Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    [QUOTE=Tita]Em ơi, tóc chị rụng y như là...thay tóc vậy đó! Bởi vậy nên rụng nhiều, tóc mới mọc cũng nhiều nên tóc chị vẫn dày lắm.QUOTE]
    Mình thì đang ước tóc nó rụng bớt đi 1 ít cho đỡ nặng đầu đây. Có ai lấy ko tớ san xẻ cho 1 ít! Tóc nhiều, dài, đen và trơn lắm .
    Hồi xưa nghe ai đó nói gội bằng củ sả cũng sẽ rụng tóc. Híc híc, vậy mà tóc mình vẫn nhiều thía.

Trích dẫn Gửi bởi meotom
    mua tiệm thuốc tây, giá 150k, bạn dùng thử xem. tìm kô ra thì báo mình ,mình chỉ chổ mình mua.
    Chúc đẹp
    bạn ơi chỉ cho mình chỗ mua với, nghe mà ham quá. nhưng ko biết đang cho con bú bôi cái đó có ảnh hưởng gì ko bạn??? chứ nghe bạn nói thì 150k chứ 1500k thì mình cũng cắn răng híc híc.

Túm lại các mẹ cho em cái địa chỉ mua ở HN đi :1:

mẹ cháu ở Hà Nội hôm qua đi tìm mãi mà không thấy. Có mẹ nào đã mua ở Sài Gòn thì cho mẹ cháu địa chỉ chính xác với. Để mẹ cháu nhờ người nhà ở trong đó mua.Mẹ cháu sắp phải mua tóc giả về đội rồi

Trích dẫn Gửi bởi bi2004
    mẹ cháu ở Hà Nội hôm qua đi tìm mãi mà không thấy. Có mẹ nào đã mua ở Sài Gòn thì cho mẹ cháu địa chỉ chính xác với. Để mẹ cháu nhờ người nhà ở trong đó mua.Mẹ cháu sắp phải mua tóc giả về đội rồi
    Nha thuốc Mỹ Châu đường Hai Bà Trưng gần chợ Tân Định, nói thế em nghĩ là người nhà chị ở SG sẽ biết ngay thôi, vì nhà thuốc này khá nổi tiếng.

Trích dẫn Gửi bởi my_angel
    bạn ơi chỉ cho mình chỗ mua với, nghe mà ham quá. nhưng ko biết đang cho con bú bôi cái đó có ảnh hưởng gì ko bạn??? chứ nghe bạn nói thì 150k chứ 1500k thì mình cũng cắn răng híc híc.
    nhỏ bạn mình đang cho con bú vẫn bôi đấy, nhưng no` lười không bôi thường xuyên. mẹ của nó là người giới thiệu cho nó bôi là dược sĩ, nên mình nghĩ không thành vấn đề. nếu bạn muốn chắc cú thì khi nào đi khám bs sẵn hỏi thăm xem sao. Nhà thuốc Mỹ Châu HBT.

Mình thì đang ước tóc nó rụng bớt đi 1 ít cho đỡ nặng đầu đây. Có ai lấy ko tớ san xẻ cho 1 ít! Tóc nhiều, dài, đen và trơn lắm .
    Hồi xưa nghe ai đó nói gội bằng củ sả cũng sẽ rụng tóc. Híc híc, vậy mà tóc mình vẫn nhiều thía.[/QUOTE]
    trời ơi đúng là kẻ ăn không hết người lần không ra kìa, ghét quá đi. ganh ty muốn chết

Hee hee hoom qua em vua mua roi (nhung la mua dau gooi thoi chu ko phai kem boi dau) Mui nhe lam, ui sao ko go duoc TV??? Em moi goi 1 lan hom qua thoi ma tromj via tram, ngan, trieu, ty lan la sang nay chai dau ko thay rung soi nao het (trom via trom via............................................... ..............), neu no cu giu duoc phong do the nay thi em chang tim cai kem nua, cu dung dau goi thoi. :4:

meotom oi, to biet thuoc nay roi. To da tung dung no luc truoc khi lay chong. Dung la to cung ko de y lam ve ket qua cua no. Co phai ban dang dung cai mau xanh duoc ko? hay la green one?

Đang ở
    Thanh Hóa
    he he, em cung o HN day. nhung em thay cai dau goi nay no co 2 mui, mot cai nhu mui tinh dau, mot cai nhu mui bac ha y. No toan tieng Phap nen em doc cung chang hieu mo te j