Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Ôi chao, mình bị rụng tóc dữ lắm, nghe mọi người nói dùng dầu gội bưởi của Thorakao đi, cũng bon chen mua về thử. Tóc khô, xác, rụng nhiều hơn cả lúc chưa dùng.
    Rồi lại mua dầu gội tỏi và tinh dầu bưởi của Thorakao về dùng tiếp, vẫn chả cải thiện gì, tóc xấu dã man.

Mình thì dùng dầu này thấy nhanh ngứa lắm, cách ngày mình gội 1 lần mà cũng đã ngứa điên lên rồi í. Mẹ mình cũng kêu vậy

Hic,mình xài rồi đây,rất tệ,gội vừa ngứa vừa gàu.Chỉ thấy kem nghẹ và tẩy trang là đc

:Battin ey: ui en xin cảm ơn các sis nhiu` ạ

có sis nào ở Sóc Trăng bik chỗ bán kem nền 0f THORAKAO ở Sóc Trăng hum ạ? chỉ em zới:Crying:

Trường hợp của mình lại khác các bạn nhỉ. Mình rất hợp với dầu gội đầu hoa bưởi. Lúc trước khi mới bắt đầu sử dụng, tóc mình cũng bị khô va hơi ngứa (giống bị gàu) nhưng xài khoảng được 1/4 chai thì tóc mình lại đẹp, mềm và mượt lắm. Bây giờ mình lại không sử dụng được loại dầu gội đầu nào khác ngoài hoa bưởi (mình cũng có kết hợp chai dưỡng tóc hoa bưởi nữa).

Cái này là tùy ai hợp hay ko thôi, mình bị rụng tóc rất nhiều, gội hết một chai thì đỡ rụng hẳn, nhưng công nhận là nó ngứa và ko được mượt mà đâu ? phải dùng thêm dầu xả khác cho mượt tóc, mình đã dùng hết 2 chai và bây giờ hết bị rụng.

Tóc mình lúc trước bị rụng nhiều và khô. Mình đang dùng chai dầu gội đầu tiên của hãng này. Mình thấy tóc mình cải thiện đáng kể.
    Lúc đầu dùng m thấy tóc khô và cứng lắm nên mình kết hợp như sau, hơi khác hướng dẫn sử dụng của hãng 1 tí đó là: Mình gội đầu hoa bưởi xong xả sạch rồi xịt tinh chất dầu bưởi cũng của hãng lên đầu rồi matsa khoảng 30s, sau đó mình dùng xả của Dove (miễn là có dầu xả) để khoảng 5 phút rồi xả sạch. Mình thấy tóc rất mượt và bóng. Dạo này đi làm mọi người ở cơ quan cứ hỏi là dùng hấp của hãng nào mà thấy tóc đẹp lên rồi đấy.
    Mọi người thử xem có khi lại cải thiện được những nhược điểm trên.

em xài bị gàu quá trời nè

Các Chủ đề tương tự

1. xin review về lotion bưới của thorakao
    Bởi Nick2007 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-10-2015, 06:20 AM
  2. Dầu gội hoa bưởi của Thorakao có mẹ nào đã dùng chưa?
    Bởi kien17891 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-09-2010, 06:27 AM