Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Mua Goldwell chính hãng ở đâu ạ?

Em đang nghiên cứu mấy cái dầu hấp tóc, em thích loại nào dùng xog mà tóc mềm mịn như tơ mà nhẹ tóc nên đang tính mua Kerasilk của Goldwell nhưng thấy loạn quá, chả bít chỗ nào bán hàng xịn cả . Em còn lọ mọ vào trang web Goldwell www.goldwell.com/ để xem ở VN nó phân phối ở đâu thì thấy toàn các salon ah. Mua có 1 chai hấp mà chui vào salon cũng hơi ngại, các chị có biết chỗ nào bán Goldwell xịn ko bảo e với chứ mấy shop kiểu Khánh Vân thấy cũng lắm tai tiếng quá .
    Nhân tiện cho em hỏi đã chị nào dùng Kerasilk rùi thì cho em cái feedback xem dùng được ko ạ.
    Em cám ơn cả nhà

nếu bạn phân vân khi vào mua ở shop thì chỉ còn lựa chọn duy nhất đó là tới các salon thôi. chỉ có các salon được coi như các chi nhánh của hãng, lấy hàng từ hãng mà b. không có gì phải ngại cả vì họ cũng bán sản phẩm nữa, có rất nhiều người đã vào salon mua mà ho đâu có ngại đâu.

Trích dẫn Gửi bởi hong.nguyen1107
    nếu bạn phân vân khi vào mua ở shop thì chỉ còn lựa chọn duy nhất đó là tới các salon thôi. chỉ có các salon được coi như các chi nhánh của hãng, lấy hàng từ hãng mà b. không có gì phải ngại cả vì họ cũng bán sản phẩm nữa, có rất nhiều người đã vào salon mua mà ho đâu có ngại đâu.
    ý em là em ngại vì mấy salon đó phải đến tận nơi còn mua mấy shop trên mạng thì ng` ta ship tận nơi cho mình, hehe. Mà e có hỏi mấy salon thì họ bán nguyên giá luôn chứ ko dc chiết khấu % như bên ngoài, chả biết là salon bán đắt hay bên ngoài là hàng đểu nữa

Salon tóc là nơi phân phối các sp chính hãng nhất bạn ah nhưng giá thì hơi cao. Mình thấy có Mỹ phẩm Xuân Thủy cũng bán hấp của Goldwell, giá vẫn cao hơn của mấy mẹ trên dd tầm 30k trở lên. Thấy bạn phân vân hàng chính hãng thì mua trên mạng với bạn cũng là 1 điều lăn tăn nhỉ. Mình thì thấy mua của mẹ này trên *** cũng ok lắm nha http://www.*************/forum/showt...%B0%E1%BB%9Dng

Trích dẫn Gửi bởi yellow-rose
    Salon tóc là nơi phân phối các sp chính hãng nhất bạn ah nhưng giá thì hơi cao. Mình thấy có Mỹ phẩm Xuân Thủy cũng bán hấp của Goldwell, giá vẫn cao hơn của mấy mẹ trên dd tầm 30k trở lên. Thấy bạn phân vân hàng chính hãng thì mua trên mạng với bạn cũng là 1 điều lăn tăn nhỉ. Mình thì thấy mua của mẹ này trên *** cũng ok lắm nha http://www.*************/forum/showt...%B0%E1%BB%9Dng
    hic, nó hiện ra 1 đống *** chị ơi, chị cho em tên của chủ shop đi xog em google vậy. Tks chị nhá

Em nghĩ là mua ở salon tóc okie đấy, giá cả thì không rẻ hơn đâu mà thậm chí là còn đắt hơn đó, như hôm em đi mua chai KoDo EasyCare, salon bảo giá là 80k, em cãi lại là sao trên web chỉ có 75k thì họ mới bảo là "nhớ nhầm"! He he, kinh nghiệm là trước khi ra mua nên check giá trước.

