Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Tống Linh
    Đây em từng nối tóc rồi đây ạ mà em nối những 5 lần chứ không phải 1 em chia sẻ kinh nghiệm để chị tham khảo có nên nối nữa không nhé:Smiling: .
    _ Nối tóc công nhận là đẹp thật nhưng chỉ đẹp một thời gian đầu thôi thời gian sau tóc bết và trông rất xơ xác .
    _ Gội đầu rất khó không sạch và đằng sau gáy thì nổi đầy mụn , không chải được tóc như bình thường nếu tóc rồi , em lần nào cũng bị thế nhưng vì tóc quá ngắn mong nối nhiều tóc sẽ mau dài nhưng kết quả ngược lại : tóc có dài nhưng xơ , gãy và rất yếu bắt buộc lại phải cắt phần đó coi như nối công không .
    + Nối phải tóc người chết : Trên muare đã có chị kể có người bạn nối lúc đầu không sao 1 tháng sau tự nhiên thấy đau đầu đi khám không vấn đề gì ở đầu nhưng vẫn rất đau , 1 thời gian theo dõi đi khám lại ung thư hiện tại tóc rụng sạch đang điều trị tại bệnh viện .
    + Chuyện thứ 2 : Có cô bé này nối tóc khi đứng trước gương chải đầu có người hỏi " em ơi tóc chị đẹp không " cô bé tưởng nghe nhầm nhưng nghe thấy rất nhiều lần liền kể với bố mẹ , mẹ cô bé đưa lên chùa sư thầy bảo nối phải tóc của người chết rồi , cô bé về nhà bỏ tóc nối . Trước khi bỏ tóc cô bé lại nghe thấy bên tai rằng " nếu bỏ tóc ra thì sẽ chết " không tin cô bé tháo tóc nối ra 2 ngày sau thì qua đời . có thật 100% .
    Đây chỉ là 1 phần nhỏ của nối tóc thôi ạ . Chị tham khảo trước khi đưa ra ý kiến nha .:Battin ey:
    Mẹ này làm tớ sợ quá, đang làm việc phải đứng lên đi lại cho đỡ sợ.

Trích dẫn Gửi bởi Tống Linh

+ Chuyện thứ 2 : Có cô bé này nối tóc khi đứng trước gương chải đầu có người hỏi " em ơi tóc chị đẹp không " cô bé tưởng nghe nhầm nhưng nghe thấy rất nhiều lần liền kể với bố mẹ , mẹ cô bé đưa lên chùa sư thầy bảo nối phải tóc của người chết rồi , cô bé về nhà bỏ tóc nối . Trước khi bỏ tóc cô bé lại nghe thấy bên tai rằng " nếu bỏ tóc ra thì sẽ chết " không tin cô bé tháo tóc nối ra 2 ngày sau thì qua đời . có thật 100% .
    Đây chỉ là 1 phần nhỏ của nối tóc thôi ạ . Chị tham khảo trước khi đưa ra ý kiến nha .:Battin ey:
    :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:

Hic em cũng là tín đồ của nối tóc đây, nghe chị kể chuyện kia sợ quá, nhưng mà e ko nối ko được, tóc vưà mỏng vưà ẹp nên trông bánh bao lắm,nối vào đỡ hơn bao nhiêu. Ngày trước em nối cuả 1 chị trên mua rẻ, bâyh thì ngại đi xa nên tự nối ở nhà lun.

Chán ,mình nghe bạn kia kể mà sợ thế.Nhung ko hẳn là nhu vậy.Vì mình cũng đã từng nối nhưng ko thấy gì cả.Nối ống nhiệt dài 60cm mà 120 lọn dầy dặn mà mấy đứa bạn lâu ngày ko gặp ko ai nghĩ là nối.Gội đầu như bt chẳng sao cả.2 tuần mới rụng 1 đến 2 lọn.Chải cũng rất thoải mái,ngủ cũng ko đau.Ko biết các bạn ntn nhưng mình thấy rất bt.Nếu có nhu cầu nối ,mình sẽ chỉ giúp

Trích dẫn Gửi bởi Makeup and cosmetic
    Chán ,mình nghe bạn kia kể mà sợ thế.Nhung ko hẳn là nhu vậy.Vì mình cũng đã từng nối nhưng ko thấy gì cả.Nối ống nhiệt dài 60cm mà 120 lọn dầy dặn mà mấy đứa bạn lâu ngày ko gặp ko ai nghĩ là nối.Gội đầu như bt chẳng sao cả.2 tuần mới rụng 1 đến 2 lọn.Chải cũng rất thoải mái,ngủ cũng ko đau.Ko biết các bạn ntn nhưng mình thấy rất bt.Nếu có nhu cầu nối ,mình sẽ chỉ giúp
    mẹ nó mua tóc rồi nhờ ngta nối hay là trọn gói? cho tớ xin địa chỉ với!
    nghe chuyện ma kia tớ cũng sợ. Vấn đề là làm thế nào tránh đc? có chỗ nào bán tóc uy tín kg?
    Còn vấn đề tóc xơ nhanh thì tớ nghĩ là nếu nối đc tóc nguyên thủy chưa qua xử lý thì sẽ bền hơn rất nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi nicole82
    mẹ nó mua tóc rồi nhờ ngta nối hay là trọn gói? cho tớ xin địa chỉ với!
    nghe chuyện ma kia tớ cũng sợ. Vấn đề là làm thế nào tránh đc? có chỗ nào bán tóc uy tín kg?
    Còn vấn đề tóc xơ nhanh thì tớ nghĩ là nếu nối đc tóc nguyên thủy chưa qua xử lý thì sẽ bền hơn rất nhiều.
    Ko lo đâu chị ah.Em mua luôn tóc của chị ấy mà.Nối mất 800k mà 150 lon,nối ống nhiệt ngủ thoải mái mà ko nhức,chỉ phải tránh sấy nóng vào phần mối nối thôi,vì sẽ làm nở mối ,tụt mối nối nhanh.
    Tóc chị ấy lấy ở quê nên yên tâm.Mà em ko tin chuyện đòi tóc ,người ta mà có bán tóc thì được tiền chứ sao còn về đòi tóc ngư­ời ta.­Có phải ai cắt tóc họ đi đâu.Nghe cứ hoang đường kiểu gì ý.
    Còn vụ ung thư,thật ra nối ở nh­ững nơi ko đảm bảo ,họ cho keo đểu TQ nên khả năng ung thư da đầu là hoàn toàn có thể .Nhưng em nối chỗ này quen rồi ,rất uy tín.
    Tất cả tóc đều t­ự nhiên hết đó chị.Yên tâm mà qua làm.Chiều nay em cũng đi nối lại ,thấy chị hỏi muộn quá nếu ko rủ chị đi cùng.Nhưng chị cũng cần xác định nối cũng cần chăm sóc đấy chị nhé!Có bền hay ko lại phù thuôc vào việc chị chăm sóc ntn?Của bền tại ng­ười mà
    Chị cứ alo cho chị ấy để hỏi rõ .Chỉ mỗi tội nối hơi xa nh­ưng mà rất đẹp(0975.04.6666)

Trích dẫn Gửi bởi Makeup and cosmetic
    tớ nghe nhiều bạn nói nối ống nhiệt, nhưng không biết SG ở chỗ nào làm hen bạn, chỉ tớ với nhé, tóc tớ cũng mềm và mỏng, để dài đc như ý thì chỉ bằng cái đuôi chuột:Sad: Ths

Mình cũng rát thich tóc dài, năm ngoái tóc dài ngang vai twj nhiên cắt xoẹt tóc dầu vuông. năm nay đang để dài mà thấy lâu quá. HOm trước đọc trên muảe thấy có nối tóc kiểu kẹp. 1 bộ chi 3-4 kẹp dài, thao tác thì rất nhanh 5p thôi, có nhiều màu tóc cho mình chọn, cả thẳng và xoăn luôn. Bạn thử tham khảo nhé

em vừa mới cắt tóc ngắn nên còn khoảng 60cm tóc dài, chắc cũng tầm 3-4 lạng. Chị em nào có nhu cầu mua thì em để lại cho, đảm bảo tóc xịn, ai không tin có thể đến tận nhà em kiểm hàng. Chỉ có duy nhất 1 bộ, chưa qua 1 lần là, ép kể cả sấy luôn. Tóc cực đẹp, có thể mấy hôm nữa em sẽ post hình lên.

Em khuyên thành thật là các chị đừng nối ạ! Đúng là tóc mà bị cắt hỏng 1 quả là ức chế thật đấy, chỉ muốn nối ngay cho nó dài đẹp như xưa. Được cái tóc dài thì làm kiểu gì cũng đẹp nhưng mà khổ lắm cơ! Ngủ thì nhức hết cả đầu vì vướng mối nối, tóc rối cũng ko thò lược vào chải được. Lúc gội đầu thì ngứa ơi là ngức cũng ko thể gãi, nếu ko thường xuyên ra hàng gội và gỡ rối thì 1 thời jan ngắn thôi nó sẽ rối tung lên ở bên trong. Nhất là trời nóng tóc tai cứ bù xù, buộc túm lên thì sợ lộ mối nối. Lúc ý thì chỉ muốn vứt ngay cái tóc ý đi thôi!