Chứ h mua mà ko xài

E thấy quảng cáo 7 ngày k gàu k ngứa thui cơ mà có ai chịu dc 7 ngày k gội chị nhỉ. Nhưng e thấy dùng Thái Dương thích mà. E k cần dùng thêm dầu xả mà tóc vẫn mượt. Gội Thái Dương 3 màu xanh còn thơm hơn 7 cơ chị ạ
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của milo.1ty

Em cũng không hợp. Không biết để 7 ngày thì đầu có thành đầu cú không, chứ qua ngày thứ 2 là e chịu hết nổi rồi. Vừa ngứa, vừa rụng, mà bạn bè e dùng thì khen nức nở. Chắc tùy người hợp người không c ạ.

Mình cũng từng có thời gian xài dầu gội này, thấy tóc nó còn khô xơ và rụng vẫn nhiều, chắc tùy người

E đang dùng Thái Dương 3 màu xanh và thấy rất thích. Nhưng mà quảng cáo 7 ngày k gàu ko ngứa thì chắc hơi quá. Cứ cách 1 ngày e fải gội lại rồi. Đi đường về bụi bẩn với lại ra mồ hôi nữa ko bẩn sao cho đc E nghĩ dầu gội này ko hợp với ai tóc khô đâu, vì như e bị mồ hôi dầu lúc gội xong thấy khá rít. Cảm giác như dùng Clear ý ạ Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Chị nào xài thái dương 7 hợp em thanh lý lại chai này 50k thui ạ. E mua ở Mỹ Châu 105k mới xài dc 3 lần thôi. Em ở sg nha

Thái Dương trong SG đắt vậy ạ? Chắc do phí vận chuyển. Chứ em mua ngoài này 1 lọ TD 3 có 35k thôi ạ Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Vâng ko bit sao Thái Dương 7 trong đây đắt vậy nữa của em là chai loại to í