Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Hỏi về salon tóc Hương ở Đông Tác

Tình hình là em muốn đi cắt tóc mà chưa tìm được địa chỉ ưng ý, thấy một số mẹ bên làm CM giới thiệu cái salon này nên muốn hỏi đã có mẹ nào đi cắt tóc ở đây chưa ạ ? Em chỉ muốn hỏi trình độ cắt tóc (dài) ở đây thôi chứ ko có nhu cầu uốn, ép gì cả. Thấy salon này cũng hoạt động bên làm CM được một thời gian rồi mà không thấy nhiều review lắm, có mẹ nào từng đi cắt tóc ở đây rồi không cho em xin kinh nghiệm với ạ

Không có chị nào từng cắt tóc ở đây ạ, ai có cắt rồi xin cho em review với ạ

em k biết cắt tnào chứ em làm xoăn k ưng tí nào.bù xù như gà

chẹp, không bao giờ e quay lại đó lần thứ 2 luôn Cắt thì e k biết vì lần đó e tới làm xoăn thôi. Đấy là còn đích thân chủ salon làm cho e đấy nhé, mà từ 1 mái tóc k biết đến chẻ ngọn biến thành 1 quả đầu xơ xác chẻ ngọn tứ tung luôn ạ
    Lần đó có 1 chị khách cũng bị như e nên lên cả để review sau đó thì chủ shop cũng khéo năn nỉ khách là tại sao k Gọi Điện trao đổi mà lại lên forum nói như này và hứa sẽ bảo hành chẹp, làm tóc ngta cháy, sóng thì chưa gội đã duỗi thì bảo hành được cái gì chứ
    Đấy là quan điểm của riêng cá nhân e nhé cũng tìm hiểu đầy đủ kĩ càng lắm lắm rồi mới quyết định thế mà vẫn bị vừa mất tiền mà tóc lại còn ....

Vâng, nghe tai nạn của các mẹ thế thì chắc chắn là em xin cạch rồi, ai dám giao trứng cho ác được chứ ạ. Cảm ơn các chị nhiều nhiều vì đã review cho em nhé, có khi lại giúp e tránh được 1 tai nạn thảm khốc về tóc ý chứ

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-30-2015, 10:07 PM