Trích dẫn Gửi bởi amylase
    Em nghĩ là mua ở salon tóc okie đấy, giá cả thì không rẻ hơn đâu mà thậm chí là còn đắt hơn đó, như hôm em đi mua chai KoDo EasyCare, salon bảo giá là 80k, em cãi lại là sao trên web chỉ có 75k thì họ mới bảo là "nhớ nhầm"! He he, kinh nghiệm là trước khi ra mua nên check giá trước.
    uh, mua ở salon đắt hơn mà e, họ ko chiết khấu 20% như mấy shop mỹ phẩm hoặc mấy bạn bán online

Trích dẫn Gửi bởi nlh1988
    Em đang nghiên cứu mấy cái dầu hấp tóc, em thích loại nào dùng xog mà tóc mềm mịn như tơ mà nhẹ tóc nên đang tính mua Kerasilk của Goldwell nhưng thấy loạn quá, chả bít chỗ nào bán hàng xịn cả . Em còn lọ mọ vào trang web Goldwell <a rel="nofollow" href="http://www.webtretho.com/forum/links.php?url=http://www.goldwell.com/" onclick="ga('send','event', 'LinkOutTrack','http://www.webtretho.com/forum/f3269/mua-goldwell-chinh-hang-o-dau-a-1559928/', 'http://www.webtretho.com/forum/links.php?url=http://www.goldwell.com/');" target="_blank">www.goldwell.com/</a> để xem ở VN nó phân phối ở đâu thì thấy toàn các salon ah. Mua có 1 chai hấp mà chui vào salon cũng hơi ngại, các chị có biết chỗ nào bán Goldwell xịn ko bảo e với chứ mấy shop kiểu Khánh Vân thấy cũng lắm tai tiếng quá .
    mình phân phối sỉ lẻ cua goldwell ne bạn .mình lam tóc ở Hàng bông bạn muốn mua Pm mình nhé
    Nhân tiện cho em hỏi đã chị nào dùng Kerasilk rùi thì cho em cái feedback xem dùng được ko ạ.
    Em cám ơn cả nhà
    mình phân phối sỉ lẻ các hãng ne bạn . ban muốn mua goldwel có mình ne
    mình lam ở salon tóc o hàng bông bạn a

Trích dẫn Gửi bởi nlh1988
    ý em là em ngại vì mấy salon đó phải đến tận nơi còn mua mấy shop trên mạng thì ng` ta ship tận nơi cho mình, hehe. Mà e có hỏi mấy salon thì họ bán nguyên giá luôn chứ ko dc chiết khấu % như bên ngoài, chả biết là salon bán đắt hay bên ngoài là hàng đểu nữa
    k pai là salon bán đắt mala bán đúng gia . it salon chiết khấu cho bạn lắm
    riêng salon minh lam tóc chuyen phân phối si le cho cac đại li như oanh đông hàng mã .. hợp giang hàng chieus các siêu thị nên minh biết
    kpai đại lí nào cũng la hàng thật bạn a
    salon ck 20%cho khách vì minh chuyên phân phôi tât cả các hãng
    bạn muốn mua hàng công ti đảm bảo lại đc ck 20% thi pm minh minh cho ng ship tới tận nhà bạn

Trích dẫn Gửi bởi mebemuoi91
    k pai là salon bán đắt mala bán đúng gia . it salon chiết khấu cho bạn lắm
    riêng salon minh lam tóc chuyen phân phối si le cho cac đại li như oanh đông hàng mã .. hợp giang hàng chieus các siêu thị nên minh biết
    kpai đại lí nào cũng la hàng thật bạn a
    salon ck 20%cho khách vì minh chuyên phân phôi tât cả các hãng
    bạn muốn mua hàng công ti đảm bảo lại đc ck 20% thi pm minh minh cho ng ship tới tận nhà bạn
    Bạn cho mình hỏi Dưỡng chất tơ tằm Kerasilk - Treatment loại 500ml mình xem trên web của GW chỉ thấy có dầu gội mà sao trên mạng bán cả dầu hấp nữa nhỉ?Dầu hấp laoij này mình chỉ thấy có dạng tuýp thôi. Cho mình hỏi đã có chai 500ml hấp giong như Dầu gội chưa?và giá là bn k vậy bạn?mình muốn mua

Các Chủ đề tương tự

1. Có mẹ nào bán dầu gội goldwell hay biết chỗ bán chỉ em với ạ!!^^
    Bởi hoangdvh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2015, 04:46 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2015, 07:33 PM
  3. Uốn, nhuộm tóc tại Haihair Goldwell???
    Bởi baby.panda6789 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 08:02 PM
  4. Có mẹ nào nhuộm vật lý Elumen của Goldwell chưa?
    Bởi suanon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-15-2014, 02:39 AM