Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Địa chỉ làm móng bột ở HP?

Các mẹ ơi,em lập topic này để hỏi các mẹ 1 tí về vấn đề làm móng bột ấy.
    Em nghe nói làm hại móng tay và sức khoẻ nhưng bề và để đc lâu lắm,có phải ko hả các mẹ?
    Vì em có thói quen cắn móng tay,suốt ngày móng tay cụt ngủn,nhìn chán lắm :Crying:. Em có thử đi nối móng bằng gel mấy lần nhưng mà đều nhanh rụng lắm .
    Mẹ nào có kinh nghiệm về làm móng bột thì share cho em với nha. Cho em xin địa chỉ hàng nào làm rẻ bền đẹp ở Hải Phòng thì càng tốt ạ! Giá trung bình cho 1 bộ móng tay là bao nhiu hả các mẹ?
    :Rose::Rose::Rose:

ko mẹ nào tư vấn hộ em 1 tí ah

e ra 3 Cat cut nhe. Chi Huyen nay lam rat ok. Lam can than va nhiet tinh theo cong nghe my day e

thích đẹp ra " chị " Mi Lan,ngày xưa mình hay làm ở đó nhưng giờ ko rõ địa chỉ nữa,nhưng ở tp Hp hầu như ai cũng biết "chị" này mà

Mình hay làm của chị Thúy tên cửa hàng là Nail Fashion ở đường Lạch Tray ý. 11x thì fai :-s gần Nemo đó b, tầm 250k/bộ còn nếu muốn giá rổ nhẹ nhàng thì ra Hằng móng ở chợ Con ngay chỗ Long tròn ý tầm 100k thôi. Mình thích làm móng tay :U nhưng giờ đang ngừng rồi tại ngồi buồn cạy hết ra hỏng hết móng T_T

Bạn lên giang anh đổng quốc bình mà làm gel hay bột đều chắc lắm nhé,ko thì lên Phan Huyền ở thiên lôi ấy
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của phamnhung88hp