Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

trên đườg xuân thủy phố dịch vọng có hàg loạt c/h bán tóc giả, thấycó cả loại tóc giả đội nguyên đầu làm bằng tóc thật và tóc kẹp bằng tóc thật.

Trích dẫn Gửi bởi nga.phamthi
    Tóc giả mình đag cần mua tóc giả làm bằng tóc thật, đi tìm nhưg khôg thấy có shop bán tóc giả nữ làm từ tóc thật cả. Ai biết mua tóc giả bằng tóc thật 100% ở đâu uy tín, giá rẻ chỉ giúp mình.
    Cám ơn rất nhiều !
    Tóc thật mẹ cần mua là tóc thật đội nguyên đầu hay tóc nối kẹp ? hai tóc này khác nhau nhé.

Cho tớ hỏi tóc kẹp làm bằng tóc thật thì bn tiền vậy, tóc giả dạng nối kẹp được làm bằng tóc thật 100% đó.

Trích dẫn Gửi bởi tuvi25
    Tóc thật mẹ cần mua là tóc thật đội nguyên đầu hay tóc nối kẹp ? hai tóc này khác nhau nhé.
    Tóc giả nguyên đầu được làm bằng tóc thật của người bạn ạ. Có biết ở đâu bán giúp mình gấp với. Cám ơn!

Trích dẫn Gửi bởi pha_lle
    trên đườg xuân thủy phố dịch vọng có hàg loạt c/h bán tóc giả, thấycó cả loại tóc giả đội nguyên đầu làm bằng tóc thật và tóc kẹp bằng tóc thật.
    Đường này ở đâu bạn ơi ? Mình cần mua tóc thật ở TpHCM. Giúp mình với. Cám ơn!

Mẹ vào mấy trang face xem có bán tóc giả - tóc kẹp làm bằng tóc thật như yc không.

Tóc thật đội ngoài HN c pán đ^y m, tớ có mua 1 bộ tóc giả làm bằng tóc thật đẹp phết. Tóc thật ở TpHCM đ các mẹ chia sẽ ở chỗ 383c đường cách mạng tháng 8 khá nỗi tiếng nhưng tớ c^n mua gấp ko có mua ở đó, Ở HN cónhiều shop bán loại tóc giả bằng tóc thật l đ^ý.

ban o o dau gia bao nhieu vay

có chị nào đã mua và dùng qua tóc giả làm bằng tóc thật chưa ? cho em hỏi bộ tóc giả nữ làm từ thật thì bao nhiêu tiền ?
    tóc giả khi mua thì làm sao biết được đó là tóc thật thiệt đúng 100% nhỉ ? rất cần các chị chia sẽ kinh nghiệm mua tóc thật. cám ơn!