Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Chào các mẹ, lâu lắm rồi toàn để tóc ngắn nên chả phải ép gì cả, giừo em lại nuôi dài ra mà tình hình là tóc đang nuôi dài thì trông thật là thê thảm, các mẹ tóc dài mà hay ép chỉ giúp em chỗ nào ép tóc đẹp với nếu mà rẻ nữa thì :Applause::Applause::Applause:
    Cám ơn các mẹ

Mình hay ép tóc ở cửa hàng "Thượng" trên đường Lương Thế Vinh ở khu Thanh Xuân. Vừa ép 2 tuần trước hết 300k tóc dài gần ngang lưng. Ở đấy ép cũng khá cẩn thận, mấy năm rồi mình chỉ ép ở đó thôi

Chị ơi, ép ở Thu Hà ngõ Trại Cá đi. Em vừa ép hôm qua, cả cắt, ép, mà tóc em lại rất rất dày, 250k. Ngày trước e ép ở đây 2 lần, xong ngại đi xa nên ép ở chỗ khác, và cũng bon chen vào Hiệp ở Đặng Thái Thân, thấy anh ấy bảo ép bằng thuốc Tigi, nhưng em thấy vẫn không đẹp bằng của chị này, mà lại còn đắt, 750k.

Mình hay ép tóc chị Nga ngõ 254 Minh khai, ngay đầu ngõ ấy, rẻ, thuốc Đức Wella, đẹp(170k) vì chị ko thuê cửa hàng, nên mình ko phải trả tiền thuê cho chị, ke ke
    gội đầu 7.000đ/lần
    vẽ móng 10.000đ/lần
    Rẻ dễ sợ chưa
    Bạn mà ở gần đây thì đây cũng là địa chỉ cho bạn tham khảo, yên tâm nhé vì mình cũng ép ở đây mà

Trích dẫn Gửi bởi susubebong
    Mình hay ép tóc chị Nga ngõ 254 Minh khai, ngay đầu ngõ ấy, rẻ, thuốc Đức Wella, đẹp(170k) vì chị ko thuê cửa hàng, nên mình ko phải trả tiền thuê cho chị, ke ke
    gội đầu 7.000đ/lần
    vẽ móng 10.000đ/lần
    Rẻ dễ sợ chưa
    Bạn mà ở gần đây thì đây cũng là địa chỉ cho bạn tham khảo, yên tâm nhé vì mình cũng ép ở đây mà
    Hic rẻ quá mà, có bạn nào tóc yếu mà ép vẫn đẹp thì bảo mình nhé, vì tóc mình yếu lắm, sợ nhất là ép xong mà bị sun thì hết thuốc chữa.
    Nhiều sự lựa chọn quá, k biết nên chọn cái nào đây. Cám ơn các bạn nhiều

Salon của L'oreal trong Big C bạn ạ, bạn bè mình ép tóc trong đó khen lắm, thẳng, mềm mượt tự nhiên. Nhà mình xa chỗ đấy quá không xuống thường xuyên được, chứ mình kết lắm.

Mình ép ở hàng Tóc Huyền trên Trần Huy Liệu, đầu Giảng Võ rẽ xuống có nhà hàng Táo đỏ, rẽ vào đó, cứ đi thẳng sẽ thấy cửa hàng này nằm bên phải. Quán bình dân thôi mà ép toàn thuốc xịn và giá cùng không đắt, hôm mình ép tóc dài đến quá vai một chút mà mất 350k

Trích dẫn Gửi bởi hnguyen
    Salon của L'oreal trong Big C bạn ạ, bạn bè mình ép tóc trong đó khen lắm, thẳng, mềm mượt tự nhiên. Nhà mình xa chỗ đấy quá không xuống thường xuyên được, chứ mình kết lắm.
    Bạn ơi, ép ở đây có đắt hơn so với những chỗ khác không?

hu hu, em ép tóc ở CH gội đầu gàn nhà vì nghe chị chủ đó nịnh hót vài câu. Tóc em chưa ép bao giờ nhá. Thế là hỡi ôi, bi giờ tóc em bị gẫy nè, ko đứt đâu( may mà tóc em khoẻ) nhưng mà gãy thành nếp, hihic:Sigh::Sigh:

bạn bị dùng thuốc rởm rồi đấy, lần sau phải tìm hiểu kỹ nhá. chia sẻ