Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

rụng tóc:xài Petrole Hahn,ngưng liền nè

Mấy người đẹp ơi, có ai rụng tóc vì uốn ép sấy nhuộm quá cỡ thợ mộc, và rụng tóc vì mới sinh con, thì mình mới biết có chai thuốc của Pháp tên Petrole Hahn, mùi tinh dầu vỏ cam, thơm bá cháy. tóc mình rụng thấy ớn, vì ép và nhuộm, thì nhỏ bạn mới chỉ cho chai thuốc đó, xức mới có 3 lần mà tóc ngưng rụng rùi. tóc mình thường ngày rụng gần 100 sợi, đầy nhà đầy cửa, ngồi chờ ai lâu bày đặt vuốt tóc là nó theo tay rơi ra, mà hôm nay nó rụng có vài sợi thôi. KQ sẽ thấy ngay sau lần đầu bôi lên. mình mua ở tiệm thuốc tây. gội đầu xong lau khô rồi bôi lên da đầu và masage nhé.
    chúc các mẹ sớm có mái tóc dầy đẹp ! :3:

Trích dẫn Gửi bởi meotom
    Mấy người đẹp ơi, có ai rụng tóc vì uốn ép sấy nhuộm quá cỡ thợ mộc, và rụng tóc vì mới sinh con, thì mình mới biết có chai thuốc của Pháp tên Petrole Hahn, mùi tinh dầu vỏ cam, thơm bá cháy. tóc mình rụng thấy ớn, vì ép và nhuộm, thì nhỏ bạn mới chỉ cho chai thuốc đó, xức mới có 3 lần mà tóc ngưng rụng rùi. tóc mình thường ngày rụng gần 100 sợi, đầy nhà đầy cửa, ngồi chờ ai lâu bày đặt vuốt tóc là nó theo tay rơi ra, mà hôm nay nó rụng có vài sợi thôi. KQ sẽ thấy ngay sau lần đầu bôi lên. mình mua ở tiệm thuốc tây. gội đầu xong lau khô rồi bôi lên da đầu và masage nhé.
    chúc các mẹ sớm có mái tóc dầy đẹp ! :3:
    Mua ở đâu thế chị? Các tiệm thuốc tây đều có bán phải không chị?

Trích dẫn Gửi bởi Chicky Grass
    mua tiệm thuốc tây, giá 150k, bạn dùng thử xem. tìm kô ra thì báo mình ,mình chỉ chổ mình mua.
    Chúc đẹp

HI,
    thông tin thêm:mới vô website của nó, toàn tiếng pháp đọc hiểu chết liền, thì thấy nó có nhiều sf, nên mình thêm vào là loại mình xài có tên Petrole hahn lotion tonic, no dang nước, có 1 lớp tinh dầu nổi bên trên, chai màu xanh, khi xài thì lắc cho nó trộn đều rồi đổ lên da đầu ít ít một, không thì uổng. nhớ massage da đầu, đọc hd sử dụng nếu biết tiếng Phốp, còn kô thì hỏi ng bán. '
    chị nào ở pháp chắc biết rõ sf này
    trên w­ebsite thấy nó có đủ loại sf dành cho các vấn đề về tóc, tóc của mình oily lắm, nếu nó có đủ hàng ở Vn thì tiện ghê hén

@Chicky Grass: hàng mỹ phẩm chợ BT, chợ TTĐ có hết đó em à.
    Kinh nghiệm của riêng tui: không ăn thua gì. Tui xài thứ này gần 5 năm nay rồi, chỉ là để cho tóc mượt hơn thôi chứ còn rụng thì vẫn rụng (bây giờ vẫn đang còn 1 chai trongtủ, gội xong lấy ra bôi bôi xoa xoa cho... thơm tóc!). Ngày nào cũng quét ra một đống tóc rụng hết trơn. Tui chỉ thấy lúc tui có bầu thì do thay đổi nội tiết tố sao đó thì tóc ngưng rụng được 7 tháng, sinh xong tóc tiếp tục rụng cho vui cửa vui nhà!

Huhu em ở HN, ko biết có thể mua được ở đâu nhỉ? Nghe tả mà em thấy thèm quá. Tóc em dạo này cũng rụng ghê lắm, khéo trọc đầu thì

Trích dẫn Gửi bởi Chicky Grass
    Nhà thuốc Mỹ Châu có bán đó bạn à, ghé mua đi nhé, chiều nay mình cũng mua một chai, sinh tập hai được 5 tháng tóc rụng quá chừng, sợ cuối năm thành ra" tóc gío thôi bay".

hi
    ở HN mình nghĩ chắc cũng có, thử hỏi xem, nếu không thì nhà có ai quen ở Pháp nhờ mua dùm. mẹ của cô bạn mình kể hồi bà và các dì sanh lúc những năm 70 rụng tóc là đã xài rồi và có kq ngay từ lần đầu bôi. sau đó là truyền kinh nghiệm cho nó. mình thì mới 3 ngày nay, bôi 3 lần, hôm nay tóc rụng có 4 sợi à, mình vui lắm, nên chia sẻ với mọi người. tối nay gội đầu lại bôi nữa vì mùi tinh dầu cam relax quá trời. tóc mình dài quá lưng đó.
    " Kinh nghiệm của riêng tui: không ăn thua gì. Tui xài thứ này gần 5 năm nay rồi, chỉ là để cho tóc mượt hơn thôi chứ còn rụng thì vẫn rụng " chị Tita ơi, nếu tóc rụng suốt 5 năm thì có lẽ cần phải đi bs thôi, hoặc có lẽ lờn thuốc. Mình cũng không biết nữa, nhưng nếu là mình thì mình đi bacsi sớm để coi mình co thiếu chất gì không.
    mọi người thử xong cho biết kq nhe

Trích dẫn Gửi bởi cunbibong
    Huhu em ở HN, ko biết có thể mua được ở đâu nhỉ? Nghe tả mà em thấy thèm quá. Tóc em dạo này cũng rụng ghê lắm, khéo trọc đầu thì
    Oi tóc em cung vay. Goi xong trong nha tam vo dước ca dong tóc thay ma tiec thuong

Trích dẫn Gửi bởi meotom
    hi
    " Kinh nghiệm của riêng tui: không ăn thua gì. Tui xài thứ này gần 5 năm nay rồi, chỉ là để cho tóc mượt hơn thôi chứ còn rụng thì vẫn rụng " chị Tita ơi, nếu tóc rụng suốt 5 năm thì có lẽ cần phải đi bs thôi, hoặc có lẽ lờn thuốc. Mình cũng không biết nữa, nhưng nếu là mình thì mình đi bacsi sớm để coi mình co thiếu chất gì không.
    mọi người thử xong cho biết kq nhe
    Em ơi, tóc chị rụng y như là...thay tóc vậy đó! Bởi vậy nên rụng nhiều, tóc mới mọc cũng nhiều nên tóc chị vẫn dày lắm. Chị thích cái mùi thơm nhẹ dễ chịu của Petrole Hann nên vẫn thường xuyên mua về dùng dù nó không có tác dụng giúp tóc chị bớt rụng. Cái vụ rụng tóc này thì chị đã thử Vichy, Dercos... tùm lum hết nhưng chẳng ăn thua gì. Thôi kệ, coi như rắn thay da cho lớn, mình thay tóc cho...trẻ! :4: