Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Mua tóc nối. Gấp gấp ạ !

Em rất thích nối tóc ,nhưng bây h mà vào salon đi ra là nhẵn túi ngay. Em muốn mua tóc về tự nối cho rẻ. Các chị các mẹ có biết chỗ nào bán tóc thật, chất tóc đẹp đẹp mà giá thành rẻ không chỉ cho em biết với nhé. Nếu như thế em nghĩ chỉ có những mối hay những chỗ ng ta chuyên đi cắt thôi chỉ. Cảm ơn các mẹ !

uhm chị thích tóc nối cơ chứ không muốn kẹp mấy. Cảm ơn em !

E có tóc bán đấy tóc thật 100% nhé e vê keo sẵn rồi nếu muốn cứ qua nhà e.Nếu chị ở HN

Trích dẫn Gửi bởi nhung171082
    E có tóc bán đấy tóc thật 100% nhé e vê keo sẵn rồi nếu muốn cứ qua nhà e.Nếu chị ở HN
    Em à em ở đâu vậy ! Em bán giá cả thế nào và địa chỉ ở đâu thế. Em nói mỗi thế chị biết tìm em ở đâu bây h ?

Em mới nối rồi lại phải tháo ra đây, đẹp thì đẹp nhưng mà nóng quá.Tóc của e là tóc thật 100% nhé, mượt hơn cả tóc thật của em nữa. Nếu chị thích em để lại cho, tiếc là em chả vê keo vê kiếc j cả

Em gái mình mua tóc nối rùi tháo ra, vì tóc mỏng quá. Em í đang nhờ mình thanh lý lại. Nếu bạn quan tâm thì nhắn tin cho mình nhé. Tóc đẹp lắm, cả hàng làm tóc nối cho em mình phải khen. Mỗi tội giờ nhuộm và quấn xoăn nhẹ nên ở đuôi hơi vàng, tuy nhiên vẫn là tóc đẹp, và giá thành thì dễ chịu hơn bạn mua tóc chưa làm gì.

em khuyên thật là đừng nên nối tóc chị ạ , nối đẹp thì đẹp thật nhưng đau đầu lắm mà còn hỏng hết tóc thật cơ , nhỡ may mua phải tóc người chết thì coi như xong :Sick:

Không hẳn tất cả là tóc người chết đâu chị nhé. Vì bên nhà ngoại em mấy dì ở quê chuyên ra đi mua tóc của n gười ta. Khoảng mấy trăm k 1 lạng gì đó. Tùy theo độ dài của tóc. Buôn tóc lãi lắm nên mấy dì em toàn đi mua tóc thôi. Ở quên cứ đến phiên chợ các dì ấy mang kéo đi mua tóc, toàn bán lại ra Hn thôi. Lúc nào e nối cũng sẽ nhờ các dì ấy mua hộ, tóc thật 100% chứ k fai tóc người chết hay j j đấy đâu!

Trên phố Quan Thánh, đoạn vừa đi qua vườn hoa Hàng Đậu, đối diện chợ Hòe Nhai, mình thấy có 1 hàng bán tóc nối. Nhìn vào tủ kính họ bày trước cửa thì thấy tóc dài và đẹp lắm, đen nhánh. Nhưng vì mình không quan tâm nên chưa bao giờ để ý xem giá cả thế nào.

Tren trang enbac nhiều lắm mẹ nó ơi