Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Ở HN, ép tóc ở đâu đẹp và rẻ?

TỚ ÉP THỬ RỒI, ĐẮT MÀ CŨNG KO ĐẸP. Mẹ nó thử lên Long Đức 2B Nguyễn Biểu (trên đường Quán thánh), đẹp mà rẻ. Long thì chuyên cắt, Đức chuyên ép và nhuộm, được học hành rất bài bản và có nhiều bằng cấp, tớ vừa đi cắt đó xong, được rất nhiều người khen. DT: 2430.432

Tớ đợt vừa rồi đc bà chị đưa đi ép dưới Thanh Xuân, gần trường Đại học Hà Nội, tóc tớ dài đến ngang lưng, ép xong hỏi giá 200k, ặc ặc, đẹp mà rẻ. Lần đầu tiên tớ thấy một chỗ rẻ đến thế. Lúc đến tớ chỉ bảo anh chủ hàng là duỗi nhẹ để tóc được tự nhiên, bây giờ vừa mềm vừa thẳng chứ không cứng đơ thẳng tuột. Ai thích tóc tự nhiên thì qua chỗ anh ấy, anh ấy tên là Thắng, địa chỉ cụ thể tớ ko nhớ rõ, chỉ nhớ là từ trường ĐH Hà Nội đi xuống 1 đoạn, rồi rẽ sang phố Trần Phú (gần CĐ Nhạc họa), đi 1 đoạn, cửa hàng nằm phía bên tay phải.

Trích dẫn Gửi bởi cotam79
    TỚ ÉP THỬ RỒI, ĐẮT MÀ CŨNG KO ĐẸP. Mẹ nó thử lên Long Đức 2B Nguyễn Biểu (trên đường Quán thánh), đẹp mà rẻ. Long thì chuyên cắt, Đức chuyên ép và nhuộm, được học hành rất bài bản và có nhiều bằng cấp, tớ vừa đi cắt đó xong, được rất nhiều người khen. DT: 2430.432
    giá cắt và ép nhuộm như nào hả sis?

Trích dẫn Gửi bởi Heartsease
    Tớ đợt vừa rồi đc bà chị đưa đi ép dưới Thanh Xuân, gần trường Đại học Hà Nội, tóc tớ dài đến ngang lưng, ép xong hỏi giá 200k, ặc ặc, đẹp mà rẻ. Lần đầu tiên tớ thấy một chỗ rẻ đến thế. Lúc đến tớ chỉ bảo anh chủ hàng là duỗi nhẹ để tóc được tự nhiên, bây giờ vừa mềm vừa thẳng chứ không cứng đơ thẳng tuột. Ai thích tóc tự nhiên thì qua chỗ anh ấy, anh ấy tên là Thắng, địa chỉ cụ thể tớ ko nhớ rõ, chỉ nhớ là từ trường ĐH Hà Nội đi xuống 1 đoạn, rồi rẽ sang phố Trần Phú (gần CĐ Nhạc họa), đi 1 đoạn, cửa hàng nằm phía bên tay phải.
    Bạn không nhớ tên cửa hàng là gì à? Nhỡ vào nhầm hàng thì chết

Ở HN có cửa hàng cắt tóc 71 Lý Nam Đế là đẹp và hợp túi tiền đó bạn. Cửa hàng này ép tóc rất đẹp, giá thì phải 500k nhưng tôi nghĩ một lần không tốn 4 lần chẳng xong nên bạn cố gắng lên đó làm 1 lần rồi phải rất lâu mới phải quay lại đó nếu như bạn hỏi chị chủ cửa hàng cách jữ cho bền.
    Chúc bạn vui :Smiling:

Mình thấy ép ở Hương Phi, Ngọc Khánh cũng đc, mình ép cách đây 1,5năm là 350k, ép nhanh ko fải đợi lâu đâu. Ko biết giờ chất lượng, giá cả có thay đổi ko, mẹ nó thử xem

Trích dẫn Gửi bởi Heartsease
    Wow nghe thèm quá chị ơi.
    Em muốn hỏi 1 chút là chị duỗi ở đó thì mất bao nhiều tiền. Em cũng thik thẳng tự nhiên.

hàng Khánh Long trong trường đại học Hà nội ép cũng được đấy,dài lắm lắm cũng chỉ 250k.mà phải đúng anh Long ép và cắt ấy.Chứ Khánh là em,cắt không đẹp đâu.^^

Trích dẫn Gửi bởi Nhoc Nicolas
    Mình thấy ép ở Hương Phi, Ngọc Khánh cũng đc, mình ép cách đây 1,5năm là 350k, ép nhanh ko fải đợi lâu đâu. Ko biết giờ chất lượng, giá cả có thay đổi ko, mẹ nó thử xem
    Em cũng vừa ép hôm tết ở Hương Phi ... thuốc Davines 400k ... thuốc khác thì rẻ hơn thì phải .... ở đấy làm vừa đẹp vừa cẩn thận ... tóc em trong 4 tháng ép 2 lần uốn 1 lần mà ép xong ko hề bị sun hay hỏng gì cả :Angel: