Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Tóc rụng nhiều bất thường

Các chị nào ở wed có kinh nghiệm về tóc thì mách nước giúp e với ạ, giờ e khôg biết phải làm sao
    Tóc e lúc trc rất dày nhưg sợi tóc mảnh, e đi duỗi xog khỏag 1 năm sau e đi bấm dập lớp ngòai e hối hận lắm. e biết tóc mìh đã tổn thươg rất nặg nên k dám làm j cả.. 1 năm đổ lại đây tóc e cứ đơ đơ ra, màu vàng xơ xác, e cứ đợi tóc dài 1,2 thág lại đi tỉa 1 lần (ý định tỉa hết lớp bấm nuôi lại từ đầu) .. 1 thág này e có sử dụng dầu dừa. dầu dừa tự tay e làm bỏ vào tủ lạnh nó đông lại, mỗi khi dùg e lấy ra 1 ít bôi lên da đầu ủ khỏag 1 tiếg đi gội lại, còn thườg xuyên thì e hay trộn với dầu gội gội. e khôg biết có dùg sai chỗ nào khôg hay vì lí do gì mà hiện tại tóc e rụng rất nhiều, chỉ cần quơ tay nhẹ 1 cái là ra cả bao nhiêu, mà rụng cả sợi chứ k fải gãy da đầu có hiện tượg vẩy ngứa.. e phải làm sao ai chỉ e với.. tóc e rất mỏng rồi
    mog các chị quan tâm. Thân!

Hi em,
    Lúc trước, tóc chị cũng bị rụng nhiều lắm, cứ mỗi lần tắm hoặc chải đầu, thấy tóc rụng mà xót hết cả bụng, toàn bị bị rụng nguyên cây, chứ ko phải gãy, hic hic, chị ko biết nguyên nhânvì sao nên chị đi khám ở bệnh viện thì bác sĩ cũng bó tay.
    Chị cũng có áp dụng một số cách, dầu dừa cũng không có hiệu quả luôn , sau đó chị cũng than vãnvới bạn bè anh chị tùm lum hết. Sau có chị họ cho một chai dầu Argan nguyên chất, rút kinh nghiệm mấy đợt trước, lần này chị cũng nghiên cứu kỹ lắm, về thành phần dưỡng chất, công dụng, cách làm, v.v.. chị ấy cũng bày chị về dưỡng tóc và da đầu với dầu này, chị làm theo, bây giờ tóc chị hết rụng rồi. Hehe, mà tóc còn bóng mượt nữa đó. thích lắm. Đến giờ chị vẫn còn sử dụng thường xuyên. Em dùng thử dầu này đi.

dầu này là sạng dầu gội hay sao vậy chị? và mua nó ở đâu?. chị chỉ rõ giúp e với

Tóc bạn khi rụng chân tóc có bị gàu bịt kín ko? Bạn có ngứa đầu ko? Có thể do bạn dùng dầu dừa hơi nhiều gội còn vương dầu trên da nên nó bịt chân tóc đó
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

xài thử gội và dung dịch chống rụng của artego thử xem bạn ơi..còn tinh dầu argan là để dưỡng tóc

Dầu này là dầu dưỡng đó em, có rất nhiều công dụng cho da, tóc và móng, ngoài ra nó còn có tác dụng dưỡng tóc và chống rụng tóc nữa. chị cuối tuần rảnh rỗi, không những làm mặt nạ tóc mà thoa lên mặt vs tay nữa , da mặt nhìn khỏe khắn, mịn hơn trước đó. Em tham khảo công dụng trên báo: http://vietq.vn/tac-dung-cua-dau-argan-d36623.html . Lưu ý, là lúc trước chị không vị vảy ngứa da đầu như em nha.
    Chị thường mua dầu của công ty Saigon Chiến Thắng, đường Nguyễn Hữu Cảnh đó, có số điện thoại đây 0932123977, giá 369k/chai. Em gọi thử xem. Chị cũng vừa mới hết, đang định mua thêm 1 chai nữa, nếu em có mua thì mình mua chung nha?, vì mua 2 chai giảm 10% đó em. Mỗi người tiết kiệm được gần 40 chục. Hehe.

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    Dầu này có tác dụng chống rụng tóc nữa đó bạn, mình đã dùng rồi và thấy hiệu quả đấy. Mình dùng loại nguyên chất 100% tinh dầu argan.

Các chị em thử lên web này tham khảo nhé, có dầu gội chống rụng OK lắm
    Mrs Tâm 0934 01 72 79 http://myphamthanhtam.com/chuyen-muc...-rung-toc.aspx