Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Có mẹ nào nhuộm vật lý Elumen của Goldwell chưa?

Em đang tính đổi từ nhuộm hoá chất thông thường sang kiểu nhuộm này để giảm khô tóc, có mẹ nào đã từng nhuộm chưa? kết quả thế nào cho em mấy cái review với? có bóng mềm tóc không? có bền màu không ạ? Ở SG thì nhuộm ở đâu? Cho em cái giá tham khảo luôn các mẹ nhé!
    Thanks các mẹ nhiều

Ôi, không có mẹ nào giúp em với ạ??? Hixhix

Trích dẫn Gửi bởi my july
    ôi, không có mẹ nào giúp em với ạ??? Hixhix
    hua
    k ăn thua đâu .cu nhuộm la toc se khô đi . Vde la tóc bạn nhuộm mmau xịn r chăm sóc tóc là đc mà squan trong là san phẩm bạn đang chăm sóc tóc là gì thôi

mình cũng đang có nhu cầu như mẹ này vì đang cho con bú. Có mẹ nào nhuộm rồi cho xin địa chỉ ở Hà Nội nhé.

Trích dẫn Gửi bởi BellaBui
    mình cũng đang có nhu cầu như mẹ này vì đang cho con bú. Có mẹ nào nhuộm rồi cho xin địa chỉ ở Hà Nội nhé.
    Mình cho bạn địa chỉ nhuộm mầu vật lý của goldwell co uy tín và chất lượng nhé 149 a Phố khương thượng Salon tóc Hà Anh chắc chắn bạn sẽ hài lòng chúc mẹ có một mái tóc mầu nhuộm đẹp >>>.

hình như đắt lắm, tóc bạn tớ mỏng và ngắn đến tai mà nhuộm gần 2tr, tớ hỏi cho tóc tớ ngta bảo 4tr cơ. Nhưng nhìn đứa bạn tớ thì mượt kinh khủng lun .

Nhuộm màu vật lý Elumen đòi hỏi kỹ thuật rất rất là khó, nên ở Hà Nội không có nhiều Salon nhuộm Elumen đạt chuẩn được. Và Goldwell không phân phối sản phẩm nhuộm Elumen cho các salon chưa được Goldwell đào tạo. Thế nên mẹ nào có nhu cầu nhuộm Elumen phải tham khảo kỹ, vì giá nhuộm không hề rẻ tý nào.
    Nhuộm Elumen được đánh giá cao về độ bóng và mềm mượt của tóc. Vì là màu vật lý, không phải màu hóa học, nên rất an toàn cho sức khỏe. Các bệnh nhân ung thư (ở nước ngoài) được bác sĩ cho phép sử dụng màu nhuộm Elumen của Goldwell.

em da nhuom elumen cua Le soleil salon. Gia khoang 3tr1 cho toc den ngang lung. Chat luong ban dau kha' tot : toc bong, mem, mau len dep. Nhung chi nen chu y loai dau goi ma minh dung vi neu dung dau goi thuong k danh cho toc nhuom thi moi lan goi ra mau rat nhieu. Nhuom vat ly nhung vs nhung mau nhu do tim' hay nhung mau ruc ro thi chi choi dc khoang trong vong 2-3 thang la bay het mau thoi. Ca nhan em da nhuom tu 9/2013 den khoang thang 11/2013 la da phai roi. Em nhuom mau do hong.

Trích dẫn Gửi bởi meiyingfan1106
    em da nhuom elumen cua Le soleil salon. Gia khoang 3tr1 cho toc den ngang lung. Chat luong ban dau kha' tot : toc bong, mem, mau len dep. Nhung chi nen chu y loai dau goi ma minh dung vi neu dung dau goi thuong k danh cho toc nhuom thi moi lan goi ra mau rat nhieu. Nhuom vat ly nhung vs nhung mau nhu do tim' hay nhung mau ruc ro thi chi choi dc khoang trong vong 2-3 thang la bay het mau thoi. Ca nhan em da nhuom tu 9/2013 den khoang thang 11/2013 la da phai roi. Em nhuom mau do hong.
    Bạn nói đúng rồi, màu nhuộm elumen không chơi được lâu, khoảng 6 tháng, để màu được đẹp và tóc luôn bóng mượt, các chuyên gia luôn khuyên những bạn nhuộm Elumen dùng dầu gội của Goldwell, để sợi tóc được đanh. Khoảng 1 tháng 1 lần đi hấp dưỡng để màu bền.
    Le soliel cũng là 1 trong số ít salon ở HN có thể nhuộm Elumen chuẩn quy trình, mỗi tội giá hơi cao so với 1 số salon khác.

Đang ở
    Thanh Hóa
    Nhuộm thì e chỉ thấy salon nhuộm thôi.

Các Chủ đề tương tự

1. Có mẹ nào bán dầu gội goldwell hay biết chỗ bán chỉ em với ạ!!^^
    Bởi hoangdvh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 04:46 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 07:33 PM
  3. Uốn, nhuộm tóc tại Haihair Goldwell???
    Bởi baby.panda6789 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 08:02 PM