Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Ép tóc phồng?

Ép tóc phồng?

Tình hình là e đang cắt đầu kiểu Thanh Hằng ạ. Nhưng dạo này nó lung tung lòe xòe vểnh vểnh quá nên muốn đi ép lại :Sad: . Nghe mọi ng nói ép phồng thì tự nhiên, k thẳng đờ,tóc k bị xẹp vì mỏng mà lại ôm ôm vào mặt nhìn tự nhiên lắm nên nhờ các mẹ tư vấn giúp :LoveStruc:
    Cụ thể là ép phồng ở đâu hợp lý và giá cả là bao nhiêu ạ?Thax các mẹ nhìu nhìu :LoveStruc: :LoveStruc:

êm đang định bon chen làm cái này đây. Em là qua 1 vài vần rùi . Cho chị nhìn qua khi em mới là xong nhé. Nice thật ý.

ko giong đầu của chị lắm nhưng cũng là ép phồng. Hẹ hẹ. Em mặc váy xanh ý

ép tóc phồng như mẹ npthanh nói là ép tự nhiên đó ạ . e thì làm kiểu này cho khách lâu rồi , vì có những người khuôn mặt nhỏ , nếu ép sát quá sẽ làm mặt và đầu càng nhỏ , càng gày , hoặc có những người để đầu vuông hoặc đầu Vic thì nên ép phía bên dưới đuôi tóc ôm ôm 1 chút mới đúng kiểu . nay e đang nghỉ ở nhà , chỉ nhận làm cho khách quen( tại tầng 3 nhà e) nên nếu các mẹ có chỗ nào ép quen thì chỉ cần bảo họ ép như bình thường, nhưng khi là lần 2 và lần cuối thì hãy là ôm phần đuôi tóc là ok thôi ạ .

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách) GOLDENPIG, kimsonbui
    mẹ Kimsonbui có pahir trc học trường Cán bộ thương mại ko nhỉ ?

Ôi đúng vấn đề mình đang gặp phải. Có ai có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giáo. Cắt đầu Vic đẹp nhưng phải duỗi twj nhiên cơ. Tớ đang bí vụ này quá.

các mẹ giúp e với!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi GOLDENPIG
    ép tóc phồng như mẹ npthanh nói là ép tự nhiên đó ạ . e thì làm kiểu này cho khách lâu rồi , vì có những người khuôn mặt nhỏ , nếu ép sát quá sẽ làm mặt và đầu càng nhỏ , càng gày , hoặc có những người để đầu vuông hoặc đầu Vic thì nên ép phía bên dưới đuôi tóc ôm ôm 1 chút mới đúng kiểu . nay e đang nghỉ ở nhà , chỉ nhận làm cho khách quen( tại tầng 3 nhà e) nên nếu các mẹ có chỗ nào ép quen thì chỉ cần bảo họ ép như bình thường, nhưng khi là lần 2 và lần cuối thì hãy là ôm phần đuôi tóc là ok thôi ạ .
    mẹ nó giỏi thế, ép được cả tóc à? Lúc nào đẻ xong em qua nhờ mẹ nó tân trang trước khi đi làm nhé.:Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Rose::Rose:

em thấy cái này người ta gọi là chải duỗi hay sao ý chị ạ, tức là người ta chỉ chải thuốc ép vào cho mình thôi còn ko là gì cả. Như thế tóc sẽ vẫn thẳng, nhưng k thẳng đo, trông rất tự nhiên, chị bạn của em cũng chải duỗi rồi

Đang có bầu 5 tháng có ép phồng này được ko các mẹ ơi, được là em làm luôn đấy hihi