Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

SG- mua dầu gội, hấp , xả trị rụng tóc của Davines ở đâu

nghe cái davines này trị rụng tóc hay lắm , em đầu hàng với các thể loại nào là bồ kết , lotinon bưởi trị rụng tóc , các loại dậu gội rồi , các mẹ xài thấy cái sp này okie ko share cho em ít kinh nghiệm và sẵ tiện mua ở đâu giá cả lun nha ! tặng cả nhà 1 xe tải hoa cắm mệt nghỉ lun nah :Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose: :Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose: :Rose::Rose: :Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:

hì,em ở Quảng Ninh cơ,ko biết SG chỗ nào bán,ko giúp gì chị.Nhưng thấy chị nói sản phẩm Davines thì vào hóng tí,hi.Em cũng đang dùng Sp này,em hợp,thấy tốt dã man.Mỗi lần em gội rồi ủ đầu song,ra đường ai cũng hỏi là vừa đi hấp tóc về àh,suôn đẹp tự nhiên.hi

Trích dẫn Gửi bởi hj3n_xink
    hì,em ở Quảng Ninh cơ,ko biết SG chỗ nào bán,ko giúp gì chị.Nhưng thấy chị nói sản phẩm Davines thì vào hóng tí,hi.Em cũng đang dùng Sp này,em hợp,thấy tốt dã man.Mỗi lần em gội rồi ủ đầu song,ra đường ai cũng hỏi là vừa đi hấp tóc về àh,suôn đẹp tự nhiên.hi
    vậy hả , mình đang đau đầu vì rụng tóc kinh luôn , xài bồ bết thorakao nó khô tóc dã man luôn ! bạn đang xài loại gì , dầu gội +hấp dầu hả ??
    Mình đang tìm mua mà ko biết ở đâu bán đây

có ai bị rụng tóc rồi xài davines này hết rụng tóc , tóc óng mượt ko ạ , vào share kinh nghiệm với , em ko biết chai davines nó như nào nữa , giá cả ... có ai kooooo ạ :Worried:

Mình cũng đang muốn thử Davines vì sau khi sinh xong 2 đứa trong vòng 2 năm thì tóc của mình từ chỗ vô cùng nhiều trở thành vô cùng ít :Crying:. Nhưng tìm lòng vòng thì thấy ở SG chỉ có chỗ bán lẻ (giá đắt) chứ không có bán theo giá chiết khấu như ở ngoài HN. Mình đang định order ngoài HN chuyển vào và muốn giá rẻ nhất thì phải mua loại có dung tích lớn nhất là 5 lít . Mình định rủ rê xem có mẹ nào order chung rồi về chia ra mà dùng cho rẻ. Nghe nói dòng Nou Nou của Davines là tốt cho tóc rụng thì phải.

Lôi topic này lên, có ai biết mua dầu gội, xả của Davines ở SG thì mua ở đâu đảm bảo chất lượng ko ạ? Cám ơn các mẹ nhiều ^^

Davines với L’oreal thì cái nào tốt hơn hả mấy chị? Ở SG em thấy bán L’oreal nhiều chứ Davines thì chỉ thấy ở mấy chỗ hair salon mới bán.

Em biết 1 chổ gần chợ Bến Thành chuyên bán mỹ phẩm xách tay. Tiệm trong hẻm quán Huế Nam Giao đấy ah, trên đg Lê Thánh Tôn, tên là Phi Loan, em hay mua mỹ phẩm ở đấy. Giá cũng đc thôi chứ ko hẳn là rẻ, nhưng chất lượng yên tâm, và khỏi phải trả giá, nhà em từ đòi dì đến đời em đều mua ở đó, hiii. Nhỏ bạn em nói vào chợ Bến Thành thì mua rẻ hơn, nhưng bị cái phải trả giá (nhiều khi xui bị chửi thẳng vào mặt), còn chất lượng thì hên xui. Em dở ba cái vụ trả giá cả lắm nên thôi đắt thêm vài ngàn mà mua chổ yên tâm thì vẫn hơn.

Trích dẫn Gửi bởi jenny86
    Em biết 1 chổ gần chợ Bến Thành chuyên bán mỹ phẩm xách tay. Tiệm trong hẻm quán Huế Nam Giao đấy ah, trên đg Lê Thánh Tôn, tên là Phi Loan, em hay mua mỹ phẩm ở đấy. Giá cũng đc thôi chứ ko hẳn là rẻ, nhưng chất lượng yên tâm, và khỏi phải trả giá, nhà em từ đòi dì đến đời em đều mua ở đó, hiii. Nhỏ bạn em nói vào chợ Bến Thành thì mua rẻ hơn, nhưng bị cái phải trả giá (nhiều khi xui bị chửi thẳng vào mặt), còn chất lượng thì hên xui. Em dở ba cái vụ trả giá cả lắm nên thôi đắt thêm vài ngàn mà mua chổ yên tâm thì vẫn hơn.
    bạn ơi, giá ở đấy như thế nào vậy bạn? Lọ 250ml bao nhiêu nhỉ? mình cũng muốn mua về dùng thử xem có hợp ko. Mua được ở chỗ uy tín thì yên tâm hơn, chứ trong chợ Bến Thành chất lượng cũng trôi nổi lắm. Hic...

em cũng tính mua 1 chai trị rụng tóc của Davines đây, thấy bạn ấy để chai 1l khoảng 350k tính ship luôn chắc khoảng 400k phải ko các chị...chỉ sợ mua nhầm hàng rỏm rồi tiền mất tật mang...mong là trong SG cũng có ng` bán loại này....em cũng đang phân vân ko biết Davines tốt hay L'oreal tốt hơn...haiz....

Các Chủ đề tương tự

1. Paul Mitchell, Davines, Joico, L'oreal hay Tigi ? Dầu gội nào tốt ạ ?
    Bởi duongviads trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 04:57 PM
  2. Mua Davines hàng xịn (hoặc dầu gội nói chung) ở đâu hả các mẹ
    Bởi worldfashion trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-14-2014, 05:29 PM