Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Có mẹ nào làm tóc ở VIVI chưa????

xin chào các mẹ
    chắc hẳn 1 số ít các mẹ có biết em
    em hỏi các mẹ là các mẹ đã qua Salon VIVI - TÔ HIỆU làm tóc chưa
    em giờ đang làm việc ở đó nên hỏi xem có mẹ nào là khách hàng của em không :Smiling:
    các mẹ có gì cứ hỏi nhé-
    em trả lời được em trả lời liền hihihi

Hôm trước đi qua, thấy mới mở Vivi ở Tô Hiệu. Bạn cho mình hỏi: mình muốn làm xoăn điện lọng to, Giá bao nhiêu tiền vậy bạn?

Trích dẫn Gửi bởi mebecuacay
    Hôm trước đi qua, thấy mới mở Vivi ở Tô Hiệu. Bạn cho mình hỏi: mình muốn làm xoăn điện lọng to, Giá bao nhiêu tiền vậy bạn?
    em chào chị
    hiện tại ở vivi có giá làm xoăn máy giá giao động từ 1tr - 1,2tr - 1,5tr chị ạ
    tuy nhiên chị có thể mua thẻ VIP giảm giá 20% hoặc 30% chị ạ

Mình comment 1 chút nhé, đợt ViVi mới mở, mình có qua đó cắt và nhuộm, cắt thì mình không nói làm gì chứ mình nhuộm tóc ở đấy (do nhân viên tư vấn màu tóc nhé), khi mới nhuộm lên màu rất đẹp, nhưng 1 tuần sau thì màu cứ nhạt dần rồi mất hết màu, mà mình dùng dầu gội dành cho tóc nhuộm của Davines nhé, mình cũng giới thiệu cho bạn mình đến cắt và làm xoăn ở đó, bạn mình cắt cũng xấu mà làm xoăn thì như bà già, nó lại phải đi làm xoăn lại ở chỗ khác thì nhìn trông đỡ hơn. Mình không biết bạn là ai trong số nhân viên làm việc tại đó, nhưng chắc mình không bao giờ vào đó nữa và cũng chẳng dám giới thiệu với bạn bè nữa.

vâng em chào chị ạ
    quả thực là em không biết chính xác ntn
    nhưng nếu như chị làm tại VIVI thì mong chị đừng buồn vì nếu như khi chị làm mà không ưng ý chị hoàn toàn có thể quay lại làm lại mà không cần trả chi phí nào hết chị ạ
    chị có thể đến chỉ đúng người làm cho chị trước kia và chị có thể yêu cầu giám đốc Kỹ thuật ra sửa lại cho chị sao ưng ý nhất mà chị
    hoàn toàn bt thôi ạ!
    chị yên tâm là nếu như khi kiểm tra tóc của chị nếu như tóc không đủ sức khỏe để làm thì nhân viên nhà em sẽ tư vấn để chị dưỡng tóc sao cho ok nhất, tóc có sức khỏe tốt nhất để làm lại kiểu ạ
    em cảm ơn chị

hoho, quang cao a?

Hồi mới khai trương em cũng dẫn bạn qua đó cắt thử. Nói chung là dịch vụ ổn, nhân viên rất nhiệt tình, dễ chịu và thân thiện. Đến đó cảm thấy mình được phục vụ chu đáo như thượng khách Tuy nhiên thì em thấy cắt tóc cũng bình thường, không có gì nổi trội, có lẽ là tùy thợ. Được cái anh thợ người SG cắt cực kỳ cẩn thận.

Xem hết top Chuyên đề tóc rồi lòng vòng chút thì thấy Tú ở đây rồi. Mình up để hóng tư vấn của chủ top cho các mẹ.

Cho em hỏi là ép cụp ở chỗ mình giá như nào ấy chị nhỉ? tóc em khá dày, ngang lưng, giá cắt nữa nhé ^^ Hôm nọ được bạn giới thiệu, bạn em khen chỗ mình đấy ^^

c. ơi cho e hỏi bh muốn cắt + ép thì hết bao nhiêu nhỉ ) tóc e còn xoăn rễ tre nữa chứ :<:Sad: