Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội đầu tốt???

Dùng Petrol Hahn thử xem mẹ nó ạ. Còn không thì xài bồ kết, rẻ đẹp bền luôn.

Trích dẫn Gửi bởi meotom
    Dùng Petrol Hahn thử xem mẹ nó ạ. Còn không thì xài bồ kết, rẻ đẹp bền luôn.
    Chi ơi, em không dùng đcj bồ kết vì tóc dầu, gội xong cứ như chưa gội ý. Các chị có biết Kensuko mua ở đâu là chính hãng không vậy? em vào siêu thị mà chẳng có, mọi người bảo ra Xuân Thủy nhưng em sợ không phải hàng chính hãng. EM thấy mọi người khen loại này lắm ạ!

Kensuko dùng cũng đc. Nếu chị muốn mua mà không muốn vào Xuân Thủy thì có thể mua ở siêu thị Thái Hà (lên tầng 2- khu mỹ phẩm). Ở đó cũng có 1 số loại cao cấp hơn như Tigi (Mỹ), Davines (Ý), tuy nhiên giá sẽ đắt hơn đấy.

Trích dẫn Gửi bởi MeGiaLinh
    Các mẹ ơi các mẹ tư vấn cho em loại dầu nào gội tốt mà ít dụng tóc với! kíu em nhe!
    Em nghe nói Naive cua Kanebo gội thích lắm, có mẹ nào dùng chưa ạ? cho em biết ý kiên vói nhé!
    Thanks các sis nhé!
    Bạn nên mua của Kanebo or NARIS cũng được. Mình thường dùng của Kanebo nhưng đợt đó hết hàng nên chyển sang Naris xài thích lắm. Mình khuyên mọi người nên xài 02 nhãn hàng trên, giá kg đắt mà lại mềm mượt, mùi thơm dịu nhẹ quý phái và không hề bị gàu.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Linh
    Kensuko dùng cũng đc. Nếu chị muốn mua mà không muốn vào Xuân Thủy thì có thể mua ở siêu thị Thái Hà (lên tầng 2- khu mỹ phẩm). Ở đó cũng có 1 số loại cao cấp hơn như Tigi (Mỹ), Davines (Ý), tuy nhiên giá sẽ đắt hơn đấy.
    Kensuko của 2 năm về trước thì dùng được, còn bây giờ toàn hàng liên doanh dùng chán lắm.
    Mình thấy dầu gội của Ducray rất được. Nó chỉ có dòng dầu dành cho tóc nhờn, tóc gầu thôi và 1 loại dầu chuyên dưỡng tóc nữa. Mỗi tội chai nhỏ quá. to nhất có 200ml.

Mình dùng rồi, cũng bình thường thôi. Nhưng đỡ hơn mấy loại Sunsilk, Rejoy...v.v... của VN sản xuất. Bạn ngại thì mua dùng thử chai nhỏ. Trong siêu thị có bán đấy

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    Thanks chi nhiều nha. chị ui em vào big C mà không thấy có, em ở HN, chị mua ở siêu thị nào vậy chị???

chị ơi tóc em tóc dầu chị ạh. Em đã dùng thử SSD mà dùng xong thấy tóc dụng nhiều quá không dám tiếp tục nưa, giờ chuyển sang double rich (loại mơi maximum) ấy ah thay chi muot luc goi thoi con sau toc kho va xo lam. CHi mua loai dau ay o dau vay? ten la gi ah? em o Hn nhe

Trích dẫn Gửi bởi MeGiaLinh
    Các mẹ ơi các mẹ tư vấn cho em loại dầu nào gội tốt mà ít dụng tóc với! kíu em nhe!
    Em nghe nói Naive cua Kanebo gội thích lắm, có mẹ nào dùng chưa ạ? cho em biết ý kiên vói nhé!
    Thanks các sis nhé!
    Hồi mình mới sinh hay rụng tóc, nhiều vô kể. Mình gội Pantene (không nhớ viết có đúng không nữa) chống rụng tóc, thấy đỡ hẳn. Cô bé chuyên gội cho mình cũng mách nhiều người, đều thấy có tác dụng cả. Bạn thử xem.