Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi MeGiaLinh
    Các mẹ ơi các mẹ tư vấn cho em loại dầu nào gội tốt mà ít dụng tóc với! kíu em nhe!
    Em nghe nói Naive cua Kanebo gội thích lắm, có mẹ nào dùng chưa ạ? cho em biết ý kiên vói nhé!
    Thanks các sis nhé!
    Mình đang dùng cặp dầu gội đầu này (xả và gội) tên là NAIVE của Kanebo. Mình thấy rất thích và cảm thấy phù hợp vì tóc của mình là tóc dầu. Khi sử dụng, tóc mượt hơn và hạn chế bớt dầu:Battin ey:
    Đây là quà đc tặng nên mình ko biết mua ở đâu. Có mẹ nào biết thì mách cho mình biết với nhé. Cảm ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi MECUABOB
    tóc chị trước bị rụng nhiều lắm ,chỗ nào cũng thấy tóc của chi,chi còn lo cu đà rụng thế này chawc phải đội tóc giả mất,nhưng từ ngày gội dầu này thây đỡ hẳn e ạ,chị mới gội hết 1/2 chai thôi đấy,gội dầu này k càn phải dung xả nhưng toc vẫn mềm mượt e ạ
    chị cũng không nhơ địa chỉ,chị mua ở của hàng gội đầu trong khu băc thành công e ạ,nếu e thích laes nào chi tiện qua đá chị mua hộ e,nhà chi ở tôn đức thăng. sdt off chị 0903 234 989
    Em ơi, em viết tên loại dầu gội đó lên đi, Bắc TC cụ thể là ở chỗ nào hả em?

Em hay dùng bộ gội xả dành cho tóc nhuôm của Londa, thấy chất lượng rất tốt, tóc bền màu. Nếu tóc dầu thì chị nên chịu khó gội đầu thường xuyên hơn một chút.

Các mẹ ơi các mẹ tư vấn cho em loại dầu nào gội tốt mà ít dụng tóc với! kíu em nhe!
    Em nghe nói Naive cua Kanebo gội thích lắm, có mẹ nào dùng chưa ạ? cho em biết ý kiên vói nhé!
    Thanks các sis nhé!
    Đợt trước tóc em cũng rụng tơi bời luôn, nhìn mà xót hết cả ruột nhưng từ ngày dùng Tigi cặp màu hồng, vàng dùng cho tóc hư tổn thì ok lắm. Ah bác phải kết hợp cả dưỡng nữa thì mới có tác dụng. Em hấp tóc thường xuyên với mặt nạ dưỡng tóc dùng thêm sả khô của Livegain nữa. Tóc em cũng là tóc dầu, dùng nhiều hóa chất rồi nhưng vẫn mượt, ít chẻ ngọn lắm.

chị ơi tóc em tóc dầu chị ạh. Em đã dùng thử SSD mà dùng xong thấy tóc dụng nhiều quá không dám tiếp tục nưa, giờ chuyển sang double rich (loại mơi maximum) ấy ah thay chi muot luc goi thoi con sau toc kho va xo lam. CHi mua loai dau ay o dau vay? ten la gi ah? em o Hn nhe
    Sau khi gội bằng double rich, bạn dùng 1/2 trái chanh pha loãng với nước dùng như dầu xả, sau đó xả lại bằng nước thật sạch, tóc bạn sẽ mềm, bạn thử xem nhé.

tớ gội kensuko thấy cũng tạm ổn nhưng rụng tóc hơi nhiều, bây giờ dùng dầu green tea thấy rất ổn, mượt lắm mà không thấy rụng tóc.hơn nữa cái loại dầu này phải dùng với xả cùng loại thì mới tốt,

Thanks các sis nhé!
    Có dầu gội Davines chống rựng tóc, 250ml giá chỉ có 130.000đ hoặc 1000ml giá 320.000đ, đi kèm dầu gội còn có Gel vitamin kích thích sinh lực, chống rụng tóc và Nước thơm vitamin tạo sinh lực chống rụng tóc. (http://hanghieu.mobi/home/index.php?...gory&catid=103)
    Bạn dùng thử loại nhỏ trước nhé:Smiling:
    Mong bạn tìm được sản phẩm như ý nhé

Nghe các mẹ nói nhiều loại dầu gội đầu quá, nói chung là cũng tùy từng người hợp hay không nữa cơ. Còn nhà em thì dùng bộ gội xả hấp L'oreal hết. ở nhà lúc nào cũng có 1 lố vì bà cô bên chồng làm đại diện của Vietnam Airlines bên UK, thi thoảng lại nhờ mấy cô tiếp viên mang về hộ, cứ thế mà dùng thôi. Mẹ nào có muốn dùng thì em để lại (chỉ cho các member của WTT thui ạh)

Hoàn toàn đồng ý với Metruc, dù dùng loại gì cũng nên sả lại với chanh:
    - 500 ml nước
    - 1/2 quả chanh (tóc khô 1/4)
    nước này sẽ lấy đi một phần các hóa chất có trong dầu gội đầu.

Thanks các sis nhé!
    Mẹ nó thử dùng Schawrzkopf của Đức xem nhé. Có loại dành riêng cho tóc rụng đấy. Mấy mẹ trên wtt đến chỗ mình dùng thử thấy khen lắm.