Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Vấn đề về thuốc Rosabela Hair Tonic

Tình hình là em xài maxx hair vừa hết một tháng, xong e đi ra tiệm thuốc Mỹ Châu để mua tiếp thì lại giới thiệu cho em loại Rosabela Hair Tonic nói là tốt lắm, xài tóc mọc nhiều. Em mua xong về lên mạng lại thấy thuốc này thông tin quảng cáo thì nhiều mà phản hồi của người sử dụng tốt, xấu, hay dở gì thì không thấy gì hết. Có ai xài loại này chưa cho em hỏi có mọc tóc hiệu quả không ạ. Mua rồi mà k dám dùng thấy tiếc tiền quá trời luôn ạ! Em xin cảm ơn nhiều!

hik hik

Chào bạn, mình dùng thuốc này nửa năm rồi, thấy tốt lắm. Ban đầu thì không quá hiệu quả tức thời do đây là thuốc có nguồn gốc thảo dược thiên nhiên, nhưng càng dùng thì càng thấy hiệu quả. Thuốc thảo dược nên bạn cứ yên tâm dùng, không lo tác dụng phụ.

Bạn mới uống Maxxhair 1 tháng thì làm sao khỏi đc, vì liệu trình của nó là từ 4-6 tháng mà. Mình cũng từng uống Maxxhair thấy hiệu quả, tuy nhiên thành phần của nó toàn thảo dược thôi nên ko thể có tác dụng tức thì như mấy loại thuốc kích thích mọc tóc. Lúc ra nhà thuốc mua Maxxhair dược sĩ cũng nói với mình cần phải uống liên tục từ 4-6 tháng, mình cũng uống tới 6 tháng luôn cho hết liệu trình, chứ thực ra uống đến tháng thứ 4 đã thấy tóc mọc dày lại rồi. Theo mình bạn đã uống hết 1 tháng Maxxhair thì cứ uống hết liệu trình đừng thay đổi đột ngột.

"8/11/13 <div style="margin-left:40px">Thuốc hair tonic chị mình dùng được khoảng nửa năm rồi, thấy tốt lắm. Ban đầu thì không quá hiệu quả tức thời do đây là thuốc có nguồn gốc thảo dược thiên nhiên, nhưng càng dùng thì càng thấy hiệu quả. Thuốc thảo dược nên bạn cứ yên tâm dùng, không lo tác dụng phụ đâu nhé"
    mình cũng đang bị rụng tóc và search g.g. Thấy cmt của bạn này quen quen không biết có phải một người không đây???</div>

Các Chủ đề tương tự

1. Hair Salon nào sử dụng sản phẩm chính hãng ở Hà Nội?
    Bởi TieuBach trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:36 PM
  2. Làm tóc ở Milan Hair chỗ đường Láng có được không các mẹ ơi
    Bởi chothuexe002 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 05:16 AM
  3. Tâm sự của amida hair
    Bởi kenbi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-22-2014, 08:48 PM
  4. Cửa hàng cắt tóc đẹp AN AN HAIR SALON - Vương Thừa Vũ