Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Xin kinh nghiệm giúp giảm rụng tóc và giúp tóc mọc dày hơn ạ!

Chào các chị em. Chắc cũng khá khá chị em mắc phải vấn đề như em, chả là ngày trước tóc mình vốn đã mỏng rồi nhưng không đến nỗi mỏng quá. Rồi bao nhiêu năm hành hạ và cũng là làm đẹp, hết ép, nhuộm rồi uốn, nhuộm.... Giờ thì em cắt hết phần tóc đã làm qua hóa chất đi để nuôi tóc tự nhiên, không làm gì nữa chỉ thỉnh thoảng đi cắt tỉa thôi. Nhưng giờ tóc em rụng rất nhiều, rất dễ rụng, và nguy cơ hói khá cao, vì đến anh thợ hay làm tóc cho em cũng phải kêu lên, tóc em càng ngày càng mỏng quá, sắp hói rồi Giờ e đang uống Hà thủ ô, đắng lắm nhưng vẫn ráng Mọi người có kinh nghiệm gì chỉ em vớ́i! E sợ hói lắm!!!

Sau thời gian bị " hành hạ'" chắc chăns tóc bị yếu quá rồi. Ngoài việc ngưng các loại hóa chất, bạn thử dùng dầu gội Ichikami và dưỡng tóc Ichikami dành cho tóc hư tổn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi bumbum789
    Sau thời gian bị " hành hạ'" chắc chăns tóc bị yếu quá rồi. Ngoài việc ngưng các loại hóa chất, bạn thử dùng dầu gội Ichikami và dưỡng tóc Ichikami dành cho tóc hư tổn nhé.
    Cảm ơn b đã chia sẻ! Mình ngưng các loại hóa chất 1 năm rưỡi rồi. Bộ dầu gội xả đó b mua ở đâu vậy? Ngoài ra có dùng dưỡng gì từ bên ngoài và bên trong không b nhỉ?

E cũg bị như chủ topic ạ đặt gạch xin kinh nghiệm các chị
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của KieuOanh97

Trích dẫn Gửi bởi bubu8
    Cảm ơn b đã chia sẻ! Mình ngưng các loại hóa chất 1 năm rưỡi rồi. Bộ dầu gội xả đó b mua ở đâu vậy? Ngoài ra có dùng dưỡng gì từ bên ngoài và bên trong không b nhỉ?
    Bạn lên Ninh Giang hàng Đường mua Ichikami nhé. Tóc hư tổn như thế bạn nên dùng kèm cả mặt nạ dưỡng tóc (ủ tóc ) tuần 2 lần mới nhanh cải thiện được.

Mẹ nó dùng nước hành tây nhé, e chuột bạch rồi đây, giảm rõ luôn. E cũng tí hói

Trích dẫn Gửi bởi bacgaudangyeu
    Bạn lên Ninh Giang hàng Đường mua Ichikami nhé. Tóc hư tổn như thế bạn nên dùng kèm cả mặt nạ dưỡng tóc (ủ tóc ) tuần 2 lần mới nhanh cải thiện được.
    Cảm ơn b nha tóc mình dầu, dùng mặt nạ dưỡng tuần 2 lần có nhiều ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi KieuOanh97
    E cũg bị như chủ topic ạ đặt gạch xin kinh nghiệm các chị
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của KieuOanh97
    Cùng cảnh ngộ đây
    Trích dẫn Gửi bởi tuyetmuahevn
    Mẹ nó dùng nước hành tây nhé, e chuột bạch rồi đây, giảm rõ luôn. E cũng tí hói
    Dùng nước hanh tây ép, xong thoa lên da đầu ủ rồi gội sạch đúng ko b?

chịu cực gội thường xuye6m thử đi mẹ!

Trích dẫn Gửi bởi iloved
    chịu cực gội thường xuye6m thử đi mẹ!
    b ơi mình thường là cách một ngày gội 1 lần. mỗi lần gội là mỗi lần tóc lại rụng nhiều. nhìn mà xót lòng

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-18-2015, 08:25 PM
  2. Trị rụng tóc và giúp tóc con mọc lại
    Bởi luatbravo trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-21-2015, 01:58 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 05:33 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-18-2014, 03:46 AM
  5. Trả lời: 5