Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Mua Davines hàng xịn (hoặc dầu gội nói chung) ở đâu hả các mẹ

Các mẹ chỉ cho tớ chỗ mua hàng với. Vì tớ sợ mua phải hàng rởm lắm. Hic. Hồi xưa hay mua ở Hàng Trống có Liên Thắng hay gì gì í nhưng mà dạo này thấy mọi người bảo cũng có hàng rởm rồi nên sợ quá. Hic. Các mẹ chỉ cho tớ với để tớ đi mua quà 8.3.
    Tks các mẹ nhiều :Rose::Rose::Rose:

quan tâm.hnọ em cũng mua dầu hấp ở linh giang gần chỗ liên thắng mà cũng hem bít thế nào.về thấy hấp cũng mượt tóc.tóc vừa ép vừa nhuộm bị sun sun phần đuôi hấp xong phát tóc thẳng tưng không nhìn thấy chỗ sun đâu.giờ em lại muốn đi mua thuốc nhuộm tóc của davines nhưng chưa bít mua đâu thì chuẩn.thấy mua thuốc nhuộm là 100ml mà trợ nhuộm tận 900ml thì dùng đến đời nào mới hết.hnay lướt mạng cũng thấy bán thuốc trợ nhuộm davines 20k dùng cho một đầu của một chị trên mạng mà chị ý không ship làm mình ngại mua quá.không bít ở đâu bán thuốc trợ nhuôm như thế nữa không nhỉ

Em mua của 1 chị cũng mấy lần rồi, thấy dùng tốt lắm. mà chiết khấu nhiều hơn hàng gội đầu ạ. Chị quan tâm PM cho em nhé, em viết ở đây mod tưởng quảng cáo thì toi ạ.

Có ai biết ở SG chỗ nào bán Davines chỉ giùm lun nha:Rose:

Mình thấy bên LCM có mấy người bán giá rẻ lắm, có ai xài rồi feedback cho mọi người biết với.

Mình hay lấy hàng chính hãng ở salon 17 Lý Nam Đế, dưới 500k đc chiết khấu 10%, trên 500k chiết khấu 20%, chứ ra ngoài các shop mp khác hay mua phải hàng rởm lắm.

SG bán Davines ở tiệm Hà, chợ Bàn Cờ, hàng đảm bảo lắm, mình hay mua mỹ phẩm ở đây. 1 chai gội 500 ml là 425k

me cu Tom ơi, chị chỉ rõ chợ bàn cờ là vị trí nào đc ko? Vì nó nhìu sạp, nhìu ngõ ngách hơi khó tìm.
    cám ơn chị nha. ở đó có bán Schwarzkopf luôn ko chị?!mẹ em khoái hiệu đó lắm!!

Jen cứ vào chợ Bàn Cờ, hỏi nguời ta tiệm Hà mỹ phẩm là hầu như ai cũng biết hết á. Còn ko thì từ cửa Nguyễn Đình Chiểu, bạn đi lối bên tay trái, cứ thẳng vào sẽ thấy 1 tiệm mà lúc nào cũng có khách bu đen là nó á. Hiệu gì cũng có, nuớc hoa xịn mà giá cũng ok lắm, đa số là hàng của việt kiều và tiếp viên hàng không xách tay về.

Trích dẫn Gửi bởi trieu van
    Mình thấy bên LCM có mấy người bán giá rẻ lắm, có ai xài rồi feedback cho mọi người biết với.
    em dùng thấy ổn, hàng chính hãng có tem, có chiết khấu. Em mua dùng 2 lần rồi

Các Chủ đề tương tự

1. Paul Mitchell, Davines, Joico, L'oreal hay Tigi ? Dầu gội nào tốt ạ ?
    Bởi duongviads trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 04:57 PM